NỮ TỬ TƯỚNG BAO GIỜ LẤY CHỒNG?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thien_nga_den
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NỮ TỬ TƯỚNG BAO GIỜ LẤY CHỒNG?

Gửi bài gửi bởi Thien_nga_den »

E có đặt nặng vấn đề tình dục k ?
Những mối tình dang dở phải chăng cũng do k đáp ứng được nhu cầu của e ?
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Bichhop94 »

Thien_nga_den đã viết: 13:04, 24/04/19 E có đặt nặng vấn đề tình dục k ?
Em chưa quan hệ td bao giờ 😰, em cũng không có ý định quan hệ trước hôn nhân ạ.
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Mệnh Tử - Tướng hội khoa, quyền , không có sát - dâm tinh xâm phạm mà bạn hỏi như vậy không thấy vô duyên à. Người này khó tính, lá số đẹp nhưng tiếc là mạng hỏa không hợp với Tử - Tướng, lại thêm nữ thì không hợp với tuổi dương nên trắc trở tình duyên một chút. Vận 3 năm trước, thân - dậu - tuất không tốt thì có gặp ai cũng vậy, sau này người này mới khá được.
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

leroicuaphat đã viết: 21:39, 24/04/19
Mệnh Tử - Tướng hội khoa, quyền , không có sát - dâm tinh xâm phạm mà bạn hỏi như vậy không thấy vô duyên à. Người này khó tính, lá số đẹp nhưng tiếc là mạng hỏa không hợp với Tử - Tướng, lại thêm nữ thì không hợp với tuổi dương nên trắc trở tình duyên một chút. Vận 3 năm trước, thân - dậu - tuất không tốt thì có gặp ai cũng vậy, sau này người này mới khá được.
Vâng em cám ơn anh nhiều nha. Vậy là từ giờ trở đi tình duyên em sẽ khá hơn đúng không anh?
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Lá số này trong tứ trụ ngày sinh có hợp với giờ sinh nên việc cưới hỏi sẽ đến nhanh chóng. Xưa nay nghe sách viết cách tử tướng thìn tuất là cách gian hùng mà nhìn hình bạn nử này thấy hiền lành có gian hùng gì đâu. Không biết bạn tự nhận xét mình như thế nào? có gian hùng không?
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Bichhop94 đã viết: 11:58, 24/04/19
hoavan004 đã viết: 16:40, 23/04/19
Bichhop94 đã viết: 16:37, 23/04/19

Anh có thể nói cụ thể cho em "không thuận" là ra sao được không ạ, trước hết là đến giờ em vẫn lẻ loi, trước đó vài mối tình cũng chẳng đến đâu. Có cách nào để giải chuyện này không anh? Mà anh có xem nhầm cung Huynh Đệ của em không nhỉ?
Ít nói lại em nhé! Không nhầm đâu.
Em không rõ nên hỏi để xác định, nếu anh không có ý muốn trao đổi để người khác được thông suốt, thì cũng không cần trả lời gì hết đâu anh nhé!
Bạn ấy nhìn nhầm tí xíu, em đừng nóng. Chuyện hôn nhân là đại sự đợi chút xíu thôi sẽ đâu khó đúng không. Người có thể làm chồng em tất phải hơn em ít nhất 2 thứ, 1 là thời gian, 2 là tư duy lời nói. Em tìm được người nào cơ à 2 yếu tố này sẽ kéo theo yếu tố thứ 3 (lúc đó em sẽ biệt) thì đó là chồng em, phải kiên nhẫn chút xíu.
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

ToyRav4 đã viết: 23:13, 27/04/19 Lá số này trong tứ trụ ngày sinh có hợp với giờ sinh nên việc cưới hỏi sẽ đến nhanh chóng. Xưa nay nghe sách viết cách tử tướng thìn tuất là cách gian hùng mà nhìn hình bạn nử này thấy hiền lành có gian hùng gì đâu. Không biết bạn tự nhận xét mình như thế nào? có gian hùng không?
Dạ em không biết có phải gian hùng không mà em là kiểu dễ tin người, ngây thơ và hồi nhỏ rất dễ để dụ dỗ em nữa, bị lừa bị dụ rồi còn bị bảo hiền tồ, hơi trực tính với hay tự ái. Chỉ là lớn dần thì em tự nhận thấy vấn đề nhận thức của mình rất tốt, có sự sắc xảo và có khả năng đánh giá nhìn nhận vấn đề bên trong bên ngoài khá tốt, khó điều gì gian trá hay dấu diếm có thể che mắt hay qua mặt được em.
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Bichhop94 đã viết: 15:50, 29/04/19
ToyRav4 đã viết: 23:13, 27/04/19 Lá số này trong tứ trụ ngày sinh có hợp với giờ sinh nên việc cưới hỏi sẽ đến nhanh chóng. Xưa nay nghe sách viết cách tử tướng thìn tuất là cách gian hùng mà nhìn hình bạn nử này thấy hiền lành có gian hùng gì đâu. Không biết bạn tự nhận xét mình như thế nào? có gian hùng không?
Dạ em không biết có phải gian hùng không mà em là kiểu dễ tin người, ngây thơ và hồi nhỏ rất dễ để dụ dỗ em nữa, bị lừa bị dụ rồi còn bị bảo hiền tồ, hơi trực tính với hay tự ái. Chỉ là lớn dần thì em tự nhận thấy vấn đề nhận thức của mình rất tốt, có sự sắc xảo và có khả năng đánh giá nhìn nhận vấn đề bên trong bên ngoài khá tốt, khó điều gì gian trá hay dấu diếm có thể che mắt hay qua mặt được em.
Hồi nhỏ bị dụ thì ok, giờ lớn lên rồi mà bị giai nó dụ thì hơi mệt đó
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

ToyRav4 đã viết: 07:27, 30/04/19
Bichhop94 đã viết: 15:50, 29/04/19
Hồi nhỏ bị dụ thì ok, giờ lớn lên rồi mà bị giai nó dụ thì hơi mệt đó
Chưa ai dụ được em luôn nè :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ToQuangM »

Hi vọng là em chưa chỉnh sửa gi trên khuôn mặt, nếu trước năm 23 tuổi em từng bị sóng gió tình cảm do dị nghị thị phi đàm tiếu trong tình cảm, hoặc bị lừa gạt tình cảm rồi thì anh tin là bắt đầu khoảng năm nay tới 3 năm tiếp theo lương duyên sẽ tới. Ở trên em bảo là em có ý thức giữ gìn khí tiết bản thân, điều đó rất tốt, cố gắng phát huy em nhé vì biết bao nhiêu cô gái trẻ ngày nay anh từng xem vì nghiệp tội gian dâm, sống buông thả dễ dãi mà hủy hoại phúc khí của mình, lương duyên trở thành ác duyên quả thật đáng tiếc.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”