Mọi người đi qua cho em đôi lời về mệnh nữ thiên lương tại ngọ có kình dương này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
co quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người đi qua cho em đôi lời về mệnh nữ thiên lương tại ngọ có kình dương này với ạ

Gửi bài gửi bởi co quan »

Tập tin đính kèm
Do_Phuong_Nga_2019_00f1debd.jpg (154.3 KiB) Đã xem 1112 lần
Đầu trang

co quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người đi qua cho em đôi lời về mệnh nữ thiên lương tại ngọ có kình dương này với ạ

đã nửa tháng rồi mà không ai care ToT
Đầu trang

co quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mọi người đi qua cho em đôi lời về mệnh nữ thiên lương tại ngọ có kình dương này với ạ

ls toàn chính tinh hãm tn rất chán phải không ạ
Đầu trang

co quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong hữu duyên ạ :-bd :-bd :-bd ^:)^
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

em còn trẻ thì cứ sống vô tư đi. lá số này mệnh đắc tuế hổ phù là người chính nhân, thường thành đạt cũng phải sau 40, thế cũng không tồi. đất mộ, đế vượng, trường sinh - ngu si hưởng thái bình. vững thì không xấu đâu. có điều, chuyện chồng con thì mệt mỏi.
Đầu trang

co quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 11:27, 06/05/19 em còn trẻ thì cứ sống vô tư đi. lá số này mệnh đắc tuế hổ phù là người chính nhân, thường thành đạt cũng phải sau 40, thế cũng không tồi. đất mộ, đế vượng, trường sinh - ngu si hưởng thái bình. vững thì không xấu đâu. có điều, chuyện chồng con thì mệt mỏi.
Cho hỏi anh đã thực sự gặp người mệnh tại đất mộ ngoài đời chưa?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

co quan đã viết: 17:45, 06/05/19
Hungternopil đã viết: 11:27, 06/05/19 em còn trẻ thì cứ sống vô tư đi. lá số này mệnh đắc tuế hổ phù là người chính nhân, thường thành đạt cũng phải sau 40, thế cũng không tồi. đất mộ, đế vượng, trường sinh - ngu si hưởng thái bình. vững thì không xấu đâu. có điều, chuyện chồng con thì mệt mỏi.
Cho hỏi anh đã thực sự gặp người mệnh tại đất mộ ngoài đời chưa?
Mình gặp rồi, thằng em học cùng sinh năm 1994, lớn lên ở nước ngoài, đi làm chậm chạp hay trêu là gay. Tiền bạc tự tới, gia đình giàu nứt đố đổ vách - nói kiểu thực dụng là tiêu ba đời không hết. cha mẹ chăm sóc.
nếu bạn thích thì mình cho xem hẳn lá số của cậu này.
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

còn bạn này thì gia đình cũng giàu có, bố mẹ bê từ trong nhà ra ngoài đời, vô lo vô lự sống suốt .
Hình ảnh
Đầu trang

co quan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Theo lời bạn 2 bạn này khá giống nhau, đều vừa chậm chạp nhà lại giàu có sung sướng từ nhỏ k cần phải lo lắng về tương lai, toàn những yếu tố khiên mn vừa khinh thường lại vừa ghen tị? Bạn đưa ra toàn những dẫn chứng giống nhau tn có phải ban thấy chính mình võ đoán? Xin lỗi nhé, cảm ơn vì đã luận lá số cho tôi, nhưng tôi đã đọc đc tài liệu có câu nói của bạn, tài liệu đó cũng phải đặt dấu ? ở cuối câu thì nó thực sự đúng? Và bạn có đọc đc câu những người ơ mệnh mộ họ luôn cố gắng ở nhiều lĩnh vực tuy thiếu sót nhưng k có nghĩa là k đạt đc kết qỦa!! Đưa lá số của những người đi làm đc 2 3 năm ít nói lên đc sự thành công sau này do nỗ lực của họ hay do gia đình nhé! Riêng tôi, co lẽ cũng hơn đc có cơ hội đi học hơn, nhưng học hay không, giỏi hay không thì do tự bản thân mình nỗ lực nhé, chẳng thiếu gì những người luôn than mình k có bố mẹ tốt, nhưng chẳng chịu cố gắng nỗ lực, chăm chơi còn hơn cả người khác lại đổ lỗi do mình k có cơ hội!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”