Giao lưu với những bạn đã giúp mình nghiệm lý ở topic an tứ hóa cho tuổi canh.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Giao lưu với những bạn đã giúp mình nghiệm lý ở topic an tứ hóa cho tuổi canh.

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Như đã nói, nay mình lập topic để giao lưu trong phạm vi hiểu biết của mình để cảm ơn nhưng bạn đã giúp mình trong topic ls tuổi canh.

Các bạn có thể đưa ra 1 vài câu hỏi trên ls của chính mình, hay 1 vài hạn mà thấy có hoặc ko lý giải trên lý số để qua đây có thể giúp ích hơn cho việc tìm tòi hay chiêm nghiệm.
Thân.
Được cảm ơn bởi: cherry1123, LiRuan
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Giao lưu với những bạn đã giúp mình nghiệm lý ở topic an tứ hóa cho tuổi canh.

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Chào vnfaker98,
B xem giúp m, cách cục và khi nào:

1, Tán gái "nhọ" lắm, hay dính phải tình tay 3

2, Duyên nghiêm túc gặp toàn các em răng xấu (kiểu ăn đu đủ ko cần thìa, mặc dù ko cấp kểnh lắm), phải đi thẩm đi niềng răng (toàn xem ảnh phổ thông mới biết).

3, Tán gái thường hay xung đột, các em đấy đều ngoan, nhưng nc thì cứ như đấm vào miệng nhau vậy, hay bế tắc.

5, Liệu dự báo bao giờ m lấy đc v nhỉ? Có thể biết v trông thế nào, làm gì ko?

6, Ổn định sự nghiệp tầm bao nhiêu thì vui vẻ, liệu có nhảy sang buôn bán ko?

Ngoài mấy cái hạn, có thể coi là nặng nhất m đã kể bên topic của b, gần như m ko có hạn nặng gì cả, lặt vặt ko đáng nhớ. (Cái nặng nữa là cuối năm 12/2016 âm lịch cũng bị ngã xe xây sát chân tay nhẹ)

À, có cái này: m chạy xe toàn bị người khác va chạm vào làm móp, xước xát xe (đều ở trạng thái chạy chậm hoặc đứng yên) mà ko bắt đền đc vì chạy mất, hoặc họ xin... (Thuộc cái dạng, gặp khách hàng kiểu như m, có thể nói Bảo hiểm lỗ đau).

Thank b very much.

Hình ảnh
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Giao lưu với những bạn đã giúp mình nghiệm lý ở topic an tứ hóa cho tuổi canh.

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Cho em hỏi vài câu:
- có tình cảm với ai cũng thất bại vì họ phản bội
- công việc luôn bị dèm pha đặt điều
- khi nào em có hôn nhân , ck tương lai thê nào
- cv có thay đổi trong năm nay hoặc năm sau không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

joienguyen đã viết: 13:42, 15/05/19 Chào vnfaker98,
B xem giúp m, cách cục và khi nào:

1, Tán gái "nhọ" lắm, hay dính phải tình tay 3

2, Duyên nghiêm túc gặp toàn các em răng xấu (kiểu ăn đu đủ ko cần thìa, mặc dù ko cấp kểnh lắm), phải đi thẩm đi niềng răng (toàn xem ảnh phổ thông mới biết).

3, Tán gái thường hay xung đột, các em đấy đều ngoan, nhưng nc thì cứ như đấm vào miệng nhau vậy, hay bế tắc.

5, Liệu dự báo bao giờ m lấy đc v nhỉ? Có thể biết v trông thế nào, làm gì ko?

6, Ổn định sự nghiệp tầm bao nhiêu thì vui vẻ, liệu có nhảy sang buôn bán ko?

Ngoài mấy cái hạn, có thể coi là nặng nhất m đã kể bên topic của b, gần như m ko có hạn nặng gì cả, lặt vặt ko đáng nhớ. (Cái nặng nữa là cuối năm 12/2016 âm lịch cũng bị ngã xe xây sát chân tay nhẹ)

À, có cái này: m chạy xe toàn bị người khác va chạm vào làm móp, xước xát xe (đều ở trạng thái chạy chậm hoặc đứng yên) mà ko bắt đền đc vì chạy mất, hoặc họ xin... (Thuộc cái dạng, gặp khách hàng kiểu như m, có thể nói Bảo hiểm lỗ đau).

Thank b very much.

Đây là giao lưu chứ ko phải thách đố gì hết.

1. Tình tay ba hay ba tay thì thê có phục đc hôin tả hữu lại ngộ triệt.
2. Răng thì cứ tìm tuế phá vì tuế phá là răng còn khấp khểnh thì nhớ mang máng là có kình hư thì phải.
3.tán gái ngoan ban đầu nói chuyện dễ nghe văn khúc, đứng đắn thiên khôi thiên phúc sau dữ dằn bốc lửa có khốc hư tuế phá quyền tướng quân đẩu quân ( có 2 ông vua mang chữ quân chiếu vào thê còn gì)
4. Năm lấy vk thì có cũng biết ko nói.
5.số ổn định muộn và có bán buôn nhừng theo mình vận sau.
Vài dòng võ đoán.
Thân.
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

vnfaker98 đã viết: 11:03, 15/05/19 Như đã nói, nay mình lập topic để giao lưu trong phạm vi hiểu biết của mình để cảm ơn nhưng bạn đã giúp mình trong topic ls tuổi canh.

Các bạn có thể đưa ra 1 vài câu hỏi trên ls của chính mình, hay 1 vài hạn mà thấy có hoặc ko lý giải trên lý số để qua đây có thể giúp ích hơn cho việc tìm tòi hay chiêm nghiệm.
Thân.
Em chậm chân nên ko đc bác nghiệm lý ở topic trước. Cho em hỏi ngoài topic 1 chút được ko ạ? Thiên Khôi, Thiên việt ở tuổi Canh theo bác an ở đâu? Mong bác trả lời
Đầu trang

LiRuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi LiRuan »

Chào anh, em muốn hỏi 1 số vấn đề sau ạ:

1. Công danh sự nghiệp như thế nào?

2. Kết hôn xong sẽ tốt lên hay xấu đi?

3. Có phải nhiều tiền giàu có thì sẽ gặp tai họa?

Hình ảnh
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

vnfaker98 đã viết: 14:17, 15/05/19
joienguyen đã viết: 13:42, 15/05/19 ----------
Đây là giao lưu chứ ko phải thách đố gì hết.

1. Tình tay ba hay ba tay thì thê có phục đc hôin tả hữu lại ngộ triệt.
2. Răng thì cứ tìm tuế phá vì tuế phá là răng còn khấp khểnh thì nhớ mang máng là có kình hư thì phải.
3.tán gái ngoan ban đầu nói chuyện dễ nghe văn khúc, đứng đắn thiên khôi thiên phúc sau dữ dằn bốc lửa có khốc hư tuế phá quyền tướng quân đẩu quân ( có 2 ông vua mang chữ quân chiếu vào thê còn gì)
4. Năm lấy vk thì có cũng biết ko nói.
5.số ổn định muộn và có bán buôn nhừng theo mình vận sau.
Vài dòng võ đoán.

Thân.
Thank b,

Chắc chắn là không thách đố gì rồi. :D

Ổn định muộn thì khổ nhỉ, bớt bao nhiêu độ tự tin khi đi cua gái :((

7, Sau lập gia đình, ls của m có dễ dính tình tay 3 ko b nhỉ?

8, Bản thân Liêm trinh của m có dễ bị dính cách cục Đào hoa (hướng xấu) không b nhỉ?
(m cũng kiểu dẻo miệng với con gái, nhưng đến hiện tại m chưa làm bậy gì cả, vì m ko xác định với người ta thì m chỉ dẻo miệng tán tỉnh vậy thôi - có vẻ di truyền từ bố sang, m chỉ sợ "hơn" bố ở khoản làm "bậy" vì bố mình kiểu vậy nhưng đến hiện tại rất chung thủy (mặc dù bố mẹ rất khắc khẩu nhau, nhưng sáng giận trưa lành)).

9. "4. Năm lấy vk thì có cũng biết ko nói": b nói cho m tham khảo thôi đi :)), xem có khả thi ko, vì mối thì có, mà thấy trục trặc suốt, bế tắc, chán lắm.

10. "5.số ổn định muộn và có bán buôn nhừng theo mình vận sau": Ý bạn là vận 32 đó hả?

11. B thấy liệu tình duyên của m theo ls này ko nhỉ? (mẹ m thì nhớ khoảng hơn 4h, 4h30 thôi, nhưng thấy xem nhiều tài liệu có nói phân múi giờ chính ngọ các thứ ý, có khi nào nhảy được sang giờ này ko nhỉ, m tìm thông tin giờ chính ngọ năm này mà chưa tìm được ở đâu cả)

Thank bạn.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LiRuan đã viết: 15:00, 15/05/19 Chào anh, em muốn hỏi 1 số vấn đề sau ạ:

1. Công danh sự nghiệp như thế nào?

2. Kết hôn xong sẽ tốt lên hay xấu đi?

3. Có phải nhiều tiền giàu có thì sẽ gặp tai họa?

1.Công danh sự nghiệp bình thường do thân cư quan có đồng đắc địa ngộ tuần thêm song hao kỵ. Mệnh lại ngộ triệt kiếp đà ko nên sự nghiệp thụ hưởng phải có giới hạn..làm phó tốt hơn trưởng..

2. Kết hôn xong tốt hay ko. Phu có lương hãm ngộ hỏa hao thì hôn nhân cũng cả thèm chóng chán..còn tốt hay xấu do người trong cuộc đánh giá.

3. Tiền giàu ko nhất thiết gặp tai họa..nhưng tài cự cơ ngộ kình lại cục mộc thì có thể ý đó đúng với ls này..nhưng cứ kiếm tiền nhiều vào miễn sao nó chân chính.

Thân.
Được cảm ơn bởi: LiRuan
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cherry1123 đã viết: 14:59, 15/05/19
Hiện tại theo diễn đàn
Canh tân phùng mã hổ.
Thân.
Được cảm ơn bởi: cherry1123
Đầu trang

hungnguyenduy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hungnguyenduy »

Hùng_2019.jpg (157.46 KiB) Đã xem 1033 lần
lá số này về sức khỏe có đáng lo ngại không ạ...
và đến năm bao nhiêu tuổi kinh tế mới ổn hơn...
em cảm ơn ạ!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”