Mong được xác nhận chuẩn giờ sinh theo ngoại hình(Có ảnh)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được xác nhận chuẩn giờ sinh theo ngoại hình(Có ảnh)

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Sức khỏe bạn ra sao ? Mẹ bạn vs b có thân như chị em không :)), bạn có khó khăn trong quan hệ vs ng ngoài ? Mh ol đt nên tạm chỉ nhìn vậy nên hỏi b thế đã
Đầu trang

ThaoTea80990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThaoTea80990 »

cự nhật không kiếp đã viết: 21:34, 15/05/19 Sức khỏe bạn ra sao ? Mẹ bạn vs b có thân như chị em không :)), bạn có khó khăn trong quan hệ vs ng ngoài ? Mh ol đt nên tạm chỉ nhìn vậy nên hỏi b thế đã
Chào bạn...mình thì nhìn rất giống Mẹ về hình dáng...cũng thân như chị em...mình rất dễ tiếp xúc với người ngoài...hi...
Đầu trang

ThaoTea80990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 21:11, 15/05/19
ThaoTea80990 đã viết: 21:03, 15/05/19
Answer đã viết: 20:59, 15/05/19 Có hạn quá khứ nào nổi bật ko thí chủ.
Thank b...nhỏ lớn csong yên bình..chỉ là có học hành không thuận.Sự nghiệp vẫn chưa ổn và chưa có gd..Lận đận tình duyên@@...
Thế hơi khó đó. Thường thì hạn nổi bật được các thày gọt phát ăn ngay vào lá số nào luôn. Chứ luận theo dung mạo nhiều khi lúc nổ lúc xịt thí chủ ạ. Thử điểm coi xem từ bé yêu ai chưa, nếu rồi thì bắt đầu vào tháng nào năm nào, hoặc hết yêu thì hết vào lúc nào khi nào...đại ý thế. Ít ra cũng phải có vài mốc time đáng nhớ chứ.😋😋
Thật sự yêu thì chưa có yêu ai hết bạn ạ...thích chơi vui thôi...không thích lấy chồng...nhưng ctrai theo nhiều lắm bạn...hihi chắc số mình dễ ở giá nhỉ???
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

ThaoTea80990 đã viết: 22:11, 15/05/19
cự nhật không kiếp đã viết: 21:34, 15/05/19 Sức khỏe bạn ra sao ? Mẹ bạn vs b có thân như chị em không :)), bạn có khó khăn trong quan hệ vs ng ngoài ? Mh ol đt nên tạm chỉ nhìn vậy nên hỏi b thế đã
Chào bạn...mình thì nhìn rất giống Mẹ về hình dáng...cũng thân như chị em...mình rất dễ tiếp xúc với người ngoài...hi...
Dòng họ bạn nam giới có ai kém về đường con cái không? Nhà bạn có nhiều đất cát nhà cửa k? Bạn có giỏi ăn nói không, nặng về gia đình , hay bị hao tiền vì bạn bè, thường hay mất hoặc tổn thất tiền, bố bạn là người thế nào ( về mặt tình cảm ) ?? 2 năm gần đây 2017,2018 của bạn ra sao, có gì đặc biệt
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

hy vọng em sinh giờ Sửu chứ sinh giờ Tý thì hơi oải ah vì Mệnh thân có Cô Thần Quả Tú tam hợp chiếu về, nữ mệnh mà như vậy thật ko tốt chút nào, gia đạo tình duyên đều ko dc thuận lợi :(. Em cứ tin em sinh giờ Sửu đi, rõ ràng là nam thanh nữ tú mà gánh cả CT QT thì khác nào Thuý Kiều :(.
Được cảm ơn bởi: ThaoTea80990
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Giờ tí thì giờ bạn đang ở nước ngoài ôm một đóng tiền, còn giờ sửu thì đang ở VN chạy long nhong. Bạn đang ở đâu?
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Nếu cuộc sống êm đềm trong giai đoạn 12/13 - 21/22 tuổi thì lá tử phá đó thí chủ.😋😋😅😅
Đầu trang

ThaoTea80990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng cám ơn mọi người...sau khi đã hỏi bà nội của em thì chuẩn giờ sinh là 1h30 ạ...e cám ơn mọi người đã nghiệm lý nhé...love all... :x :x :x
Đầu trang

ThaoTea80990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 23:11, 15/05/19
ThaoTea80990 đã viết: 22:11, 15/05/19
Dòng họ bạn nam giới có ai kém về đường con cái không? Nhà bạn có nhiều đất cát nhà cửa k? Bạn có giỏi ăn nói không, nặng về gia đình , hay bị hao tiền vì bạn bè, thường hay mất hoặc tổn thất tiền, bố bạn là người thế nào ( về mặt tình cảm ) ?? 2 năm gần đây 2017,2018 của bạn ra sao, có gì đặc biệt
Chào you...cám ơn bạn nha...mình hỏi nội nên xác nhận chuẩn giờ sinh là hơn 1h sáng...cám ơn b rất nhiều...
À mình nhà mình thì mấy ông chú cưới vợ rất trễ,đa số gần 40,lại có người muộn con,qua 5_6 năm sau mới có con cái
Mình ăn nói cũng khéo lắm,kiểu người như thế nào mình cũng bắt chuyện nói được...^^
Mình có nặng về gia đình...Nhưng không phải Ba Mẹ hay chị em trong nhà mà là dòng họ(cô,dì,chú,bác,thím,anh chị em họ...
Mình không bị hao tiền vì bạn bè(Ngược lại í...)Hihi
Bố mình cũng dạng khá là đoan chính...
2017-2018 Mình cũng không thấy gì đặc biệt,chỉ thấy zai theo nhiều...À chắc là đổi chỗ ở...Từ nhà nhỏ lên nhà thật bự ^^
Hiện tại mình chả có gì...chỉ có Ba Mẹ mình thì có thể gọi là có đất cát nhà cửa kha khá...
Love you^^
Đầu trang

ThaoTea80990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 11:42, 16/05/19 Nếu cuộc sống êm đềm trong giai đoạn 12/13 - 21/22 tuổi thì lá tử phá đó thí chủ.😋😋😅😅
Cám ơn thí chủ nhé...mình đã xác định được giờ sinh thông qua bà nội rồi
:x :x :x Thí chủ có thể xem mình đi theo Ca sĩ và BDS được không?và tầm bao nhiêu tuổi thì có thành tưu...nhé???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”