lá số ngoại tình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: lá số ngoại tình

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Huongbaby đã viết: 23:30, 24/05/19
koollee đã viết: 23:22, 24/05/19 Ý bạn là 2 lá số này ngoại tình với nhau hả? :))
Nếu thế thì cởi mở quá đi =)) =))
Sat pha tham ham như lá số bạn của bạn ngoại tình kìa huongbaby. Hahah
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

duy12 đã viết: 22:52, 24/05/19 mình xin post lá số ngoại tình cho mọi người tham khảo

Hình ảnh

Hình ảnh
lá này thì cũng nhận rõ rồi, thân có hoa cái diễm lệ điểm trang, khả năng tình dục mạnh, thích vun vén cho mình, khéo chiều bạn tình. nô có đào hoa thì chuyện ngoại tình rất dễ vì phong lưu. Mệnh thất sát thì nam tính rồi, thêm sát tinh thì đỡ, đằng này thêm thằng văn khúc hãm thì tính bay bướm, hoa lá cành, đàn ca sáo nhị. Gặp bố đẩu quân thì lại cô độc, có địa vị cũng thu mình riêng ra một chỗ.
ông này sinh đất la võng, quan đới thì gieo duyên nào nhận quả đấy ngay lập tức. quan đới thì hạn ít nó giải cho, hạn nặng nó treo cổ luôn. khổ thế đấy, mới gần 30 đã bị bóc phốt ném lên đây.
trong công việc, trong cách kiếm tiền và chi tiêu đều có hình bóng của người giúp đỡ trợ lực. Bộ sát phá tham này mà hãm đủ thì chuyện tình yêu tình báo chắc cỡ james bond
Đầu trang

duy12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duy12 »

Hungternopil đã viết: 08:26, 25/05/19
duy12 đã viết: 22:52, 24/05/19 mình xin post lá số ngoại tình cho mọi người tham khảo

Hình ảnh

Hình ảnh
lá này thì cũng nhận rõ rồi, thân có hoa cái diễm lệ điểm trang, khả năng tình dục mạnh, thích vun vén cho mình, khéo chiều bạn tình. nô có đào hoa thì chuyện ngoại tình rất dễ vì phong lưu. Mệnh thất sát thì nam tính rồi, thêm sát tinh thì đỡ, đằng này thêm thằng văn khúc hãm thì tính bay bướm, hoa lá cành, đàn ca sáo nhị. Gặp bố đẩu quân thì lại cô độc, có địa vị cũng thu mình riêng ra một chỗ.
ông này sinh đất la võng, quan đới thì gieo duyên nào nhận quả đấy ngay lập tức. quan đới thì hạn ít nó giải cho, hạn nặng nó treo cổ luôn. khổ thế đấy, mới gần 30 đã bị bóc phốt ném lên đây.
trong công việc, trong cách kiếm tiền và chi tiêu đều có hình bóng của người giúp đỡ trợ lực. Bộ sát phá tham này mà hãm đủ thì chuyện tình yêu tình báo chắc cỡ james bond
à ra là vậy. còn lá bên dưới có cách cục gì mà lại thế vậy ông. tôi không nhìn ra
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

duy12 đã viết: 08:00, 25/05/19
haha, bạn vui tính quá.
lá trên là của 1 anh gần nhà. thấy rất đàng hoàng mà không ngờ lại ngoại tình.
lá bên dưới anh bạn đồng nghiệp thấy cách nói chuyện có trách nhiệm với vợ con lắm mà lại ngoại tình
nên mình post lá số để mọi người tham khảo
Quan điểm của mình về đàng hoàng nà: Những người đàng hoàng là những người làm việc luôn đàng hoàng, cho dù làm những việc không đàng hoàng thì cũng phải làm cho thật đàng hoàng. :D

Mà lá số bị đẻ năm 92 kia có phải là của chính bạn không vậy? Mình cứ thấy giống của bạn hơn là của đồng nghiệp, cứ sao sao chỗ nào ấy :-?
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mà lá số trên là hai người đàn ông yêu nhau ah.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

duy12 đã viết: 12:05, 25/05/19
Hungternopil đã viết: 08:26, 25/05/19

Hình ảnh

Hình ảnh
à ra là vậy. còn lá bên dưới có cách cục gì mà lại thế vậy ông. tôi không nhìn ra
cái lá thứ 2 thì mệnh cư mão dậu là đất đào hoa, người ta nói đào hoa phạm chủ là đây. trai 92 thì khôn lỏi lắm, chưa biết mùi gái chứ biết rồi nó thay gái như thay áo, miệng dẻo chén các em cứ gọi là máy cắt lúa.
nhìn cái "thai" ở mệnh không, máu gái, thích gái đẹp, không giỏi lựa chọn trong tình cảm, đứng núi này trông núi nọ, tham chiếm hữu lắm. Đó là bản tính chứ chưa tới mức lung tung. Nhưng dính cái thiên phủ thích thu gom, thiên khôi đơn thủ thì người to cao, dễ là trưởng. thích gái, thích gom gái, ông này chắc mỗi lần chơi gái xong cũng khoe toe toét, kiểm tra điện thoại chắc cũng có ảnh gái để sau này lên list kể truyện.
đất thiên di có hữu bật, đào hoa, thiên trù, thiếu dương thiên không thì đủ số luôn, ra ngoài ga lăng, nói gì luôn tính toán trong lời ăn tiếng nói, hay tỏ ra khôn lỏi, có mỗi con hữu bật là người nửa gánh. tam hợp tả hữu ở thiên di này là có ý chỉ lúc cưới cũng có thể có 2,3 mối tình để chọn 1 trong ba. kiểu bố này chắc kêu các em cho chén, em nào có bầu thì cưới.
phúc liêm tham hãm nhưng thấy thiên việt, tả phụ toàn sao đôi mà đứt nửa gánh thế này. dù có lấy vợ cũng dễ qua lại với tình cũ. có hóa quyền ở cung thê thiếp thì vợ cũng không phải dạng vừa, bố này chắc bị vợ nó cũng biết tính nên nó sọt và quản lý. Mạnh dạn đaons tam thai bát tọa ở cung thê này là số lượng bạn gái mà bạn này chén được trước lúc cưới đi. =)) =)) =)) (đùa tí thôi).

thiên di vũ sát thì iq nó cáo chứ eq nó vứt mẹ đi rồi, nên đừng kêu tình nghĩa. Đế vượng thì ra ngoài đối xử với mọi người khôn lắm, thông minh vô song, đừng mong dễ gì để lọt ra. hóa kị ở thiên di nó cũng nghĩ đời toàn xám thôi, đời là nhục dục, là khổ đâu nên nó chơi xong bỏ nó nghĩ là ai ai cũng vậy.
hóa kị thiên di xung kích mệnh, gặp con vợ hổ mang chúa mới bị bắt ở núi cấm an giang đó, nó quạt cho nên lúc nào cũng lo. nói chung bố này cũng khổ về tâm trí, chưa ăn vụng đã phải lo chùi mép.
Được cảm ơn bởi: duy12
Đầu trang

duy12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duy12 »

koollee đã viết: 12:19, 25/05/19
haha, bạn vui tính quá.
lá bên dưới anh bạn đồng nghiệp thấy cách nói chuyện có trách nhiệm với vợ con lắm mà lại ngoại tình
Quan điểm của mình về đàng hoàng nà: Những người đàng hoàng là những người làm việc luôn đàng hoàng, cho dù làm những việc không đàng hoàng thì cũng phải làm cho thật đàng hoàng. :D

Mà lá số bị đẻ năm 92 kia có phải là của chính bạn không vậy? Mình cứ thấy giống của bạn hơn là của đồng nghiệp, cứ sao sao chỗ nào ấy :-?
mình sinh 12h30 ông đồng nghiệp sinh 11h40 nên cũng là giờ tý. mình lấy luôn lá số mình cho tiện. cùng giờ mà mình thì lại chưa lấy vợ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

duy12 đã viết: 15:06, 25/05/19
koollee đã viết: 12:19, 25/05/19
haha, bạn vui tính quá.

mình sinh 12h30 ông đồng nghiệp sinh 11h40 nên cũng là giờ tý. mình lấy luôn lá số mình cho tiện. cùng giờ mà mình thì lại chưa lấy vợ
Bạn là con củaboos mẹ bạn. Cứ xem giá đình thế nào thì rõ. Chứ nhìn lá số không thì khó chính xác quá 60%
Được cảm ơn bởi: duy12
Đầu trang

Huongbaby
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huongbaby »

thientran88811 đã viết: 08:11, 25/05/19
koollee đã viết: 23:22, 24/05/19 Ý bạn là 2 lá số này ngoại tình với nhau hả? :))
Ô bạn có vấn đề gì đó với mình à? Mình hình như không có yêu cầu gì khác lạ với bạn đâu nhỉ. Mình nói những điều bạn phán đoán hoàn toàn sai có được không? Lá số nó hiển thị là 1 chuyện, còn cuộc sống là do con người cơ mà. Sao bạn có thể suy đoán phiến diện như vậy? Cái ngoại tình nó bao la lắm, ngoài vợ ngoài chồng là ngoại tình, giờ đi bóc bánh trả tiền cũng là ngoại tình rồi. :) bạn giỏi đến mức đọc bài viết liền nói người ta là con giáp 13 này kia :) có tài mà ko có đức liền vô dụng rồi. Mình không có yêu cầu hay nhờ vả gì bạn hết. Thế nên mong bạn né dùm mình.
Thân ái!
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Huongbaby đã viết: 18:22, 25/05/19
thientran88811 đã viết: 08:11, 25/05/19

Ô bạn có vấn đề gì đó với mình à? Mình hình như không có yêu cầu gì khác lạ với bạn đâu nhỉ. Mình nói những điều bạn phán đoán hoàn toàn sai có được không? Lá số nó hiển thị là 1 chuyện, còn cuộc sống là do con người cơ mà. Sao bạn có thể suy đoán phiến diện như vậy? Cái ngoại tình nó bao la lắm, ngoài vợ ngoài chồng là ngoại tình, giờ đi bóc bánh trả tiền cũng là ngoại tình rồi. :) bạn giỏi đến mức đọc bài viết liền nói người ta là con giáp 13 này kia :) có tài mà ko có đức liền vô dụng rồi. Mình không có yêu cầu hay nhờ vả gì bạn hết. Thế nên mong bạn né dùm mình.
Thân ái!
Suốt ngày đưa lá số lên than vãn là ế chồng, chắc cũng do cái Đức ăn ở mà ra đó.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”