Mệnh Đồng Lương tối hỷ Dần Thân hội, Thái Âm ở Tài Bạch Miếu, mong mọi người luận giải

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tunu
Chính thức
Chính thức

Mệnh Đồng Lương tối hỷ Dần Thân hội, Thái Âm ở Tài Bạch Miếu, mong mọi người luận giải

Gửi bài gửi bởi Tunu »

Hôm nay mình mới tham gia diễn đàn ngày đầu tiên, mọi người luận giải giùm lá số này với ạ. Có gì xấu hay đẹp cứ nói hết ạ. Cái mình quan tâm nhất là cung Tài Bạch Thái Âm Miếu bị gặp Tuần rồi có không kiếp Kỵ kình đà chiếu qua, như vậy thì ls này có hy vọng đc giàu có ko ạ? Công danh có phải dở lắm ko ạ? :-/ #-o hạn nào thì mới bắt đầu có khởi sắc? Mong các cao nhân khai sáng thêm về ls này ạ. Mình cảm ơn >:D< :x

Nói thêm để các bác có cái nhìn rõ hơn về lá số mình. Mình có số nhờ chồng, đc chồng cưng, nên mặc dù mình chả phải làm gì mà vẫn đủ ăn đủ mặc, đủ shopping đều đặn, cả nhà thường đèo nhau đi chơi xa, ăn ngoài đều đặn, cuộc sống thanh nhàn dễ chịu hix. Mình đang sống ở nước ngoài. Chồng mình khá, có ý chí và đạo đức, có trách nhiệm với vợ con. Tuy vậy mình vẫn thắc mắc về ls mình, ko biết Tài Quan như vậy có bị cho là dở ko ạ? Vì thực ra mình cũng là người cầu tiến có nhiều hoài bão nên cũng muốn đạt đc thành tựu cho riêng mình. Mình cực thích kinh doanh, ko biết có hợp ko?
Đầu trang

Tunu
Chính thức
Chính thức

Re: Mệnh Đồng Lương tối hỷ Dần Thân hội, Thái Âm ở Tài Bạch Miếu, mong mọi người luận giải

Gửi bài gửi bởi Tunu »

Lá số chắc chán quá nên ko thấy ai comment 😂
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh Đồng Lương tối hỷ Dần Thân hội, Thái Âm ở Tài Bạch Miếu, mong mọi người luận giải

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Tunu đã viết: 20:39, 20/06/19 Lá số chắc chán quá nên ko thấy ai comment 😂
mình thực sự không muốn xem lá số này bây giờ, nãy có bác TruyMenh là đoạt mạng tam lang, sợ nói sớm chém, song d(h)ao dần thân thì ngoài 40 chơi chán sẽ lãng tử hồi đầu, khi đó sẽ ổn, xem tiếp không muộn, giờ còn cái để hao, nó hao hết rồi ta bắt đầu nói. :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Tunu, Hungternopil
Đầu trang

Tunu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tunu »

Hungternopil đã viết: 22:16, 20/06/19
mình thực sự không muốn xem lá số này bây giờ, nãy có bác TruyMenh là đoạt mạng tam lang, sợ nói sớm chém, song d(h)ao dần thân thì ngoài 40 chơi chán sẽ lãng tử hồi đầu, khi đó sẽ ổn, xem tiếp không muộn, giờ còn cái để hao, nó hao hết rồi ta bắt đầu nói. :))
Đoạt mạng tam lang là sao ạ? Vậy mình phải đợi thêm chục năm nữa mới ổn ạ :((
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Tunu đã viết: 02:35, 21/06/19
Thường như bạn còn lông bông viển vông trong suy nghĩ và làm việc còn dài. Bạn sẽ tiếp tục ăn ngon ngủ kĩ xoay đầu nhanh, sau 40 sẽ nhất tâm tiến về một phía. Nó vậy đoa
Được cảm ơn bởi: Tunu, Tealightdalat
Đầu trang

Tunu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tunu »

Hungternopil đã viết: 06:21, 21/06/19
Tunu đã viết: 02:35, 21/06/19

Thường như bạn còn lông bông viển vông trong suy nghĩ và làm việc còn dài. Bạn sẽ tiếp tục ăn ngon ngủ kĩ xoay đầu nhanh, sau 40 sẽ nhất tâm tiến về một phía. Nó vậy đoa
Wow hay quá! Thấy có vẻ đúng ;;) bộ phúc tinh thủ mệnh kỹ quá hay sao ấy 8-> mà huynh đài nhìn ở đâu mà thấy sau 40 vậy, chỉ mình thấy để cùng học hỏi ạ :D nhg bổ sung thêm là mình thấy mình cũng khá có duyên với bất động sản. Cho thuê mướn và mua đầu tư khá ngon lành. Chỉ có về quan trường thấy người ta bằng tuổi hoặc nhỏ hơn hô phong hoán vũ làm giông làm gió còn mình sao vẫn nhàn tênh à.
Đầu trang

Tunu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tunu »

Mà lá số của mình ko biết đc bao nhiêu % nhỉ?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Song hao dần thân - bạn tự search trên mạng cí nhé, cộng sinh đất tứ sinh -tứ mã.
Được cảm ơn bởi: Tunu
Đầu trang

Tunu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tunu »

Hungternopil đã viết: 08:58, 21/06/19 Song hao dần thân - bạn tự search trên mạng cí nhé, cộng sinh đất tứ sinh -tứ mã.
Mình thấy họ bảo nó đắc địa nên ko xấu, chủ người khôn ngoan nhưng hơi ham chơi. Họ nói về cách chúng thủy triều đông song hao mão dậu nhiều hơn...bạn chấm lá số mình bao nhiêu % vậy :D cứ thẳng tay nhé! ;;)
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Mình nói song hao dần thân chứ không nói mão dậu, song hao thuộc lục bại tình, nó tốt tùy cách và tùy lúc, song hao của bạn dần thân thì thường người ta phait lãng tử tới trước khi lập thân. Lập thân là từ 40 trở đi, người song hao thủ mệnh khi nào cũng mơ cao xa, thích thấy đổi, thích buôn ra bán vào, thêm điếu khách thì đỏ đen, đi với tham lang thì tiêu tiền cho gái trai.
Như mình nói đó, bạn xem tử vi trước 40 là hơi lãng phí.

Đắc địa thì có ra có vào nhưng không tụ tiền của, nên hao đắc địa buôn bán đầu cơ đều ổn. Hao hãm địa thì xác định phá sản.
Hao hãm địa thủ mệnh lỗ mũi hay hếch, lỗ mũi hứng mưa, trong đời có lần tần lâm phá sản. Hao ở tài thì răng cửa to, răng thưa, nữ thì tan nát cửa nhà, nam thì ....
Được cảm ơn bởi: thanh163, Tunu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”