AI TỰ NHẬN MÌNH LÀ NGƯỜI ĐÀO HOA THÌ VÀO ĐÂY NGHIỆM LÝ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
HangNguyenDieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: AI TỰ NHẬN MÌNH LÀ NGƯỜI ĐÀO HOA THÌ VÀO ĐÂY NGHIỆM LÝ

Gửi bài gửi bởi HangNguyenDieu »

thachcamdang đã viết: 20:19, 22/06/19
HangNguyenDieu đã viết: 15:05, 22/06/19 E nghĩ e đào hoa hehe. Các bạn con trai thường giúp công việc, giấy tờ, tiền bạc, học tập lớp blah blah. Đủ tất cả dạng người khác nhau tán đại gia có, người mẫu có, các bác trên 50 cũng có (e sống ở mỹ nên họ cũng tương đối thoải mái). Nhưng bản thân e vẫn chưa ưng ai. Mong mọi người giúp e xem lá số về đường chồng con và công việc (e học machine learning, ngành rất cạnh tranh nên e hơi lo). Cảm ơn các anh chị cô chú nhiều :).

Hình ảnh
lasvegas (2).jpg
lá này quen quá , trong topic tuyển chọn nam vương mỹ nữ ... lá này nói có cha mẹ giàu có lo cho đi du học đinh cư mỹ

lá này học các môn kinh tế ngoại ngữ thì ổn rồi , còn đào hoa thì khỏi nói ...sinh lý cực dâm bà cố luôn ... cái này cũng là do DNA di truyền từ cha mẹ ... cha mẹ bạn cũng là người đa tình và hình như quan hệ vợ chồng không tốt

lá này tình duyên rất bao la trải qua nhiều đối tượng nhưng chỉ được 1 thời gian ngắn , kết hôn sớm tất sẽ chia tay chỉ sau 1 năm ....người tình thì đúng là 1 dãy người đứng xếp hàng chờ fuck xxx

tôi đã từng gặp 1 lá số y chang như vậy có khác là người miền nam và cũng có cảnh ngộ y chang , lá số nữ đó giờ đã có thẻ cư trú canada rồi ...đi làm đi học cũng ok nhưng vẫn là nguồn "thu nhập " chính từ các thiếu gia trung quốc giàu có đi siêu xe , hoặc các đai gia người việt mua nhà ở canada ... em đó tiêu chí chọn bạn trai là quần áo phải style fashion hợp thời hợp giới trẻ , sang trọng , đồ đạc phụ kiện bạn trai nó mua nhiều khủng khiếp , dự 3 năm nữa em nó sẽ trả hết số tiền gia đình bên viêt nam vay để mua cái thẻ thường trú nhân hợp pháp bên canada

đúng là có duyên thật , quen với 2 nữ thái âm xinh đẹp lá số y chang như nhau , có điều nữ kia miền nam nữ này khả năng miền bắc , lá nữ kia cũng sinh năm 1997 ~X(

cho cái facebook hay twitter để kết bạn trò chuyện nhé baby , topic trước cũng là tôi là chủ top và topic này chủ top cũng là tôi , đúng là 1 sợi dây liên kết thú vị :-bd
hahaa e một năm rồi mới post lại mà anh vẫn nhớ. Mọi người tán em đều rất tôn trọng nên e không rõ là sao a nghĩ vậy. A có thể chỉ rõ là sao nào chỉ vậy được không anh?

Tiêu chí chọn người yêu của em tương đối đơn giản. Với e người hà nội anh.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

HangNguyenDieu đã viết: 13:04, 25/06/19
thachcamdang đã viết: 20:19, 22/06/19
HangNguyenDieu đã viết: 15:05, 22/06/19 E nghĩ e đào hoa hehe. Các bạn con trai thường giúp công việc, giấy tờ, tiền bạc, học tập lớp blah blah. Đủ tất cả dạng người khác nhau tán đại gia có, người mẫu có, các bác trên 50 cũng có (e sống ở mỹ nên họ cũng tương đối thoải mái). Nhưng bản thân e vẫn chưa ưng ai. Mong mọi người giúp e xem lá số về đường chồng con và công việc (e học machine learning, ngành rất cạnh tranh nên e hơi lo). Cảm ơn các anh chị cô chú nhiều :).

Hình ảnh
lasvegas (2).jpg
lá này quen quá , trong topic tuyển chọn nam vương mỹ nữ ... lá này nói có cha mẹ giàu có lo cho đi du học đinh cư mỹ

lá này học các môn kinh tế ngoại ngữ thì ổn rồi , còn đào hoa thì khỏi nói ...sinh lý cực dâm bà cố luôn ... cái này cũng là do DNA di truyền từ cha mẹ ... cha mẹ bạn cũng là người đa tình và hình như quan hệ vợ chồng không tốt

lá này tình duyên rất bao la trải qua nhiều đối tượng nhưng chỉ được 1 thời gian ngắn , kết hôn sớm tất sẽ chia tay chỉ sau 1 năm ....người tình thì đúng là 1 dãy người đứng xếp hàng chờ fuck xxx

tôi đã từng gặp 1 lá số y chang như vậy có khác là người miền nam và cũng có cảnh ngộ y chang , lá số nữ đó giờ đã có thẻ cư trú canada rồi ...đi làm đi học cũng ok nhưng vẫn là nguồn "thu nhập " chính từ các thiếu gia trung quốc giàu có đi siêu xe , hoặc các đai gia người việt mua nhà ở canada ... em đó tiêu chí chọn bạn trai là quần áo phải style fashion hợp thời hợp giới trẻ , sang trọng , đồ đạc phụ kiện bạn trai nó mua nhiều khủng khiếp , dự 3 năm nữa em nó sẽ trả hết số tiền gia đình bên viêt nam vay để mua cái thẻ thường trú nhân hợp pháp bên canada

đúng là có duyên thật , quen với 2 nữ thái âm xinh đẹp lá số y chang như nhau , có điều nữ kia miền nam nữ này khả năng miền bắc , lá nữ kia cũng sinh năm 1997 ~X(

cho cái facebook hay twitter để kết bạn trò chuyện nhé baby , topic trước cũng là tôi là chủ top và topic này chủ top cũng là tôi , đúng là 1 sợi dây liên kết thú vị :-bd
hahaa e một năm rồi mới post lại mà anh vẫn nhớ. Mọi người tán em đều rất tôn trọng nên e không rõ là sao a nghĩ vậy. A có thể chỉ rõ là sao nào chỉ vậy được không anh?

Tiêu chí chọn người yêu của em tương đối đơn giản. Với e người hà nội anh.
nội chữ ha ha ha là biết đa tình rồi , sao thiên riêu đi với sao đà hỏa liêm tham thiên mã là sinh lý khá cao , bữa nào mà ngồi 1 mình không có ai help là phải tự mình giải quyết nếu không là cứ như kiến bu bốc hỏa lên
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

Em khá là đào hoa, từ bé đến lớn đều được học trong môi trường “dương thịnh âm suy” nên luôn được giúp đỡ, các bạn nam đều tỏ ý thích và tán tỉnh ngay lần đầu gặp mặt. Kể cả đi làm thêm cũng bị các bạn nhân viên và khách chú ý và tán tỉnh đủ cả. Nhưng em cũng không chọn được ai phù hợp với mình. Khi chọn được rồi cứ ngỡ hữu duyên tương hợp nhưng không ngờ lại đau thương đổ vỡ.. mong được chủ top nghiệm lý ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
rockman
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rockman »

hoang0412 đã viết: 00:35, 09/02/17 Em k dám tự nhận đào hoa mà tán ai cũng đều được bật đèn xanh hết mỗi tội cứ sắp về đích cứ toàn không thành :((
Hình ảnh
Cậu này giống tôi. Tôi tán cho đã nhưng lúc gần về đích tôi phán cho 1 câu" Anh thích em chứ không có yêu em" thế là không thành. Thật ra câu đó tôi nói để thử lòng đối phương thôi xem có thích tôi thật lòng không, nếu có người ta sẽ níu kéo tôi, nhưng mà tiếc thay toàn bỏ rơi tôi @@
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Weedy đã viết: 19:47, 25/06/19 Em khá là đào hoa, từ bé đến lớn đều được học trong môi trường “dương thịnh âm suy” nên luôn được giúp đỡ, các bạn nam đều tỏ ý thích và tán tỉnh ngay lần đầu gặp mặt. Kể cả đi làm thêm cũng bị các bạn nhân viên và khách chú ý và tán tỉnh đủ cả. Nhưng em cũng không chọn được ai phù hợp với mình. Khi chọn được rồi cứ ngỡ hữu duyên tương hợp nhưng không ngờ lại đau thương đổ vỡ.. mong được chủ top nghiệm lý ạ
Hình ảnh
lá này theo ngành mỹ thuật , nghệ thuật khéo tay được
Được cảm ơn bởi: Weedy
Đầu trang

Gió nhỏ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gió nhỏ »

E lúc nhỏ tới hết c3 các bạn gái theo ầm ầm, từ lúc đh thì vơi dần, hết đh thì hết đào hoa, chỉ còn các phụ huynh là quý thôi ạ, giờ thì vẫn chưa vợ con gì ;( bác ngó giúp e xem từ giờ tới sang năm liệu e có yêu và lấy đc vợ ko ạ (lâu lắm rồi e bận mải làm ăn nên cũng ko yêu đương gì ạ), cảm ơn bác nhiều nhiều :)

Hình ảnh
Đầu trang

trada_dl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi trada_dl »

Đào hoa là thật
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: thachcamdang
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

trada_dl đã viết: 15:01, 03/07/19 Đào hoa là thật
Hình ảnh
lá này nên theo ngành giải trí , điện ảnh , mc , nhiếp ảnh gia

công nhân chủ thớt cưa em nào là chết em đó , dù người đó đã có người yêu hoặc có chồng
Đầu trang

trada_dl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi trada_dl »

thachcamdang đã viết: 16:07, 03/07/19
trada_dl đã viết: 15:01, 03/07/19 Đào hoa là thật
Hình ảnh
lá này nên theo ngành giải trí , điện ảnh , mc , nhiếp ảnh gia

công nhân chủ thớt cưa em nào là chết em đó , dù người đó đã có người yêu hoặc có chồng

Theo ngành giáo dục thì như thế nào bác nhỉ? nghe nói theo ngành giáo dục sẽ giảm bớt tác hại của Không Kiếp hãm? có đúng không nhỉ?
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

thachcamdang đã viết: 10:08, 02/07/19
Weedy đã viết: 19:47, 25/06/19 Em khá là đào hoa, từ bé đến lớn đều được học trong môi trường “dương thịnh âm suy” nên luôn được giúp đỡ, các bạn nam đều tỏ ý thích và tán tỉnh ngay lần đầu gặp mặt. Kể cả đi làm thêm cũng bị các bạn nhân viên và khách chú ý và tán tỉnh đủ cả. Nhưng em cũng không chọn được ai phù hợp với mình. Khi chọn được rồi cứ ngỡ hữu duyên tương hợp nhưng không ngờ lại đau thương đổ vỡ.. mong được chủ top nghiệm lý ạ
Hình ảnh
lá này theo ngành mỹ thuật , nghệ thuật khéo tay được
Cảm ơn anh ạ, em vừa tốt nghiệp Kiến Trúc, muốn học lên nữa mà không biết có phù hợp ko ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”