Mong có duyên với bác Hungternopil

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong có duyên với bác Hungternopil

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

mama mia đã viết: 15:44, 29/06/19
Hungternopil đã viết: 11:54, 29/06/19 chào bạn, bạn gái giáp tuất 1994, thực ra mình khá thích con gái giáp tuất 94, rất khó yêu nhưng đã yêu là chung thủy, chấp nhận tất, nên đúng là con gái giáp tuất mà không chọn kỹ càng thì như năm 2018 dễ dính hạn khá nặng đó, bị lừa cả tình tiền.
bạn có ý chí, không lẫn đâu trong đám đông về cách ăn mặc, nói chuyện đâu. xd.
mệnh bạn đắc vòng trường sinh thì cái khẳng định bản mệnh vững vàng dù thời vận hoàn cảnh không ủng hộ bạn.
người mệnh thân có không kiếp, mệnh chô chính diệu tuần triệt thì hồi nhỏ khó nuôi, khó khăn vất vả lắm nhưng nó cũng đẩy cho người ta nhanh trưởng thành.

cung phu thê của bạn có 4 chữ thiên thì trời đang nhìn vào đây, bạn chú ý kỹ việc chồng con là cũng chuẩn thôi. nhưng có quả tú thì chuyện chậm muộn hay hay người có để ý rồi cũng có nhiều thứ giữ kín trong lòng. trong qua niệm tình cảm bạn dễ cả thèm chóng chán, bản thân người đàn ông có tình cảm với bạn cũng muốn được quản lý rất chặt, rất ghen.
mình nhìn ảnh thì mạn phép đoán thế này, bạn chắc cao tầm 1m55 hoặc cùng lắm là 1m60, bạn cũng không nổi bật về hình thể nên chuyện yêu đương sẽ có chút khó khăn nhưng nên tự tin.
mệnh vô chính diệu vào đại vận có sát phá tham sẽ phát.
vào đại vận này bạn nên lập gia đình thôi, đừng ngại, vì chưa biết có gì phải sợ.
bản thân năm nay là năm hợi, bạn có nguyệt đức thì ắt cũng có nhiều giác ngộ và cảm nhận hơn về cuộc đời, thiên di có tử tham nguyệt đức thì bạn cũng có thể nhún nhường chút.
bạn là người không gặp nhiều may mắn trong đời, nhưng biết vậy để thấy rằng khi cái gì khó khăn tới cũng chỉ là thử thách, vượt quả rồi sẽ chẳng có gì khó khăn cả, thử thách chỉ là những bài test nhỏ xem chúng ta thực sự thế nào thôi.

thực sự thì chẳng có việc gì dễ dàng mà thành, nên bạn cứ mạnh dạn lên mặc dù mình biết:
- bạn gặp sự thì hay lấn cấn tính nước lùi.
- xong chuyện thì hối tiếc.
- không thích luồn cúi,
- không thích trang sức trang điểm
- thích tự kiếm đủ ăn, đủ rồi là lười biếng chán nản.

chính những điều này khiến bạn bối rối mạnh, bạn nên tự thay đổi. đại vận này nên lấy chồng và sinh con, chồng có ghen thì cố nhìn chút, còn chồng cũng không phải người kém. bạn nên lấy con để vun đắp, bồi dưỡng phúc đức cho bản thân.
chúc bạn may mắn.
hihi dạ em cám ơn anh đã dành thời gian nghỉ trưa xem giúp em. Hầu hết a nói đều đúng. em xin phép hồi âm lại ạ

năm 2018 dễ dính hạn khá nặng đó, bị lừa cả tình tiền. dạ năm ngoái đúng là có 1 anh làm em suy nghĩ rất nhiều.Muốn yêu lắm nhưng như có gì đó cản lại. Em mệt mỏi với 2 dòng suy nghĩ nên đã bỏ ngang công việc đang thuận lợi vô chùa. Ra tết 2019 em đi làm lại đến nay.

hồi nhỏ em rất dễ nuôi, dễ ăn dễ ngủ. Biết thân biết phận hiếm khi quấy khóc. chỉ là không được ở gần ba mẹ

Em cao 1m52. 3 vòng bằng nhau ạ hihi em thấy e may mắn vì những khi đến đường cùng đều có người giúp đỡ. Em vẫn lành lặn chân tay sau những vụ tai nạn, e vẫn có công việc kiếm tiền dù ko dư giả là bao.

Câu này ý anh là sao ạ " bản thân người đàn ông có tình cảm với bạn cũng muốn được quản lý rất chặt, rất ghen" --> là người ta muốn em quản lý người ta hay muốn quản lý em ạ?

"bạn nên lấy con để vun đắp, bồi dưỡng phúc đức cho bản thân" --> nghĩa là em sinh con rồi bồi dưỡng ạ anh?

Em chúc a tất cả những điều tốt đẹp
người ta muốn quản lý chặt bạn đó. em sinh con rồi thì con là phúc lộc của em, cứ chăm như chăm cây rồi sẽ được hái quả.
Được cảm ơn bởi: mama mia, mainhunguyenngoc
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Hungternopil đã viết: 13:01, 29/06/19
Terranguyen đã viết: 12:29, 29/06/19 Mạo muội xâm nhập vô topic của bạn chủ top để hỏi , Vậy tứ đức ở cung huynh đệ thì phải ntn ? Giúp đỡ anh em trog nhà ?
tùy sao nào, theo bộ nữa chứ, mình xem để đoán thêm về trai gái, tốt xấu, tình cảm, có mộ đạo hay không. :-? , cái này thì hỏi cao nhân khác trả lời. he he
Cảm ơn bác nhé , em vô hỏi vu vơ thoi 😁 chứ bản thân em ntn em cũng biết mà hehe tích nghiệp thì nhiều tích đức thì ít 🤪
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Hungternopil đã viết: 16:59, 29/06/19 người ta muốn quản lý chặt bạn đó. em sinh con rồi thì con là phúc lộc của em, cứ chăm như chăm cây rồi sẽ được hái quả.
Dạ em cám ơn anh nhiều.hihi thế em quyết định em sẽ yêu :x :)
Em thích được người yêu, chồng quản lý lắm. Thích chồng gia trưởng vì tính em như a nói đó nak. Nên e rất vui khi a nói như trên :">
Được cảm ơn bởi: mainhunguyenngoc, Terranguyen, 12010277
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mainhunguyenngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mainhunguyenngoc »

Bạn mama mia sướng nhá, mình cũng thích được ck hay người yêu quản lý như vậy 😀
Được cảm ơn bởi: Terranguyen, mama mia
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

mainhunguyenngoc đã viết: 21:14, 30/06/19 Bạn mama mia sướng nhá, mình cũng thích được ck hay người yêu quản lý như vậy 😀
2 người có gu lạ nhỉ 🤣🤣 thật sự là em đã thấy nhiều trường hợp ck với ngiu quản lý rất chặt và em xin thề là trong một phút giây nào đó yếu lòng là em đã nghĩ là không nên lấy ck thì hơn 🤪
Được cảm ơn bởi: mainhunguyenngoc, HamanoRie
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Xin phép bạn chủ top nhờ bác hungternopil xem qua cho cháu lá số này sao lận đận công việc và tình duyên quá ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mainhunguyenngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mainhunguyenngoc »

Terranguyen đã viết: 21:31, 30/06/19
mainhunguyenngoc đã viết: 21:14, 30/06/19 Bạn mama mia sướng nhá, mình cũng thích được ck hay người yêu quản lý như vậy 😀
2 người có gu lạ nhỉ 🤣🤣 thật sự là em đã thấy nhiều trường hợp ck với ngiu quản lý rất chặt và em xin thề là trong một phút giây nào đó yếu lòng là em đã nghĩ là không nên lấy ck thì hơn 🤪
Terranguyen thì mỗi người một tính mà
Có thể là lúc trc do mình lụy tình quá nên giờ muốn dc người yêu và ck bù đắp kaka
Sửa lần cuối bởi mainhunguyenngoc vào lúc 23:53, 30/06/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Terranguyen
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thule2307 đã viết: 21:40, 30/06/19 Xin phép bạn chủ top nhờ bác hungternopil xem qua cho cháu lá số này sao lận đận công việc và tình duyên quá ạ
Hình ảnh
ô chào bạn, bố mẹ bạn đặt tên bạn theo mùa à, mùa thu thì đẹp mà hơi buồn đó.
những cô gái mậu thìn sinh ra đã là rồng là lãnh đạo, bay cao xa lắm -- > chắc vì thế ít anh với tới được. mệnh mộc sinh mùa thu tháng 10 hơi không ổn chút, không hợp mùa đâu.

chuyện lận đận tình duyên thì vì mệnh có bạch hổ, nhiều người muộn vợ muộn chồng vì hổ ở mệnh đây.
bạn là người sinh gặp thười nhưng môi trường sống lại không thuận lợi.
thân cư phu thì khi lập gia đình càng phải nhún nhường chồng, bản thân bạn nhún nhưng mệnh kia càng nhún hơn.
mệnh triệt than tuần, mệnh địa không thân địa kiếp thì nó vất vả thế đó.
chúc bạn may mắn
Được cảm ơn bởi: mainhunguyenngoc, thule2307
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Hungternopil đã viết: 23:21, 30/06/19
thule2307 đã viết: 21:40, 30/06/19 Xin phép bạn chủ top nhờ bác hungternopil xem qua cho cháu lá số này sao lận đận công việc và tình duyên quá ạ
Hình ảnh
ô chào bạn, bố mẹ bạn đặt tên bạn theo mùa à, mùa thu thì đẹp mà hơi buồn đó.
những cô gái mậu thìn sinh ra đã là rồng là lãnh đạo, bay cao xa lắm -- > chắc vì thế ít anh với tới được. mệnh mộc sinh mùa thu tháng 10 hơi không ổn chút, không hợp mùa đâu.

chuyện lận đận tình duyên thì vì mệnh có bạch hổ, nhiều người muộn vợ muộn chồng vì hổ ở mệnh đây.
bạn là người sinh gặp thười nhưng môi trường sống lại không thuận lợi.
thân cư phu thì khi lập gia đình càng phải nhún nhường chồng, bản thân bạn nhún nhưng mệnh kia càng nhún hơn.
mệnh triệt than tuần, mệnh địa không thân địa kiếp thì nó vất vả thế đó.
chúc bạn may mắn
Dạ cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

Xin phép bạn chủ top nhờ bác Hungternopil xem giúp cháu lá số ạ, về công việc và tình duyên cháu chưa có ạ. Cháu xin cảm ơn nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”