Mời luận giải tính cách mệnh vô chính diệu, phủ tướng vũ tham xung chiếu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Mời luận giải tính cách mệnh vô chính diệu, phủ tướng vũ tham xung chiếu

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

>:D<
Cháu/em xin chào tất cả mọi người.

Em đang muốn tìm hiểu về cách xem tính cách qua lá số. Nhân tiện đây là lá số của em ạ. Mọi người cùng nhau luận cho vui ạ, em sẽ nghiệm lí từng người ạ. Khi luận thì mọi người có thể giải thích rõ hơn để em có thể học được không ạ?

Em xin chân thành cám ơn ạ.

Em là nữ, 30 tuổi ạ.
Tập tin đính kèm
Screenshot_20190710_183547.jpg (225.19 KiB) Đã xem 1406 lần
Đầu trang

Thieu Duong
Chính thức
Chính thức

Re: Mời luận giải tính cách mệnh vô chính diệu, phủ tướng vũ tham xung chiếu

Gửi bài gửi bởi Thieu Duong »

Khôn trước tuổi, tính tình vui vẻ hài hước yêu đời, hơi nóng tính, sạch sẽ thích tắm gội, cái gì cũng muốn sạch, sạch từng ly từng tý. Khôn khéo trong giao tiếp, biết kính trên nhường dưới
Xinh gái khéo tay

Vì Phủ Tướng, + Hỏa nóng tính,
Sạch sẽ do mộc dục
Khôn khéo do Long đức
Nóng tính nhỏ Hỏa tinh
Vui vẻ do Hỉ thần,
Được cảm ơn bởi: Vukhuc271
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Hơi lười, thích dựa dẫm, hay suy nghĩ lung tung, khắt khẽ trong giao tiếp, thích đông người, đã trắng khéo ăn nói, môi mỏng, thích hóng hớt, lười chăm sóc sức khoẻ, thận yếu nên khó ngồi yên chỗ nói chuyện, càng dễ nóng giận. Thích sưu tập hay chơi một món gì đó và coi đó là sự hiwowngr thụ.
Thích kiểu khoản thai sống chậm nhưng tình lý khó phân
Được cảm ơn bởi: Vukhuc271
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

=D>
Em cám ơn Thieu duong đã luận giúp em.

Em thấy gần như là đúng ạ. Nhưng cho em hỏi mệnh của em lad vô chính diệu nên cung xung chiếu ảnh hưởng phải rất mạnh đúng ko ạ? Mệnh em là thổ sinh hành kim Vũ khúc. Liệu em có ăn theo bộ vũ tham hỏa ko ạ? Vì tính em được nhận xét là rất khôn ngoan và quyết đoán và em ko phải thuộc kiểu người dựa dẫm.

Thieu Duong đã viết: 17:13, 10/07/19 Khôn trước tuổi, tính tình vui vẻ hài hước yêu đời, hơi nóng tính, sạch sẽ thích tắm gội, cái gì cũng muốn sạch, sạch từng ly từng tý. Khôn khéo trong giao tiếp, biết kính trên nhường dưới
Xinh gái khéo tay

Vì Phủ Tướng, + Hỏa nóng tính,
Sạch sẽ do mộc dục
Khôn khéo do Long đức
Nóng tính nhỏ Hỏa tinh
Vui vẻ do Hỉ thần,
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

>:D<
Dạ, em cám ơn anh Hungternopil đã luận bài giúp em.

Anh có thể chỉ giúp em những cách nào nói lên điều đó không ạ?

Em là người rất biết làm người khác dễ chịu, khi cần em nói nhiều nhưng khi làm việc em có cảm giác em ăn vào Vũ khúc hơn ạ. Em rất cầu toàn và quyết đoán, tuyệt đối không phải người muốn dựa dẫm vào ai trừ chồng tương lai ạ.

Mong anh chỉ dạy em thêm ạ.

Hungternopil đã viết: 17:20, 10/07/19 Hơi lười, thích dựa dẫm, hay suy nghĩ lung tung, khắt khẽ trong giao tiếp, thích đông người, đã trắng khéo ăn nói, môi mỏng, thích hóng hớt, lười chăm sóc sức khoẻ, thận yếu nên khó ngồi yên chỗ nói chuyện, càng dễ nóng giận. Thích sưu tập hay chơi một món gì đó và coi đó là sự hiwowngr thụ.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Vukhuc271 đã viết: 18:04, 10/07/19 >:D<

Em là người rất biết làm người khác dễ chịu, khi cần em nói nhiều nhưng khi làm việc em có cảm giác em ăn vào Vũ khúc hơn ạ. Em rất cầu toàn và quyết đoán, tuyệt đối không phải người muốn dựa dẫm vào ai trừ chồng tương lai ạ.

Hungternopil đã viết: 17:20, 10/07/19 Hơi lười, thích dựa dẫm, hay suy nghĩ lung tung, khắt khẽ trong giao tiếp, thích đông người, đã trắng khéo ăn nói, môi mỏng, thích hóng hớt, lười chăm sóc sức khoẻ, thận yếu nên khó ngồi yên chỗ nói chuyện, càng dễ nóng giận. Thích sưu tập hay chơi một món gì đó và coi đó là sự hiwowngr thụ.
Vũ tham là vợ dựa chồng, chồng dựa vợ đấy. Vũ tham là dựa thế người phối ngẫu mà làm.
Đường phù là cái lưỡi theo người ngoài, còn bản tâm nghĩ chọn việc hiệu quả làm, chờ cơ hội. Người ta nói là định giá được bản thân, không hạ giá.
Mệnh cư sửu cũng thì thường thị nhưng nhiều bệnh vặt, thích sưu tầm thứ gì đó.
Mệnh ở đây khó chịu ngồi yên ở nhà.
Tham lang, vực khúc thì hơi chậm chạp, lười từ trong suy nghĩ hành động, bình tõm mà làm nên nhiều người cho đó là chậm, là lười.
Mệnh vô chính diệu thì thận suy, sinh non, ảnh hưởng tính cách. Học nhanh vào nhưng tính cách không cố định.
Hỉ thần vui vẻ, hóa tinh thì nóng.
Đường phù thích sạch, thích đẹp.
Mộc dục chawmnchuts cơ thể, máu chuyện tình dục.
Mrrnhj âm lòng trực thì tốt tính, nhún nhường chịu thiệt, dĩ hòa vi quý, kẻ mạnh thì khinh mà kẻ yếu hay chê, có cảm giác tìm thấy đồng bọn. Gặp bọn tuế phá nó chửi cho sấp mặt.
Nhỏ nhỏ tí thế thôi, còn phân tích thêm các cũng và tâm lý khi gặp chuyện thì còn dài. Bạn có thể tham khảo tứ hoá phái, tứ hoá để hiểu về tính cách mình hơn
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

Thieu Duong
Chính thức
Chính thức

Cho tôi hỏi bố mẹ bạn ly thân hả?
Sao tôi thấy bạn đang sống với bố bạn à
Hiện nay bạn không tốt đâu chẳng thấy có tiền bạc ,kiếm được tí thì lại hết, tình thì như bắt cá dứoi sông, chẳng túm được anh nào nếu có túm được nhìn thây tính duyên có vẻ không ổn, lấy một ông chồng đẹp trai nhưng hai người không thấy có hợp tính nhau, bất đồng quan điểm, cãi nhau nhứ chó với mèo, dễ chia tay nhau.
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Haha. Cám ơn bạn đã bình luận. Những thông tin bạn vừa nói đều không chính xác ạ.

Theo bạn mình đang làm gì và ở đâu?

Thieu Duong đã viết: 21:36, 10/07/19 Cho tôi hỏi bố mẹ bạn ly thân hả?
Sao tôi thấy bạn đang sống với bố bạn à
Hiện nay bạn không tốt đâu chẳng thấy có tiền bạc ,kiếm được tí thì lại hết, tình thì như bắt cá dứoi sông, chẳng túm được anh nào nếu có túm được nhìn thây tính duyên có vẻ không ổn, lấy một ông chồng đẹp trai nhưng hai người không thấy có hợp tính nhau, bất đồng quan điểm, cãi nhau nhứ chó với mèo, dễ chia tay nhau.
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Cám ơn bạn đã chỉ bảo ạ.

Cung mệnh của mình hóa lộc hóa quyền nhập cung thiên di. Thiên di minh có vũ khúc tham lang hóa quyền. Nếu như vậy có thể luận như thế nào ạ? Mình là kiểu người trong cương ngoài nhu, từ nhỏ đến giờ mình cũng hay được giao vị trí chỉ huy người khác.

Điều này có phải do vận vào vũ khúc tham lang quyền hỏa ko? Cám ơn bạn nhiều nhé!

Hungternopil đã viết: 18:25, 10/07/19
Vukhuc271 đã viết: 18:04, 10/07/19 >:D<

Vũ tham là vợ dựa chồng, chồng dựa vợ đấy. Vũ tham là dựa thế người phối ngẫu mà làm.
Đường phù là cái lưỡi theo người ngoài, còn bản tâm nghĩ chọn việc hiệu quả làm, chờ cơ hội. Người ta nói là định giá được bản thân, không hạ giá.
Mệnh cư sửu cũng thì thường thị nhưng nhiều bệnh vặt, thích sưu tầm thứ gì đó.
Mệnh ở đây khó chịu ngồi yên ở nhà.
Tham lang, vực khúc thì hơi chậm chạp, lười từ trong suy nghĩ hành động, bình tõm mà làm nên nhiều người cho đó là chậm, là lười.
Mệnh vô chính diệu thì thận suy, sinh non, ảnh hưởng tính cách. Học nhanh vào nhưng tính cách không cố định.
Hỉ thần vui vẻ, hóa tinh thì nóng.
Đường phù thích sạch, thích đẹp.
Mộc dục chawmnchuts cơ thể, máu chuyện tình dục.
Mrrnhj âm lòng trực thì tốt tính, nhún nhường chịu thiệt, dĩ hòa vi quý, kẻ mạnh thì khinh mà kẻ yếu hay chê, có cảm giác tìm thấy đồng bọn. Gặp bọn tuế phá nó chửi cho sấp mặt.
Nhỏ nhỏ tí thế thôi, còn phân tích thêm các cũng và tâm lý khi gặp chuyện thì còn dài. Bạn có thể tham khảo tứ hoá phái, tứ hoá để hiểu về tính cách mình hơn
Đầu trang

Thieu Duong
Chính thức
Chính thức

Hàng trăm ngàn ngành nghề, mình làm sao biết được bạn làm gì. Đúng số này năm nay bạn thất bại toàn tập, kinh doanh cũng mất tình thì cũng đi

Số này thường đang ở nước ngoài. Tình duyên thì be bét
Sửa lần cuối bởi Thieu Duong vào lúc 22:38, 10/07/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”