Lá số cẩn thận bị lừa có bầu???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số cẩn thận bị lừa có bầu???

Gửi bài gửi bởi giangjune »

Em chào mọi người ạ.
Nay có người ngó qua lá số của em bảo năm nay em có hạn bị lừa có bầu nhưng k cưới. Hiện tại em vẫn chưa có ny gì cả nhưng vẫn rất lo lắng. Chị gái đã khổ về chồng rồi mà giờ em k muốn bố mẹ lo lắng cho mình nữa. Mong mọi người xem giúp em với ạ. Liệu em có hạn đấy k ạ? Nếu có liệu là tháng mấy ạ? Hạn này có thể tránh được không ạ?
Em xin kể qua một số thông tin và sự kiện gần đây của em ạ:
- Nhà em có 2 chị em gái.
- Hiện tại Em đang làm nhân viên cty luật
- Tháng 12 âm năm ngoái em bị ngã xe.
- Tháng 4 âm vưag rồi bố em phát hiện bị u vòm họng
- tháng 5 âm làm thất lạc hồ sơ của công ty, may vẫn nhờ khách ký lại bộ khác được ạ
- 2/6 âm vừa rồi em chuyển phòng trọ ạ.
Em cảm ơn mn ạ. Mong mọi người xem giúp em ạ
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi giangjune vào lúc 15:54, 14/07/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số cẩn thận bị lừa có bầu???

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Của bạn mình thấy hạn đi hơi sớm thì phải, cuối tháng 7 âm có thể sẽ xảy ra tí về tình cảm. Bạn đang xã nhà, người bạn yêừ khác quê xa quê, cẩn thận mất trộm vào cuối tháng 8, đầu tháng 9. Bạn có quan hệ trước hôn nhân, có thể sẽ phá thai lần đầu, rất mệt. Cách đơn giản nhất là làm lốc condom cho nó chắc. Tránh hoạ. Xd
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, 12010277, Tealightdalat
Đầu trang

giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi giangjune »

Hungternopil đã viết: 15:26, 14/07/19 Của bạn mình thấy hạn đi hơi sớm thì phải, cuối tháng 7 âm có thể sẽ xảy ra tí về tình cảm. Bạn đang xã nhà, người bạn yêừ khác quê xa quê, cẩn thận mất trộm vào cuối tháng 8, đầu tháng 9. Bạn có quan hệ trước hôn nhân, có thể sẽ phá thai lần đầu, rất mệt. Cách đơn giản nhất là làm lốc condom cho nó chắc. Tránh hoạ. Xd
Em cảm ơn anh ạ. Năm nay có hạn đấy thật hả anh?
:(((( Giờ em vẫn chưa có ny gì đâu ạ. Em cũng muốn sẽ lấy chồng muộn chút, ở với bố mẹ lâu chút nên giờ vẫn chưa có tư tưởng yêu đương gì anh ạ. À mà tháng 5 âm vừa rồi em có làm mất tài liệu của công ty may là vẫn nhờ đc khách ký lại bộ khác ạ. Thực sự giờ em vẫn chưa sẵn sàng cho bất kỳ một mối quan hệ nào cả :((((
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

giangjune đã viết: 16:09, 14/07/19
Hungternopil đã viết: 15:26, 14/07/19 Của bạn mình thấy hạn đi hơi sớm thì phải, cuối tháng 7 âm có thể sẽ xảy ra tí về tình cảm. Bạn đang xã nhà, người bạn yêừ khác quê xa quê, cẩn thận mất trộm vào cuối tháng 8, đầu tháng 9. Bạn có quan hệ trước hôn nhân, có thể sẽ phá thai lần đầu, rất mệt. Cách đơn giản nhất là làm lốc condom cho nó chắc. Tránh hoạ. Xd
Em cảm ơn anh ạ. Năm nay có hạn đấy thật hả anh?
:(((( Giờ em vẫn chưa có ny gì đâu ạ. Em cũng muốn sẽ lấy chồng muộn chút, ở với bố mẹ lâu chút nên giờ vẫn chưa có tư tưởng yêu đương gì anh ạ. À mà tháng 5 âm vừa rồi em có làm mất tài liệu của công ty may là vẫn nhờ đc khách ký lại bộ khác ạ. Thực sự giờ em vẫn chưa sẵn sàng cho bất kỳ một mối quan hệ nào cả :((((
Em mà có bầu rồi phá là không con đâu đấy. Cẩn thận nhé. Em khó tránh hạn đấy, dù sao hạn gì cũng do bản thân gây ra, không phải do người khác đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”