Tình duyên của cô gái 32 tuổi ở năm 2016 đã sáng sủa chưa? đã gặp được ý trung nhân chưa? công việc sáng sủa chưa ah?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SPT85
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tình duyên của cô gái 32 tuổi ở năm 2016 đã sáng sủa chưa? đã gặp được ý trung nhân chưa? công việc sáng sủa chưa ah

Gửi bài gửi bởi SPT85 »

Lá số của chủ topic đâu có mấy sao chỉ muộn chồng mà sao bạn giờ này vẫn chưa có j? Có phải do Hóa kị tại cung Phuc đức ko ta? Dù j cũng chúc bạn sớm tìm đc nửa kia nhé, cùng cảnh ngộ với bạn nên mình nghĩ mình hiểu những áp lực bạn đang phải chịu.
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Tình duyên của cô gái 32 tuổi ở năm 2016 đã sáng sủa chưa? đã gặp được ý trung nhân chưa? công việc sáng sủa chưa ah

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

Qua hạn 33 , tuần triệt gỡ nhau , dễ thở hơn . Số chị muộn chồng là phải , 2 vc lấy nhau hay cãi vã lắm !!!...
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi natalie_ngan »

Heheh
Chị đúng là có duyên âm, mới cắt hồi đầu năm xong em...Nó theo chị từ năm 17 tuổi....Năm ngoái, chị đi xào bài tất cả bị chặn hết, tèo hết 2tr cho bà coi bói để cắt....Đầu năm đi coi lên đồng vẫn còn...Nhà chị làm then (dân tộ Nùng ah), ông bà nội về, ông bà nội chỉ ra được người âm ở trên trời chuyên đề đi theo phá, và dặn mẹ chị mua những gì rồi đi kiếm thầy về cắt, và chị đã cắt xong rồi ạ

Chị bị đủ thứ bệnh cũng từ thằng âm này mà ra
miumiu_zuzu đã viết: Hic, bệnh đó hình như là do hoocmon tuyến giáp đúng không chị? em cũng có bác bên họ bị bệnh này nhưng là u tuyến giáp nên phải cắt bỏ. Tình duyên nhiều khi là duyên là phận chị ah, phải đúng người mình lấy thì mới thành không thì cứ lận đận mãi thui. Hay chị thử đi xem thày xem có duyên âm gì không? Vì em thấy nhiều người cắt xong cái, ít thời gian sau lấy chồng được ngay. Nhiều khi sớm cũng chưa chắc đã sướng đâu chị. Bạn em 89 mà có đứa yêu 6 năm lấy được 1 năm thì bỏ vì sống không chịu nổi nhau được. Cứ lạc quan lên chị ah, Có phúc có phận. >:D<
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người Lữ Khách đã viết:Qua hạn 33 , tuần triệt gỡ nhau , dễ thở hơn . Số chị muộn chồng là phải , 2 vc lấy nhau hay cãi vã lắm !!!...
Lấy trễ mà cũng cãi nhau nữa hử...sao số tui nó đen vậy trời
Đầu trang

huvo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huvo »

Ồ, Gia đình bạn có giàu có không? Nếu đúng là số này thì không có gì phải lo cả, rồi sẽ êm đẹp cả thôi
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

huvo đã viết:Ồ, Gia đình bạn có giàu có không? Nếu đúng là số này thì không có gì phải lo cả, rồi sẽ êm đẹp cả thôi
Ko giàu, đủ ăn đủ mặc, đủ tiền đi học....vậy thằng người yêu của tui nó cũng nghèo lun hả, hay là lá số tôi quá xấu...hic hic
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ÔI, tình hình mẹ em vừa đi lắc con rùa cho em xong.....Tại em muốn xem năm 2016 này, em muốn mở cái shop thời trang, vì kinh doanh online miết rồi đến lúc làm hoành tráng hơn

Ông thầy nói năm nay em kiếm được xiền ít lắm, ko nên làm việc gì vĩ đại, có đúng vậy ko các bác....hay em bỏ vốn ra, để mẹ em trông coi cửa hàng đc ko......Về tình duyên, ông thầy em nói tính em sao í: có hoa thì lại thiếu ong, có ong thì lại ko có hoa...Hồi nào đó, em đi xem lên đồng, bà thầy bói nói: người em yêu muốn làm chồng em thì lại ko yêu em, người em ghét thì lại yêu em, muốn em làm vợ

Có phai cung tật ách của em quá xấu ko, cái gì cũng muốn cầu toàn
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đọc lại topic này...2019 chưa thấy duyên nợ đâu...Toàn thấy chia tay
Đầu trang

eric91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi eric91 »

natalie_ngan đã viết: 19:38, 14/07/19 Đọc lại topic này...2019 chưa thấy duyên nợ đâu...Toàn thấy chia tay
ráng đợi hết năm xem, mấy cao nhân nói 2019 có hỉ mà, hết năm nhớ vô topic xác định nha
Đầu trang

natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

eric91 đã viết: 21:21, 14/07/19
natalie_ngan đã viết: 19:38, 14/07/19 Đọc lại topic này...2019 chưa thấy duyên nợ đâu...Toàn thấy chia tay
ráng đợi hết năm xem, mấy cao nhân nói 2019 có hỉ mà, hết năm nhớ vô topic xác định nha
Sắp hết năm rồi bạn
Đang chuẩn bị chia tay 1 anh việt kiều ở mỹ nữa đây. Vì lên cơn ghen ah, khi vô tình tin nhắn gửi cho nhỏ nào thắm thiết, bay 1 phát lạc qua nick em.
Gio ghét em đây
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”