TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

up lá số lên xem nào
Được cảm ơn bởi: hongdua99
Đầu trang

hongdua99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi hongdua99 »

Anh Salem đã viết: 21:06, 27/07/19 up lá số lên xem nào
Bác xem ls cung phu của e thì sao ạ??
E có phá quân cư phu đấy ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

bạn cao m65 trở lên không? khung xương to ko? nếu cao to thì mới đúng lá số
Được cảm ơn bởi: hongdua99
Đầu trang

hongdua99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hongdua99 »

Anh Salem đã viết: 13:45, 28/07/19 bạn cao m65 trở lên không? khung xương to ko? nếu cao to thì mới đúng lá số
E cao 1m6, xương e to ạ. Mọi người bảo e nặng xương chứ k béo thịt ạ.
Đầu trang

ngocpham145
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngocpham145 »

Mọi người xem giúp em với ạ. 25 năm ế bền vững :D
Hình ảnh
Đầu trang

minhhongafc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhhongafc »

Em chào cả nhà.
Em cũng Phá Quân cư Phu tại Thìn.
Em chưa kết hôn ạ.
Mong các bác xem thêm giúp em.
Em cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

tya1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tya1 »

Ls đứa em chưa lấy vk nhưng rất khó tính ,ko biết cung thê này có bỏ nhau ko
Hình ảnh
Đầu trang

Hang1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hang1234 »

Vậy nếu mệnh thiên phủ đơn thủ tại hợi. Cung phu liêm trinh phá quân tại dậu gặp tuần có hữu bật thiên giải. Phi liêm điếu khách phá toái đóng cùng. Thì sao các anh chị nhỉ. Em thấy con gái thiên phủ khổ tình duyên kinh khủng. Em yêu 1 anh 7 năm VCD rồi cũng chia tay. Yêu 1 anh tử tướng thì ctay trc cưới có 1 thời gian. Mà yêu anh nào cũng liên quan đến ngành quân cảnh. Hic tan nát thật sự
Đầu trang

nhuminh87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhuminh87 »

Hình ảnh
Nhờ mọi người xem giúp cung phu thê của lá số này. Xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

phuongdung0903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuongdung0903 »

Em post 2 lá số của em va em ho cho mọi người xem giúp.mệnh cùng có thiên phủ, nhưng cung phu thì em có tử vi phá quân triệt thì em lấy ck năm 21 tuổi.hiện tại 8,5 năm vẫn hạnh phúc và có 2 bé,kinh tế thì binh thuong vì ck em hiền nhưng ít kiên nhẫn nên làm việc chưa tốt.
Lá số dưới thì của em họ em sinh cùng năm cung phu chỉ phá quân triệt lấy ck năm 2012 có 1 bé thì sau 4 năm li hôn vì ck ngoại tình.hiện tại đầu năm sau em này lấy ck lần 2, ck lần 2 thì bạn học của em.tính hiền và chịu làm ăn hơn.nhưng k biết sau này ra sau.nói chung em thấy thiên phủ cũng không chắc là tình duyên lận đận đâu.
Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”