Mong có duyên với bác Hungternopil

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mong có duyên với bác Hungternopil

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Hungternopil đã viết: 23:21, 30/06/19
Bác Hùng ơi. Chán quá nak. Em muốn bỏ hết tình cảm tình báo với công việc đi đến 1 nơi thật xa. Ko ai pit. Thấy chán thế giới này. Em pit thế là sai lầm nên ..Tối giờ em luôn miệng tự nhắc mình. Không kiếp đang tác oai tác quái, Không Kiếp đang hoạt động, Không Kiếp đang hại mình.hihi

Đến giờ vẫn chưa ngủ được vì cảm giác chán chường với thế giới này bác Hùng ạ. Bác có thức ko? Kể e nghe chuyện vui của bác đi
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Kanxi123
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Hehe, thức thì còn mà vui hẻm có. Kaka
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Hungternopil đã viết: 23:24, 10/08/19 Hehe, thức thì còn mà vui hẻm có. Kaka
Bác nghe bài này xem vui lên không nhé :) :)
https://youtu.be/K1CIhjSZOXg
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

mama mia đã viết: 23:38, 10/08/19
đại tiếu giang hồ, hehe, bài này cũng lâu rồi, nội dung thì vui cũng được, hi hi.

mà đêm xem phim kiếm hiệp có vẻ không hợp nhỉ.
đêm thì phải nghe bài "truy mộng nhân", đêm ngủ cho ngon
https://www.youtube.com/watch?v=AyzufJ5tJNo
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, mama mia
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

mama mia đã viết: 23:38, 10/08/19
Chị dâu nhân sâm à... ngồi thẳng lưng lên nhận của đệ một chén đi [-O<
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, mama mia
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

hôm nay mụ già cau có Gấu Dương không úp sọt kanxi123456789 nữa hay sao mà lại xuất hiện ở đây.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Hungternopil đã viết: 00:33, 11/08/19 hôm nay mụ già cau có Gấu Dương không úp sọt kanxi123456789 nữa hay sao mà lại xuất hiện ở đây.
Ây sao công tử lại nói cô nương chưa chồng nhà người ta như thế. :))

Chẳng qua nàng quen văn bên hoa nguyệt tao đàn chút thôi mà. Hình như hôm qua trêu nên giận lắm hay sao đó, hôm nay bỏ cuộc thật rồi =P~

Ta cảm thấy tự do, sảng khoái lắm công tử, bói cho ta một quẻ xem bao giờ ta tán gái đi được không?
Sửa lần cuối bởi Kanxi123 vào lúc 00:38, 11/08/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Mạn phép xin em gái mia chút nhé ...! Cháu/em đã nhiều lần đọc bài viết của anh hungternopil nhưng chưa được anh xem cho e lần nào, hôm nay e mạo muội nhờ a xem giúp e về tình duyên và sự nghiệp , e năm nay 29 mà tình duyên nó rất rối bời nhanh đến và lặng lẽ ra đi, e ko biết khi nào e mới có tình cảm thực sự ..., công việc đến thơi điểm bây giờ cũng chỉ đủ ăn thôi! E sinh ngày 13 tháng 7 năm 1991 , sinh vào lúc 17h30 chiều
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

lá số của bạn đây , chắc cao nhân ở đây rồi còn gì phải hỏi mình, chắc nhiều người xem cho bạn rồi chứ.
Hình ảnh

của bạn cung thê đủ bộ hồng không cô quả đó, chắc cái này bạn lên đây nhiều người đã nói qua cho bạn rồi. bạn cũng tự cảm nhận rồi.

Mệnh của bạn thật là mớ bòng bong, nhật nguyệt phản bối có tuần triệt giảm bớt, nhưng thân cư di, mệnh tuần thân triệt thì báo trước khó khăn. Âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh. Cuộc đời là chuỗi khó khăn vất vả.

bạn muốn đi ra ngoài mà vẫn bị cản lại, muốn đi chưa được muốn ở không xong. nên cảm thấy bối rối.

thực ra với bạn bạn không quan tâm lắm tới công danh, công việc của bạn liên quan tý hình pháp, tý mánh lưới đòi hỏi sự quyết đoán, hiểu biết, nhanh gọn, mưu mẹo hơn người.
ở việc kiếm tiền bạn không giỏi tích tụ tiền tài, bạn dùng miệng kiếm tiền, lời nói ra tiền, ấy cũng coi là cái hay của bạn đi.

đại vận này của bạn đang ở cung thê, thì đây là thời kỳ bạn còn lông bông đi lung tung mất phương hướng, có nhiều thứ để làm nhưng làm là hỏng. nhưng đây là giai đoạn đen tối nhất rồi, vượt qua nó sẽ tốt hơn, nó sẽ cho bạn lượng kinh nghiệm lớn mà bạn sẽ hiểu tại sao 'thất bại lại đẻ ra được thành công"

năm nay của bạn bệnh đến rồi đi, mình nghĩ tháng 11 có ốm đau. năm nay có điều không đồng quan điểm lớn với cha mẹ, nhưng chuyện cãi nhau to sẽ không xảy ra. chuyện nhà cửa không thành, nơi làm việc có thị phi hay có cãi nhau với hàng xóm.
Đầu trang

Thanhchau1981
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanhchau1981 »

Xin lỗi đã mạn phép vào bài viết của bạn.
Cháu chào bác hungternopil. Bác có thể giúp cháu xem lá số của con trai cháu được không bác?Cháu bé là con lớn rất bướng bỉnh và học chậm . Cháu mong bác chỉ đường. Cháu cám ơn bác

Hình ảnh

Cháu còn bé trai nhỏ nhưng nhanh nhẹn hơn. Không biết sau này hai bé có học lên cao được không. Cháu rất hy vọng được bác chỉ đường. Cháu cám ơn bác nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”