Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Re: Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

Andre đã viết: 19:23, 11/08/19 Muốn biết đúng hay không đăng phát cái ảnh cho cao nhân nhìn mặt nào. Xác nhận coi mặt mũi ưa nhìn, ngang dọc ra sao luôn. Ai biết xem tướng giai đẹp vào góp vui nào. Mà tối chủ nhật lên đây chém gió nghe vẻ hơi phí. :))
E k dám nhận ưa nhìn gì, chỉ là k quá xâu thôi. Bác xem giúp e cho chính xác với.

https://greenupload. com/image/g0fEoF
Được cảm ơn bởi: Andre, 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Sogoten123 đã viết: 20:35, 11/08/19
Andre đã viết: 19:23, 11/08/19 Muốn biết đúng hay không đăng phát cái ảnh cho cao nhân nhìn mặt nào. Xác nhận coi mặt mũi ưa nhìn, ngang dọc ra sao luôn. Ai biết xem tướng giai đẹp vào góp vui nào. Mà tối chủ nhật lên đây chém gió nghe vẻ hơi phí. :))
E k dám nhận ưa nhìn gì, chỉ là k quá xâu thôi. Bác xem giúp e cho chính xác với.

https://greenupload. com/image/g0fEoF
Xin đính chính đây là lần đầu đòi xem hình zai mà zai đưa hình luôn đấy. Hoan nghênh. Mà chân thật là tui chưa nháy vào đường link để coi đâu . Nên tui sẽ để đó, để chờ cao nhân nhé, vì tui không biết coi tướng.
Anh Hùng, anh Koolle hay anh nào biết coi tướng vào coi hộ anh chủ top dễ dãi, thoáng tính này với. Em cảm ơn trước. Xin hứa từ lần này trở đi sẽ không dám đòi hình mấy anh nữa. Anh Hùng ơi, em hơi bị nhớ mặt anh đấy. Hi hi =)) =)) =))
À quên, nếu mấy anh biết xem tướng mà không vào đây đọc topic này thì tui chịu. Cứ coi như tui không có duyên với nhan sắc anh chủ top vậy. [-O<
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

andre đại nhân, ngũ đẳng huyền đai, sắp tới đại nhân sẽ sớm được phong lục đẳng vì những cống hiến của mình cho môn phái. cung hỷ
Được cảm ơn bởi: Andre, larsion, cự nhật không kiếp, 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 21:01, 11/08/19 andre đại nhân, ngũ đẳng huyền đai, sắp tới đại nhân sẽ sớm được phong lục đẳng vì những cống hiến của mình cho môn phái. cung hỷ
Anh ơi, anh coi xem anh chủ top đẹp trai không báo lại em với. Anh ý nhờ coi hộ mà mình lại xem mặt free thế này thì ngại chết. Anh kết luận xem lá nào luôn đi. :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Chẳng có nhẽ anh chủ top đẹp trai quá đến anh Hùng cũng phải ngỡ ngàng trước nhan sắc của một tuyệt thế nam nhân??? :-? :-O
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Tui không chơi với ái đẹp trai hơn tôi
Được cảm ơn bởi: Andre, cự nhật không kiếp, 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 21:27, 11/08/19 Tui không chơi với ái đẹp trai hơn tôi
Ôi mẹ ơi, quả đúng như mị dự đoán rồi. Hi hi, cơ mà vẫn thấy anh Hùng đẹp trai lắm. Nhất là lúc bình luận vào topic này. Nhưng mà mị chưa xem, đợi kết luận của anh đã. Hic hic
Andre
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Nếu giờ tuất thì nó hén sằm hơn ngộ, ngộ chút nhị hợp đào hồng, nó đào hoa ở mệnh luôn.
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 21:39, 11/08/19 Nếu giờ tuất thì nó hén sằm hơn ngộ, ngộ chút nhị hợp đào hồng, nó đào hoa ở mệnh luôn.
Thế giờ tuất à??? Tui đã coi hình đâu mà biết. Chính xác là không muốn coi, coi cũng chẳng để làm gì. :))
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 21:40, 11/08/19
Hungternopil đã viết: 21:39, 11/08/19 Nếu giờ tuất thì nó hén sằm hơn ngộ, ngộ chút nhị hợp đào hồng, nó đào hoa ở mệnh luôn.
Thế giờ tuất à??? Tui đã coi hình đâu mà biết. Chính xác là không muốn coi, coi cũng chẳng để làm gì. :))
Không biết, cứ biết bạn chủ top hợp tuổi với phượng đó
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”