Mong có duyên với bác Hungternopil

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong có duyên với bác Hungternopil

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

thule2307 đã viết: 21:39, 11/08/19
Hungternopil đã viết: 16:36, 11/08/19
thule2307 đã viết: 16:11, 11/08/19 Nhờ bác xem giúp 32 tuổi tình duyên không có
Hình ảnh
Mệnh có bạch hổ muộn chồng con. Năm nay sức khoẻ kém. Nên chú ý về máu huyết, chó mèo cắn. Bố mẹ có việc phải lo.
Dạ cháu cảm ơn ạ
Chồng cháu tương lai thế nào ạ bác cho vài lời ạ
Đầu trang

Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Stephanie47 »

Hungternopil đã viết: 19:46, 11/08/19
Stephanie47 đã viết: 15:49, 11/08/19 Bác Hùng hữu duyên giúp em lá này với ạ!
Bạn em đang lênh đênh vô định không biết đi đâu về đâu vì nghề không, tình không ạ?
lasotuvi.php?lid=R8IP4XN1
Lênh đênh chán thì ai cũng về nhà, hihi. Bạn đang bị tâm tí kìn kẹp, hết năm nay, năm sau tốt hơn.
Theo bác thì dụng công nghệ sinh học hay tiếng Nhật sẽ khả dĩ hơn với đương số ạ?
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thule2307 đã viết: 22:35, 11/08/19
thule2307 đã viết: 21:39, 11/08/19
Hungternopil đã viết: 16:36, 11/08/19

Mệnh có bạch hổ muộn chồng con. Năm nay sức khoẻ kém. Nên chú ý về máu huyết, chó mèo cắn. Bố mẹ có việc phải lo.
Dạ cháu cảm ơn ạ
Chồng cháu tương lai thế nào ạ bác cho vài lời ạ
Có topic chồng phá quân đó, bạn vô thẩm khảo xem sao.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Hungternopil đã viết: 00:54, 11/08/19 lá số của bạn đây , chắc cao nhân ở đây rồi còn gì phải hỏi mình, chắc nhiều người xem cho bạn rồi chứ.
Hình ảnh

của bạn cung thê đủ bộ hồng không cô quả đó, chắc cái này bạn lên đây nhiều người đã nói qua cho bạn rồi. bạn cũng tự cảm nhận rồi.

Mệnh của bạn thật là mớ bòng bong, nhật nguyệt phản bối có tuần triệt giảm bớt, nhưng thân cư di, mệnh tuần thân triệt thì báo trước khó khăn. Âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh. Cuộc đời là chuỗi khó khăn vất vả.

bạn muốn đi ra ngoài mà vẫn bị cản lại, muốn đi chưa được muốn ở không xong. nên cảm thấy bối rối.

thực ra với bạn bạn không quan tâm lắm tới công danh, công việc của bạn liên quan tý hình pháp, tý mánh lưới đòi hỏi sự quyết đoán, hiểu biết, nhanh gọn, mưu mẹo hơn người.
ở việc kiếm tiền bạn không giỏi tích tụ tiền tài, bạn dùng miệng kiếm tiền, lời nói ra tiền, ấy cũng coi là cái hay của bạn đi.

đại vận này của bạn đang ở cung thê, thì đây là thời kỳ bạn còn lông bông đi lung tung mất phương hướng, có nhiều thứ để làm nhưng làm là hỏng. nhưng đây là giai đoạn đen tối nhất rồi, vượt qua nó sẽ tốt hơn, nó sẽ cho bạn lượng kinh nghiệm lớn mà bạn sẽ hiểu tại sao 'thất bại lại đẻ ra được thành công"

năm nay của bạn bệnh đến rồi đi, mình nghĩ tháng 11 có ốm đau. năm nay có điều không đồng quan điểm lớn với cha mẹ, nhưng chuyện cãi nhau to sẽ không xảy ra. chuyện nhà cửa không thành, nơi làm việc có thị phi hay có cãi nhau với hàng xóm.
Đung là chỗ làm e hiện giờ hay có thị phi , hàng xóm thì không vì e lập nghiệp xa nhà từ năm 20 tuôi ...a xem số e được nhờ bạn hay nhờ vợ không , cuộc sống của e hiện giờ khá thăng trầm không biết khi nào tiền tài mới đọng lại
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Thanhchau1981
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanhchau1981 »

Cháu cám ơn bác nhiều
Đầu trang

Thanhchau1981
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanhchau1981 »

Cám ơn bác hùng nhiều.
Dạ nhờ bác xem hộ dùm em cung tài bạch có tốt không ạ. Tuy có tả phù hữu bật nhưng hay bị mất tiền quá ạ. Chắc do cung điền xấu. Vì cọc mua đất rồi bỏ nên thất bại mấy lần. Sau này thế nào nhờ bác xem giúp.

IMG]lasotuvi/1981/NIUVTBVI.jpg[/IMG]
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Thanhchau1981 đã viết: 22:41, 14/08/19 Cám ơn bác hùng nhiều.
Dạ nhờ bác xem hộ dùm em cung tài bạch có tốt không ạ. Tuy có tả phù hữu bật nhưng hay bị mất tiền quá ạ. Chắc do cung điền xấu. Vì cọc mua đất rồi bỏ nên thất bại mấy lần. Sau này thế nào nhờ bác xem giúp.

IMG]lasotuvi/1981/NIUVTBVI.jpg[/IMG]
=)) Chào bác, năm nay đen thôi, đỏ quên đi. Hi hi, tích tài sản cũng ổn, ngưng không phải năm nay
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

hanakimi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hanakimi »

Chào anh Hungternopil, em thấy anh trả lời mng rất nhiệt tình, hy vọng anh cũng phản hồi cho em (thi thoảng em cũng up lá số lên nhờ chỉ giáo mà ít ai trả lời lắm 😢) Anh có thể xem giúp em cung phu thê và tài vận không ạ, 2 cung ấy mà xấu quá thì anh xem hộ em cung sáng sủa nhất cũng đc.😭 Em cảm ơn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Suzy90
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

hanakimi đã viết: 01:04, 15/08/19 Chào anh Hungternopil, em thấy anh trả lời mng rất nhiệt tình, hy vọng anh cũng phản hồi cho em (thi thoảng em cũng up lá số lên nhờ chỉ giáo mà ít ai trả lời lắm 😢) Anh có thể xem giúp em cung phu thê và tài vận không ạ, 2 cung ấy mà xấu quá thì anh xem hộ em cung sáng sủa nhất cũng đc.😭 Em cảm ơn
Hình ảnh
hi bạn gái giáp tuất 1994, người 94 khá chung thủy trong tình yêu và cũng dễ bị thiệt trong tình cảm.
bạn chắc là người gầy đét, nhiều bệnh, thích ăn thịt, môi mỏng khéo ăn nói, da trắng. bạn khá biết cách mích đồ, khéo tay, không chịu cô đơn đâu, bạn thích ăn mặc nổi bật, nổi trội.
bạn cũng là một con người thích khám phá, thích học hỏi, khả năng học thuộc khá nhanh đó.
mệnh thiên đồng mà gầy thì không hay, bạn là người cũng có thể nói là đa sầu, đa cảm, thích hòa nhập vào đám đông, bạn bè dẫn chơi gì thì đi thơi chơi đó, cảm thụ về âm nhạc tốt. sở thích cũng khá thú vị.
có vẻ sự nghiệp học hành của bạn cũng không cao. cha mẹ bạn chắc có người dang dở việc học hành, không có trình độ học vấn cao dù là những người khôn khéo. mẹ bạn sức khỏe hơi kém. bố mẹ có thể là những người làm buôn bán, tiểu tương thôi nhỉ.

về cung tài bạch, thân cư tài vcd thì thứ nhất là hay gặp phải vấn đề rối loạn tiêu hóa. bạn cũng nhẹ nhàng, giản dị, học hỏi tốt, nhưng luôn không giỏi lựa chọn trong tình cảm, sợ yêu hết mình, sợ thất bại trong tình cảm. bạn chạy theo vật chất, tìm kiếm cách kiếm tiền nhưng lại không coi đồng tiền là số 1 - hơi buồn cười nhỉ.

đường công danh sự ngiệp ăn cả tuần triệt, trong công việc đòi hỏi khả năng ăn nói tốt, khả năng phân tích, suy nghĩ. công danh của bạn chưa được tốt.
về đường tình cảm, cung phu vcd thì bạn chắc sẽ lấy chồng hơn nhiều tuổi, khá đào hoa, hai vợ chồng hay cãi vã. trong tình cảm hay chịu sự phản đối của gia đình, không sống được với bố mẹ chồng.
người yêu/chồng bạn khá hợp tính hợp nết với bạn bè của bạn. bạn cũng là người được bạn bè khác giới quý mến.
hồng loan cư mệnh không phải cách đẹp.
Được cảm ơn bởi: 12010277, koollee, Kanxi123, FallDaisy, hanakimi
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Hungternopil đã viết: 13:32, 15/08/19
hanakimi đã viết: 01:04, 15/08/19 Chào anh Hungternopil, em thấy anh trả lời mng rất nhiệt tình, hy vọng anh cũng phản hồi cho em (thi thoảng em cũng up lá số lên nhờ chỉ giáo mà ít ai trả lời lắm 😢) Anh có thể xem giúp em cung phu thê và tài vận không ạ, 2 cung ấy mà xấu quá thì anh xem hộ em cung sáng sủa nhất cũng đc.😭 Em cảm ơn
Hình ảnh
hi bạn gái giáp tuất 1994, người 94 khá chung thủy trong tình yêu và cũng dễ bị thiệt trong tình cảm.
bạn chắc là người gầy đét, nhiều bệnh, thích ăn thịt, môi mỏng khéo ăn nói, da trắng. bạn khá biết cách mích đồ, khéo tay, không chịu cô đơn đâu, bạn thích ăn mặc nổi bật, nổi trội.
bạn cũng là một con người thích khám phá, thích học hỏi, khả năng học thuộc khá nhanh đó.
mệnh thiên đồng mà gầy thì không hay, bạn là người cũng có thể nói là đa sầu, đa cảm, thích hòa nhập vào đám đông, bạn bè dẫn chơi gì thì đi thơi chơi đó, cảm thụ về âm nhạc tốt. sở thích cũng khá thú vị.
có vẻ sự nghiệp học hành của bạn cũng không cao. cha mẹ bạn chắc có người dang dở việc học hành, không có trình độ học vấn cao dù là những người khôn khéo. mẹ bạn sức khỏe hơi kém. bố mẹ có thể là những người làm buôn bán, tiểu tương thôi nhỉ.

về cung tài bạch, thân cư tài vcd thì thứ nhất là hay gặp phải vấn đề rối loạn tiêu hóa. bạn cũng nhẹ nhàng, giản dị, học hỏi tốt, nhưng luôn không giỏi lựa chọn trong tình cảm, sợ yêu hết mình, sợ thất bại trong tình cảm. bạn chạy theo vật chất, tìm kiếm cách kiếm tiền nhưng lại không coi đồng tiền là số 1 - hơi buồn cười nhỉ.

đường công danh sự ngiệp ăn cả tuần triệt, trong công việc đòi hỏi khả năng ăn nói tốt, khả năng phân tích, suy nghĩ. công danh của bạn chưa được tốt.
về đường tình cảm, cung phu vcd thì bạn chắc sẽ lấy chồng hơn nhiều tuổi, khá đào hoa, hai vợ chồng hay cãi vã. trong tình cảm hay chịu sự phản đối của gia đình, không sống được với bố mẹ chồng.
người yêu/chồng bạn khá hợp tính hợp nết với bạn bè của bạn. bạn cũng là người được bạn bè khác giới quý mến.
hồng loan cư mệnh không phải cách đẹp.
Thiếp cũng mong có duyên với đại sư hihi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”