Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Re: Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

koollee đã viết: 23:16, 11/08/19
Sogoten123 đã viết: 23:04, 11/08/19 Chuyện hồi xưa e cũng k rõ lắm ah. Nhà e k có ace nào khác dòng ah. Vậy khuôn mặt với tính cách e thuộc giờ hợi hả bác 😯
Đúng rồi, giờ tuất với giờ dậu thì nội tâm không mâu thuẫn với hay mất tự tin hoặc tự tin quá đâu. Ngược lại là mạnh mẽ với dứt khoát, nội tâm rất ổn định là khác. Với lại giao diện của 2 giờ kia không khớp với giao diện của bạn.

Mình cần nghiệm lý thêm về tình trạng cung huynh đệ của bạn, bạn có thể dò hỏi được không? Nếu không tiện thì thôi vậy :D
Cám ơn b. Để m tìm hiểu thử. Nếu mà h hợi thật thì ls này gê quá ... 😔 Về cung huynh đệ thì việc học của m tốt hơn chị. M k có nhiều bạn bè chắc m hơi ích kỷ với nc k thu hút lắm.
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Bạn nên hỏi mẹ về các sinh hoạt trước khi sinh bạn. Ví dụ gia đình ăn cơm tối chưa thì sinh, vào viện lúc nào, vào bao lâu thì sinh,... đại loại vậy.

Theo mình, lá số của bạn giờ Dậu vì tính cách của bạn, khuôn mặt. Bố mẹ Phá quân thì hơi khác với dạng tính cách của bạn. Nếu là hai lá số còn lại thì không khó nuôi.
Được cảm ơn bởi: Sogoten123
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Andre đã viết: 20:55, 11/08/19
Sogoten123 đã viết: 20:35, 11/08/19
Andre đã viết: 19:23, 11/08/19 Muốn biết đúng hay không đăng phát cái ảnh cho cao nhân nhìn mặt nào. Xác nhận coi mặt mũi ưa nhìn, ngang dọc ra sao luôn. Ai biết xem tướng giai đẹp vào góp vui nào. Mà tối chủ nhật lên đây chém gió nghe vẻ hơi phí. :))
E k dám nhận ưa nhìn gì, chỉ là k quá xâu thôi. Bác xem giúp e cho chính xác với.

https://greenupload. com/image/g0fEoF
Xin đính chính đây là lần đầu đòi xem hình zai mà zai đưa hình luôn đấy. Hoan nghênh. Mà chân thật là tui chưa nháy vào đường link để coi đâu . Nên tui sẽ để đó, để chờ cao nhân nhé, vì tui không biết coi tướng.
Anh Hùng, anh Koolle hay anh nào biết coi tướng vào coi hộ anh chủ top dễ dãi, thoáng tính này với. Em cảm ơn trước. Xin hứa từ lần này trở đi sẽ không dám đòi hình mấy anh nữa. Anh Hùng ơi, em hơi bị nhớ mặt anh đấy. Hi hi =)) =)) =))
À quên, nếu mấy anh biết xem tướng mà không vào đây đọc topic này thì tui chịu. Cứ coi như tui không có duyên với nhan sắc anh chủ top vậy. [-O<
Lại đi dụ cừu con up hình ah rê? :))
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Sogoten123 đã viết: 23:36, 11/08/19 Cám ơn b. Để m tìm hiểu thử. Nếu mà h hợi thật thì ls này gê quá ... 😔 Về cung huynh đệ thì việc học của m tốt hơn chị. M k có nhiều bạn bè chắc m hơi ích kỷ với nc k thu hút lắm.
Lá giờ hợi bạn thấy ghê chỗ nào? Bạn học tốt hơn chị bạn là học giỏi hơn hay là việc học hành thuận lợi hơn chị bạn?
Không nói về lá số, xét về tướng thì bạn là người kĩ tính chứ không phải ích kỷ, vì vậy bạn hay để ý nhiều đến bạn bè và mọi người xung quanh, thấy không hợp và hạn chế giao du, khi đã thân rồi thì bạn lại dễ tính chứ không như lúc chưa thân nhau. Ngược lại, vấn đề chi tiêu của bạn rất thoải mái, không so đo tính toán nhiều, năng lực kiếm tiền cũng tốt, chỉ là hơi khó giữ tiền vì chi tiêu nhiều khi quá tay.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

koollee đã viết: 09:02, 12/08/19
Sogoten123 đã viết: 23:36, 11/08/19 Cám ơn b. Để m tìm hiểu thử. Nếu mà h hợi thật thì ls này gê quá ... 😔 Về cung huynh đệ thì việc học của m tốt hơn chị. M k có nhiều bạn bè chắc m hơi ích kỷ với nc k thu hút lắm.
Lá giờ hợi bạn thấy ghê chỗ nào? Bạn học tốt hơn chị bạn là học giỏi hơn hay là việc học hành thuận lợi hơn chị bạn?
Không nói về lá số, xét về tướng thì bạn là người kĩ tính chứ không phải ích kỷ, vì vậy bạn hay để ý nhiều đến bạn bè và mọi người xung quanh, thấy không hợp và hạn chế giao du, khi đã thân rồi thì bạn lại dễ tính chứ không như lúc chưa thân nhau. Ngược lại, vấn đề chi tiêu của bạn rất thoải mái, không so đo tính toán nhiều, năng lực kiếm tiền cũng tốt, chỉ là hơi khó giữ tiền vì chi tiêu nhiều khi quá tay.
Giờ hợi thì âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, nhật nguyệt đồng tranh ở sửu tại mệnh nè, rồi tài bạch gặp tuần triệt nữa

Nhà m k khá giả gì mà cũng k thiếu thốn nên muốn đi học thì bame lo cho học thôi àh. M thì học tốt hơn chị m nhiều (tại tính m ngoan k học sợ bị bame la chứ trong lòng ham chơi lắm). Chị m tới cấp 3 thì học sa sút dần luôn.

B nói m kỹ tính là đúng rồi nhưng chỉ với những gì liên quan hay ảnh hưởng tới m thì m mới suy nghĩ, kỹ tính thôi, còn những chuyện khác m hời hợt lắm. Cũng 1 phần vì lúc nhỏ mẹ m chăm sóc dùm bọc m nhiều quá nên đâm ra thành thói quen luôn ...
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

TNN đã viết: 00:08, 12/08/19 Bạn nên hỏi mẹ về các sinh hoạt trước khi sinh bạn. Ví dụ gia đình ăn cơm tối chưa thì sinh, vào viện lúc nào, vào bao lâu thì sinh,... đại loại vậy.

Theo mình, lá số của bạn giờ Dậu vì tính cách của bạn, khuôn mặt. Bố mẹ Phá quân thì hơi khác với dạng tính cách của bạn. Nếu là hai lá số còn lại thì không khó nuôi.
Cám ơn b đã coi giúp, m sẽ cố gắng tìm hiểu lại những chuyện xung quanh lúc m sinh ra
M thấy giờ dậu cũng có phần đúng phần không. Theo b thì cơ cự chiếu mệnh vcd của m thì sẽ có tính cách giống m miêu tả ah ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Sogoten123 đã viết: 11:06, 12/08/19 Giờ hợi thì âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, nhật nguyệt đồng tranh ở sửu tại mệnh nè, rồi tài bạch gặp tuần triệt nữa

Nhà m k khá giả gì mà cũng k thiếu thốn nên muốn đi học thì bame lo cho học thôi àh. M thì học tốt hơn chị m nhiều (tại tính m ngoan k học sợ bị bame la chứ trong lòng ham chơi lắm). Chị m tới cấp 3 thì học sa sút dần luôn.

B nói m kỹ tính là đúng rồi nhưng chỉ với những gì liên quan hay ảnh hưởng tới m thì m mới suy nghĩ, kỹ tính thôi, còn những chuyện khác m hời hợt lắm. Cũng 1 phần vì lúc nhỏ mẹ m chăm sóc dùm bọc m nhiều quá nên đâm ra thành thói quen luôn ...
Không phải cứ âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi sẽ xấu. Tài bạch VCD có tuần triệt giữ rồi.
Mà thôi, ý kiến của mình là vậy. Từ tính cách, ngoại hình, cả cách nói chuyện nữa, theo mình đều khớp lá âm dương cư sửu. Chỉ là ý kiến cá nhân.
Mong có cao nhân nào vào giúp cho bạn, chứ mình cũng không biết gì về tử vi đâu :D
Làm phiền bạn quá, chúc bạn sớm đạt được nguyện vọng nhé :-h
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

koollee đã viết: 11:28, 12/08/19
Sogoten123 đã viết: 11:06, 12/08/19 Giờ hợi thì âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, nhật nguyệt đồng tranh ở sửu tại mệnh nè, rồi tài bạch gặp tuần triệt nữa

Không phải cứ âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi sẽ xấu. Tài bạch VCD có tuần triệt giữ rồi.
Mà thôi, ý kiến của mình là vậy. Từ tính cách, ngoại hình, cả cách nói chuyện nữa, theo mình đều khớp lá âm dương cư sửu. Chỉ là ý kiến cá nhân.
Mong có cao nhân nào vào giúp cho bạn, chứ mình cũng không biết gì về tử vi đâu :D
Làm phiền bạn quá, chúc bạn sớm đạt được nguyện vọng nhé :-h
Ý kiến nào m cũng suy nghĩ hết ah nhất là b lại am hiểu tuvi như vậy. B nói v thì m cũng đỡ lo 1 chút. Cám ơn b bỏ tg ra xem giúp m nhé. B muốn nghiệm lý vấn đề gì thì cứ hỏi m m sẽ cung cấp tt cho b. 🙂
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Học hành bạn có ra gì ko?
Miêu tả bằng cấp cụ thể và cv hiện tại xem.nào
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

vnfaker98 đã viết: 11:47, 12/08/19 Học hành bạn có ra gì ko?
Miêu tả bằng cấp cụ thể và cv hiện tại xem.nào
E học cũng ổn bác ah. Chắc tính e ngoan chịu học sợ bame la chứ e trong lòng ham chơi cũng nhiều. E vừa tốt nghiệp bác sĩ năm ngoái xong lại tiếp tục học chuyên sâu thêm 3 năm. Nhìn thầy bạn bè ra trường dc mấy năm kiếm tiền cưới vợ hết r mà e buồn bác ah. Nên bây giờ k có tiền mà dg nghĩ học nhiều v sau này có nên cơm cháo gì k 😔
Bác nhận xét giúp e xem giờ nào hợp lý nhất ah
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”