Suy nghĩ về việc các quý cô thích xem bói

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Suy nghĩ về việc các quý cô thích xem bói

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

12010277 đã viết: 16:27, 13/08/19
anhthu5993 đã viết: 16:11, 13/08/19
12010277 đã viết: 15:58, 13/08/19

Khổ thân tui, vào gỡ bom giờ thiên hạ hiểu thành tui đi PR dạo... Năm nay số tui cô đơn mà, tin tử vi tí đi :">
Ờ ờ vì tớ thấy mọi người ai cũng hiểu nhầm cậu đang ném bom nên tớ phải thanh minh thanh nga dùm đó. Tớ nhiều chuyện lắm lại hay động lòng trắc ẩn với những tâm hồn cô đơn bền vững nữa 8-> .

Mà nè mấy gái, do anh tiêu chuẩn cao chứ không phải anh sắp mốc xanh lên đến nơi đâu nha. Anh còn thông minh nữa vì anh soạn đc 1 nội dung cài 2 ý gây hoang man dư luận. Hay vì anh đã làm việc này quá thường xuyên. Khai thiệt đi, hỡi chàng bạch mã hoàng tử xứ Vũ Tham ???? =))

Không thể ngờ việc tuổi già đang đến gần lại tác động lớn đến con người như thế ! 🤣
Cô nương đánh giá cao tui quá, tui chỉ tức cảnh sinh tình chứ tui đâu có ủ mưu gì đâu :-O Cô nương chọc tui nữa tui đi lập nick mới bây giờ :-O
Tealightdalat đã viết: 16:06, 13/08/19
12010277 đã viết: 15:51, 13/08/19

Lời Silver nói bắt đầu ứng vào huynh rồi đó ;;)
Cái đầu của em hoạt động có nhanh quá k. :))
Dạ chắc có, lúc đó em vừa... tợp được 2 cốc cafe đắng.

@Linhchau: dạ, em xin mùa xuân nhưng mùa xuân miền bắc cũng rét như mùa đông, cho em bái sư chị được không ạ? :">
Mùa rét lạnh là đc tỷ đang hoả vượng đây, tỷ đệ mình thành dương quá cô long được không hihi
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, 12010277
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Linhchauhacbach đã viết: 18:42, 13/08/19
Kanxi123 đã viết: 16:35, 13/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 15:50, 13/08/19

Đưa ls đây tỷ chém cho vài phát
Hình ảnh

=P~ Đa tạ tỉ tỉ =P~
Đệ cũng đc chứ nhỉ tính cách k phải dạng vừa đâu, lấy phải có vk tử sát cơ đấy, vk thì giỏi giang, nhanh nhẹn, đảm, nhưng không phải dạng vừa đâu, chẳng biết ai thắng ai đây, thê mà ôm cả cô quả tang hổ tả hữu, chắc kén lắm đây, không biết khi nào mới được lấy vk, chắc phải chăm chỉ giao lưu nhờ mai mối thì mới nên duyên, cô vk này vừa ngang vừa khó, tốt thì có tốt nhưng không chịu thua ai, mà đệ chưa lấy vk thật à
mệnh hoa cái - kình dương - mộc dục, bố này chắc chỉ ngaoif 50 là thận kém, hehe. :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Kanxi123, 12010277, Linhchauhacbach
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Linhchauhacbach đã viết: 15:50, 13/08/19

Đưa ls đây tỷ chém cho vài phát

=P~ Đa tạ tỉ tỉ =P~
Đệ cũng đc chứ nhỉ tính cách k phải dạng vừa đâu, lấy phải có vk tử sát cơ đấy, vk thì giỏi giang, nhanh nhẹn, đảm, nhưng không phải dạng vừa đâu, chẳng biết ai thắng ai đây, thê mà ôm cả cô quả tang hổ tả hữu, chắc kén lắm đây, không biết khi nào mới được lấy vk, chắc phải chăm chỉ giao lưu nhờ mai mối thì mới nên duyên, cô vk này vừa ngang vừa khó, tốt thì có tốt nhưng không chịu thua ai, mà đệ chưa lấy vk thật à
Đa tạ tỉ tỉ [-O< lắm lắm [-O<

Đệ chưa lấy vợ ạ!
Và sở thích của đệ là thích khủng long bạo chúa để về chiến đấu cho vui y như lời bình tỉ vừa xuất chiêu.
Ngặt cái là khủng long giờ tuyệt chủng hết rồi, kiếm có hơi khó, chắc giờ đi tìm trứng ấp thì dễ hơn ạ.
Tỉ biết chỗ nào có trứng khủng long không? biết báo đệ với, đệ muôn phần cảm kích nha :((

ls của đệ còn gì xấu xa không tỉ? Tỉ cứ phơi bày hết ra cũng được, đệ mặt dày lắm, động lòng một cái thì không phải đệ rồi. Nên tỉ đừng nương tay nha :">
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, 12010277, Hungternopil
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 18:27, 13/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 15:31, 13/08/19
Hungternopil đã viết: 14:39, 13/08/19

=)) ồ, nhắc đây mới nhớ trước mấy lần tính nhờ bác linhchau xem bói cho mình mà cứ quên hoài. :D
Đại sư muốn bói gì chừng nào có thêm vk nữa hả, hay đại sư hốt thiếp luôn đi
Trời, người ta đi tìm người, chứ ai tìm trăng trong nước tìm hoa trong gương. Kaka.
Thiếp đây, viên minh châu giữa trời sao đại sư không hốt
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hungternopil, 12010277, Kanxi123
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Linhchauhacbach đã viết: 18:45, 13/08/19 =))
Tealightdalat đã viết: 16:25, 13/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 16:19, 13/08/19

Tý k phân biệt đâu ai có giới tính thứ 3 vào chị xem nốt luôn, hihi
Thật cảm ơn tỷ, em đợi Kanxi xếp hàng trước. Mấy hôm nay mưa gió nên khiến cho lòng người thấy buồn....ngủ quá tỷ ơi. Làm em cũng muốn đốt cây đào hoa của tỷ cho tỉnh táo. :))
Em tới đốt đi, tỷ lót dép cho em tới, cẩn thận kẻo cháy luôn của em,kkk
Tỷ mau ngồi xuống em bóp vai cho tỷ, tên Kanxi đó k đc nết gì hay đâu, chỉ được chiều cao 1m9 chắc chắn coi số cho hắn cao quá sẽ khiến tỷ mỏi cổ khát nước. Đây em rót trà mời tỷ. Lá số em để khép nép khi nào tỷ chém tan nát tên Kanxi Panda xong tiện tay tỷ chém em bằng cành hoa đào trên cây đào hoa của tỷ thôi tỷ đừng chém dao em. :)) . Em cảm ơn tỷ tỷ. :x

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Kanxi123, Linhchauhacbach
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Linhchauhacbach đã viết: 18:53, 13/08/19
Hungternopil đã viết: 18:27, 13/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 15:31, 13/08/19

Đại sư muốn bói gì chừng nào có thêm vk nữa hả, hay đại sư hốt thiếp luôn đi
Trời, người ta đi tìm người, chứ ai tìm trăng trong nước tìm hoa trong gương. Kaka.
Thiếp đây, viên minh châu giữa trời sao đại sư không hốt
:-? :-? :-?
đang sờ cằm nuốt nước bọt xem làm sao hốt?
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, Tealightdalat, Linhchauhacbach, 12010277
Đầu trang

Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tealightdalat đã viết: 18:54, 13/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 18:45, 13/08/19 =))
Tealightdalat đã viết: 16:25, 13/08/19

Thật cảm ơn tỷ, em đợi Kanxi xếp hàng trước. Mấy hôm nay mưa gió nên khiến cho lòng người thấy buồn....ngủ quá tỷ ơi. Làm em cũng muốn đốt cây đào hoa của tỷ cho tỉnh táo. :))
Em tới đốt đi, tỷ lót dép cho em tới, cẩn thận kẻo cháy luôn của em,kkk
Tỷ mau ngồi xuống em bóp vai cho tỷ, tên Kanxi đó k đc nết gì hay đâu, chỉ được chiều cao 1m9 chắc chắn coi số cho hắn cao quá sẽ khiến tỷ mỏi cổ khát nước. Đây em rót trà mời tỷ. Lá số em để khép nép khi nào tỷ chém tan nát tên Kanxi Panda xong tiện tay tỷ chém em bằng cành hoa đào trên cây đào hoa của tỷ thôi tỷ đừng chém dao em. :)) . Em cảm ơn tỷ tỷ. :x

Anh Trà thật xấu xa :)) , vì xem số mà nhẫn tâm dẫm đạp, ruồng rẫy ta không thương tiếc, thù này ta quyết không quên :((
Hungternopil đã viết: 18:51, 13/08/19
mệnh hoa cái - kình dương - mộc dục, bố này chắc chỉ ngaoif 50 là thận kém, hehe. :))
Công từ đừng có học theo Thachcamdang đó =P~
Sửa lần cuối bởi Kanxi123 vào lúc 19:06, 13/08/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Linhchauhacbach, 12010277, Hungternopil
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Kanxi123 đã viết: 18:51, 13/08/19

=P~ Đa tạ tỉ tỉ =P~

Đệ chưa lấy vợ ạ!
Và sở thích của đệ là thích khủng long bạo chúa để về chiến đấu cho vui y như lời bình tỉ vừa xuất chiêu.
Ngặt cái là khủng long giờ tuyệt chủng hết rồi, kiếm có hơi khó, chắc giờ đi tìm trứng ấp thì dễ hơn ạ.
Tỉ biết chỗ nào có trứng khủng long không? biết báo đệ với, đệ muôn phần cảm kích nha :((

ls của đệ còn gì xấu xa không tỉ? Tỉ cứ phơi bày hết ra cũng được, đệ mặt dày lắm, động lòng một cái thì không phải đệ rồi. Nên tỉ đừng nương tay nha :">
Tỉ không dám chém nhiều đâu, gặp không kiếp vũ tham như đệ, cộng thêm vòng thái tuế, chém lại là không đỡ nổi, đằng nào đại vận này em cũng lấy vk, sang năm tý có chút duyên đấy, hi vọng đệ tìm đc khủng long chúa, ls nhìn hoả khá vượng đấy, sinh vào mùa xuân cây cối tốt tươi hoả càng vượng, kiếm em nào thủy nhiều nó dập bớt đi nhé, gặp đàn ông hoa cái, phượng cát, vũ tham như em cũng khổ nhỉ, cung nô lại ôm con hồng đào.
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, 12010277
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

Hungternopil đã viết: 14:27, 13/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 14:16, 13/08/19
Hungternopil đã viết: 13:36, 13/08/19

tui thấy mấy hôm nay ai cũng lên phát biểu tâm sự não nề, chả vui tươi chút nào. :))
Diễn đàn này tìm một bài tâm sự vui chảy máu con mắt đó chú. Nghĩ cũng bất công thật, khi vui thì lên các trang khác thì nhau bày tỏ, khi nặng lòng thì bay vô đây nỉ non. Quá đáng lắm cơ.
Mà bài này của em không buồn gì, trạng thái bình thường thôi ạ.
ài, người ta nói gì với phụ nữ khi họ ra ngoài?
kotex nói: là con gái thật tuyêt!
TRUST nói: ước gì được như anh ấy.
đảng nói: "... Đảng phải tổ chức ra các đoàn thể phụ nữ, phụ nữ hiệp hội mục đích là mưu quyền cho phụ nữ, làm cho phụ nữ triệt để giải phóng"
chùa Ba Vàng: "500 triệu oan gia trái chủ"
thầy bói: "cô có vong theo."
thầy cao anh: " cần di cung hoán số."
công ty môi giới hôn nhân hàn quốc: "Cần xinh xắn và trinh trắng."

Đây là minh chứng cho tâm sự vui em đang tìm kiếm đó hả chú. :))
Sửa lần cuối bởi Suỵt Suỵt vào lúc 19:14, 13/08/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, Hungternopil
Đầu trang

Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Linhchauhacbach đã viết: 19:04, 13/08/19
Kanxi123 đã viết: 18:51, 13/08/19

Đệ chưa lấy vợ ạ!

Tỉ không dám chém nhiều đâu, gặp không kiếp vũ tham như đệ, cộng thêm vòng thái tuế, chém lại là không đỡ nổi, đằng nào đại vận này em cũng lấy vk, sang năm tý có chút duyên đấy, hi vọng đệ tìm đc khủng long chúa, ls nhìn hoả khá vượng đấy, sinh vào mùa xuân cây cối tốt tươi hoả càng vượng, kiếm em nào thủy nhiều nó dập bớt đi nhé, gặp đàn ông hoa cái, phượng cát, vũ tham như em cũng khổ nhỉ, cung nô lại ôm con hồng đào.
:-bd Đa tạ tỉ tỉ đã bỏ thì giờ buông lời vàng ngọc giúp em.
Giờ người mau ra tay mạnh mạnh một chút với Nến trên kia đi.
Cho hắn mất xác mà miệng vẫn nở cái nụ cười close up đó, người đâu mà không có nghĩa khí gì hết =))

* Bớ người ta......... có ai trong diễn đàn mệnh đại hải thủy thì lên tiếng với, tớ đang cháy nhà cần dập lửa :">
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”