GÓC CHÉM GIÓ, ĐỌC SÁCH VÀ REVIEW SÁCH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: GÓC CHÉM GIÓ, ĐỌC SÁCH VÀ REVIEW SÁCH

Gửi bài gửi bởi Tannhang »

koollee đã viết: 23:55, 14/08/19
Tannhang đã viết: 23:41, 14/08/19
Ơ, ôi trời đất ơi, đúng là tại đói bụng nên máu lại chạy lên não chậm.

Silver nói là ảnh fake chất lượng cao của mình ấy à? Thế mà mình cứ ngỡ là của nàng thơ Thiên Đồng nên hóng quá chừng chừng :-S

Không ngờ mùi text của mình lại mang hình dáng cô gái xinh đẹp thướt tha dịu dàng gợi cảm như vại :">

Cả nhà ơiiii, mọi người hãy nghĩ đến hình ảnh này khi trò chuyện cùng em nhé, em thấy rất vinh dự và đầy tự hào đấy ạ >:D<

Ơ mà, khi nãy lội mình đã thấy lá số koollee. Bạn ấy là dê chúa Silver ạ. Nhưng Silver nói chuyện với koollee lại có xưng huynh đệ đâu. Bắt mình già à? Mình ứ chịu nhé. Sao lại thiên vị cho koollee mà đối xử bất công với mình thế :((
Gì mà dê chúa :-<
Ngừi ta là dê con mỏng manh pé pỏng, đầy non nớt và thánh thiện ;;)
Chúa tể loài dê =))

Ơ, cái ảnh fake chất lượng cao của chú Hà cung cấp đâu có thể hiện sự mỏng manh? :-O

Nụ cười đó là nụ cười thả dê còn gì? Chẳng lẽ mới mấy hôm mà mình đã mất trí nhớ :-O
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 00:05, 15/08/19
Tannhang đã viết: 23:51, 14/08/19
Ở trên đấy không có loài người, càng không có phụ nữ, huynh đến đó thì tuyệt tự à.
:(( :(( :((

Hãy để đôi má phính của huynh lưu truyền cho hậu duệ chứ huynh
:(( :(( :((
Thật là trắng trợn mà, Tàn Nhang muốn nhân bản Gen của hiền huynh mãnh liệt đến vậy sao?
Đúng với câu nói của cư dân mạng: Liêm sỉ gì giờ này nữa? phải hăm Tàn Nhang :-S

:((
Mình chỉ thấy tiếc cho đôi má phính không được lưu truyền hậu thế.

Chứ còn hành vi nhân bản đã được xem là vô nhân đạo từ khi chú cừu Dolly ra đời, mình đâu dám nghĩ tới.

Chưa kể tiền bạc để nhân bản vô tính là không nhỏ, kỹ thuật cũng cần trình độ chuyên môn cao, làm sao mình dám mộng tưởng hả koollee?

Hơn nữa, Kanxi huynh cũng là người hiền lương, mình đâu nỡ nào đem huynh ấy ra làm chuột bạch thí nghiệm cho một nghiên cứu mạo hiểm chưa từng làm trên loài người.

Koollee đừng nghĩ mình thất đức như thế chứ :((
Sửa lần cuối bởi Tannhang vào lúc 00:28, 15/08/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: koollee, silverlight267
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Tannhang đã viết: 00:07, 15/08/19
Thế ý koollee là mình vẫn chưa được giải ngố chứ gì :-w

Mình up ảnh lên, hoặc gửi ảnh thì koollee lại phát khiếp đảm, rồi đêm đêm không ngủ được vì đã nhìn thấy sinh vật kinh dị. Thế thì koollee sẽ sớm già cỗi, lúc đấy tội mình rửa đâu cho hết [-O<

Thế nên để được ngon giấc, koollee hãy nhìn ảnh của Silver up lên và tận dụng trí tưởng tượng phong phú của mình để hình dung nhé. Mình đoán là cái ảnh ấy có trừ hao 80% thì cũng đáng xem hơn ảnh mình koolllee ạ [-O<

Mình không phải kẻ “ăn cỗ đi trước, lội nước theo sau” thế đâu nhé (dù mình không chắc cái câu mình trích kia có diễn tả đúng ý mình không). Nhưng mình sẽ “có phước cùng hưởng, có hoạ cùng chia” với chủ nhé. Chủ mình khóc thì mình cũng có kỹ năng liếm láp để lau nước mắt cho đấy \:D/

Ơ, nuôi dê pet người ta cũng cho mặc áo mặc váy như nuôi chó nuôi mèo à? Trong cờ nhíp lúc nãy mình không thấy, koollee thật hào phóng :x . Chứ dê xuống nước thì chỉ có ướt lông, đem phơi nắng là lại đẹp thôi koollee ạ =))
Mình chỉ đang ý nói là Tàn Nhang đang rất thích khám phá những điều mới lạ, mà ở trong cung của Tàn Nhang chưa bao giờ được biết ấy, hoặc có biết cũng chỉ qua thiết bị thông minh, hình ảnh :))

Tàn Nhang đang ở đâu vậy? post lá số lên mình nghía chút nào :-bd

Mình có còn chuyện gì khiến mình sợ hãi khiếp đảm đâu Tàn Nhang, Tàn Nhang cứ tung ảnh của Tàn Nhang khủng bố mình thử mà xem :>

Tàn Nhang đúng là 1 pé PET tốt, Tàn Nhang hãy về với đội của mình, mình sẽ đối xử tốt với Tàn Nhang giống trong clip này này :P
https://www.youtube.com/watch?v=t0qIk0g8sIA
Được cảm ơn bởi: silverlight267, Tannhang
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

silverlight267 đã viết: 00:15, 15/08/19 Mọi người dòm cái ảnh fake chất lượng cao của Tannhang tỷ tỷ này. Thôi đệ ngủ đây... :)) :)) :))

Hình ảnh
Ơ sao cũng là cô ấy mà ảnh này trong dữ dằn thế nhỉ :-S

Tỷ thích cái ảnh mộc mạc chân phương kia hơn đấy Silver ơi >:D<
Được cảm ơn bởi: koollee, silverlight267
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Tannhang đã viết: 00:26, 15/08/19
silverlight267 đã viết: 00:15, 15/08/19 Mọi người dòm cái ảnh fake chất lượng cao của Tannhang tỷ tỷ này. Thôi đệ ngủ đây... :)) :)) :))

Hình ảnh
Ơ sao cũng là cô ấy mà ảnh này trong dữ dằn thế nhỉ.

Tỷ thích cái ảnh mộc mạc chân phương kia hơn đấy Silver ơi.
Đệ cũng thấy cái ảnh kia hợp hơn.
Nhưng thấy Kanxi gọi Tàn nhẫn tỷ tỷ nên đệ up lun cái ảnh này...
Tỷ review xem giống mấy phần?
Được cảm ơn bởi: koollee, Tannhang
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Tannhang đã viết: 00:23, 15/08/19
Mình chỉ thấy tiếc cho đôi má phính không được lưu truyền hậu thế.

Chứ còn hành vi nhân bản đã được xem là vô nhân đạo từ khi chú cừu Dolly ra đời, mình đâu dám nghĩ tới.

Chưa kể tiền bạc để nhân bản vô tình là không nhỏ, kỹ thuật cũng cần trình độ chuyên môn cao, làm sao mình dám mộng tưởng hả koollee?

Hơn nữa, Kanxi huynh cũng là người hiền lương, mình đâu nỡ nào đem huynh ấy ra làm chuột bạch thí nghiệm cho một nghiên cứu mạo hiểm chưa từng làm trên loài người.

Koollee đừng nghĩ mình thất đức như thế chứ :((
Tàn Nhang thật là... ~X(

Ý mình nói là Tàn Nhang giúp hiền huynh Kanxi nhân bản gen bằng phương pháp tạo ra Kanxi con kìa :((
Chứ không phải như cừu Dolly :-<

Tannhang đã viết: 00:19, 15/08/19 Chúa tể loài dê =))

Ơ, cái ảnh fake chất lượng cao của chú Hà cung cấp đâu có thể hiện sự mỏng manh? :-O

Nụ cười đó là nụ cười thả dê còn gì? Chẳng lẽ mới mấy hôm mà mình đã mất trí nhớ :-O
Chỉ là bản mặt hơi đê tiện với sở khanh chút thôi mà. Chứ mình vẫn non nớt lắmmm, mong manh chán í chứ :P
Mà Tàn Nhang có ưng cái bụng với nụ cười thả dê đó hăm nà =))
Được cảm ơn bởi: silverlight267, Tannhang
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

silverlight267 đã viết: 23:28, 14/08/19
Tannhang đã viết: 23:08, 14/08/19
silverlight267 đã viết: 22:37, 14/08/19
Hình ảnh
Tỷ review hoặc up ảnh thực đi. Đệ hóng. :x
Được cảm ơn bởi: koollee, Tannhang
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 00:24, 15/08/19
Mình chỉ đang ý nói là Tàn Nhang đang rất thích khám phá những điều mới lạ, mà ở trong cung của Tàn Nhang chưa bao giờ được biết ấy, hoặc có biết cũng chỉ qua thiết bị thông minh, hình ảnh :))

Tàn Nhang đang ở đâu vậy? post lá số lên mình nghía chút nào :-bd

Mình có còn chuyện gì khiến mình sợ hãi khiếp đảm đâu Tàn Nhang, Tàn Nhang cứ tung ảnh của Tàn Nhang khủng bố mình thử mà xem :>

Tàn Nhang đúng là 1 pé PET tốt, Tàn Nhang hãy về với đội của mình, mình sẽ đối xử tốt với Tàn Nhang giống trong clip này này :P
https://www.youtube.com/watch?v=t0qIk0g8sIA
Mình sống trong am chứ làm gì danh giá mà được ngụ trong cung đâu koollee [-O<

Mình hiểu ý Kanxi huynh rồi. Koollee và huynh ấy ý hỏi mình sống ở đâu đúng không vậy? Mình vẫn sống ở Việt Nam, không phải Kiều F1 đâu.

Về lá số thì mình đã nhìn thấy lá số của koollee lúc lội dòng kia rồi. Nên nếu bây giờ luồn lách để vờ qua thì chơi không đẹp, nên mình chia sẻ thật lòng đây. (Đột nhiên nghiêm túc quá). Người đầu tiên đưa mình đến với việc biết lá số của bản thân là một người rất quan trọng và ý nghĩa với mình, mình cũng đã hứa với người ấy là sẽ không để ai ngoài người ấy biết lá số của mình. Mình hy vọng là mình sẽ không phá vỡ lời hứa đó koollee ạ :">

Mình có tật sĩ diện hão koollee ạ, Silver cho mình cái ảnh fake chất lượng cao tú lệ thế kia, mình nghĩ mình không nên tự dìm bản thân. Thà để mọi người nghĩ mình cũng kiều diễm đi :-j

Đấy thấy không, mình dám cá là cái con pet đó tới khi già rụng hết răng vẫn được vuốt ve cho xem :x
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

silverlight267 đã viết: 00:28, 15/08/19
Tannhang đã viết: 00:26, 15/08/19

Hình ảnh
Ơ sao cũng là cô ấy mà ảnh này trong dữ dằn thế nhỉ.

Tỷ thích cái ảnh mộc mạc chân phương kia hơn đấy Silver ơi.
Đệ cũng thấy cái ảnh kia hợp hơn.
Nhưng thấy Kanxi gọi Tàn nhẫn tỷ tỷ nên đệ up lun cái ảnh này...
Tỷ review xem giống mấy phần?
Tỷ tự thấy cái ảnh kia ngố giống tỷ hơn đấy, hay tại tỷ coi phim đó rồi nên cảm thấy cái thần đó hợp với tỷ hơn nhỉ :-/

Để xem nào, mắt không to bằng, mũi không cao bằng, môi không đầy đặn bằng, mặt cũng không được xương xương bằng.

Mắt chắc chỉ to bằng 6/10
Mũi chắc cao bằng 6/10
Môi mọng khoảng 6,5/10
Mặt bầu bĩnh hơn, chỉ xương xương khoảng 7/10

Tổng kết lại là khoảng 63,75%

Ơ mà sao cao thế nhỉ? Tỷ nhầm ở đâu rồi hay sao ấy? :-O .
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 00:29, 15/08/19
Tàn Nhang thật là... ~X(

Ý mình nói là Tàn Nhang giúp hiền huynh Kanxi nhân bản gen bằng phương pháp tạo ra Kanxi con kìa :((
Chứ không phải như cừu Dolly :-<
Ý koollee là bằng phương pháp truyền thống đấy hở? Chứ mình nào có siêu năng lực?

Nếu thế thì mình tự thấy bản thân năng lực yếu kém, không đảm đương nổi, xin dành vinh dự đó lại cho người khác >:D<
koollee đã viết: 00:29, 15/08/19
Chỉ là bản mặt hơi đê tiện với sở khanh chút thôi mà. Chứ mình vẫn non nớt lắmmm, mong manh chán í chứ :P
Mà Tàn Nhang có ưng cái bụng với nụ cười thả dê đó hăm nà =))
Koollee mong manh dễ vỡ sao? =((

Thế thôi mình không về đội của koollee làm pet đâu, mình cũng non nớt mảnh khảnh dễ tổn thương lắm, mình cần một vòng tay rắn chắc :(

Cái đó là ảnh fake chất lượng cao mà. Để trả lời câu hỏi của koollee chuẩn xác, mình phải thấy ảnh authentic koollee ạ =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”