Mời các thánh Hungintepol, kanxi vào luận cung thê, tài, mệnh cho 2 lá này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Npa93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mời các thánh Hungintepol, kanxi vào luận cung thê, tài, mệnh cho 2 lá này

Gửi bài gửi bởi Npa93 »

Các quý chủ xem dùm lá sn 1957 với 1993 dùm ạ

Mời xem giúp

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mời các thánh Hungintepol, kanxi vào luận cung thê, tài, mệnh cho 2 lá này

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Bạn vừa tiễn thằng hùng xuống địa ngục rồi. 2 lá này đã xem và có phát biểu ý kiến rồi ở bên pick khác rồi. Bạn qua hỏi bác sư tử nhé.
@thánh kanxi123 vô trả lời kìa
Được cảm ơn bởi: Npa93, anhthu5993, larsion, FallDaisy, Tealightdalat
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Npa93 đã viết: 20:01, 15/08/19 Các quý chủ xem dùm lá sn 1957 với 1993 dùm ạ

Mời xem giúp
Đang đi hoang thấy topic bạn nổi lên làm tôi tí sặc sữa :-O chỉ đích danh luôn hả? :))
Thì thế này, tôi là người rất lôm côm, tùy hứng nên tôi không xem được cho bác trai kia đâu, bạn đừng hỏi tôi ls đó làm gì!
Còn về ls của bạn thì hôm qua tôi đã chém rồi nhưng chắc là bạn không đọc kỹ đó.
Tiện hôm nay bạn hỏi thì tôi nói thẳng vậy.

Xem ls của bạn thì tôi thấy có 2 điều là bạn không cần phải lo:

1 là chuyện cưới xin

2 là chuyện công việc

Không phải 2 việc này không đáng lo mà là vì bạn có muốn lo cũng không lo được.
Nghĩ nhiều chỉ nặng đầu thôi.

1. Chuyện cưới xin: Mệnh bạn nợ thê nên không ế được, cũng đừng tìm vợ làm gì, đến đúng thời điểm người ta sẽ đến tìm bạn để cho bạn lấy. Vì bạn nợ họ cho nên tôi mới nói bạn là người phải ngậm hành trong nhà, yêu chiều hầu hạ vợ hết lòng, việc gì trong nhà cũng phải động tay động chân vào mà vợ vẫn không ưa, thường xuyên cãi cọ, đàn áp bạn.

2. Chuyện công việc: Khi bạn lấy vợ xong thì công việc của bạn sẽ được nhà vợ lo lắng cho chu toàn, bạn khỏi mất công tính toán làm gì, ra ngoài đường chắc không mất mặt đâu. Chỉ tội về nhà do cậy nhờ nhà vợ mà phải cúi đầu thôi.

Thế nên còn phút giây thảnh thơi nào thì cứ đi chơi, đi bời cho đã đi chứ đừng ở trên lyso.vn băn khoăn làm gì.

Hùng công tử nói không xem cho bạn vì thế này: Kiến thức tử vi rất mênh mông, người này nói thế này chưa chắc đã đúng, người kia nói thế kia chưa chắc đã sai. Nên để tránh tranh cãi do bất đồng quan điểm thì ace trong topic có luật ngầm là ls đã có người xem rồi thì họ không comment nữa. Trừ khi ls được đưa ra là ls mang tính học thuật thì mọi người mới cùng bình luận thôi. Bạn thông cảm nhé :-h !
Hungternopil đã viết: 20:37, 15/08/19 Bạn vừa tiễn thằng hùng xuống địa ngục rồi. 2 lá này đã xem và có phát biểu ý kiến rồi ở bên pick khác rồi. Bạn qua hỏi bác sư tử nhé.
Công từ này! Hùng Interpol nghe cũng gấu đấy chứ.
Hay đổi luôn như thế cho máu đi =))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Npa93, FallDaisy, Tealightdalat, koollee, 12010277
Đầu trang

Npa93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Npa93 »

Kanxi123 đã viết: 21:48, 15/08/19
Npa93 đã viết: 20:01, 15/08/19 Các quý chủ xem dùm lá sn 1957 với 1993 dùm ạ

Mời xem giúp
Đang đi hoang thấy topic bạn nổi lên làm tôi tí sặc sữa :-O chỉ đích danh luôn hả? :))
Thì thế này, tôi là người rất lôm côm, tùy hứng nên tôi không xem được cho bác trai kia đâu, bạn đừng hỏi tôi ls đó làm gì!
Còn về ls của bạn thì hôm qua tôi đã chém rồi nhưng chắc là bạn không đọc kỹ đó.
Tiện hôm nay bạn hỏi thì tôi nói thẳng vậy.

Xem ls của bạn thì tôi thấy có 2 điều là bạn không cần phải lo:

1 là chuyện cưới xin

2 là chuyện công việc

Không phải 2 việc này không đáng lo mà là vì bạn có muốn lo cũng không lo được.
Nghĩ nhiều chỉ nặng đầu thôi.

1. Chuyện cưới xin: Mệnh bạn nợ thê nên không ế được, cũng đừng tìm vợ làm gì, đến đúng thời điểm người ta sẽ đến tìm bạn để cho bạn lấy. Vì bạn nợ họ cho nên tôi mới nói bạn là người phải ngậm hành trong nhà, yêu chiều hầu hạ vợ hết lòng, việc gì trong nhà cũng phải động tay động chân vào mà vợ vẫn không ưa, thường xuyên cãi cọ, đàn áp bạn.

2. Chuyện công việc: Khi bạn lấy vợ xong thì công việc của bạn sẽ được nhà vợ lo lắng cho chu toàn, bạn khỏi mất công tính toán làm gì, ra ngoài đường chắc không mất mặt đâu. Chỉ tội về nhà do cậy nhờ nhà vợ mà phải cúi đầu thôi.

Thế nên còn phút giây thảnh thơi nào thì cứ đi chơi, đi bời cho đã đi chứ đừng ở trên lyso.vn băn khoăn làm gì.

Hùng công tử nói không xem cho bạn vì thế này: Kiến thức tử vi rất mênh mông, người này nói thế này chưa chắc đã đúng, người kia nói thế kia chưa chắc đã sai. Nên để tránh tranh cãi do bất đồng quan điểm thì ace trong topic có luật ngầm là ls đã có người xem rồi thì họ không comment nữa. Trừ khi ls được đưa ra là ls mang tính học thuật thì mọi người mới cùng bình luận thôi. Bạn thông cảm nhé :-h !
Hungternopil đã viết: 20:37, 15/08/19 Bạn vừa tiễn thằng hùng xuống địa ngục rồi. 2 lá này đã xem và có phát biểu ý kiến rồi ở bên pick khác rồi. Bạn qua hỏi bác sư tử nhé.
Công từ này! Hùng Interpol nghe cũng gấu đấy chứ.
Hay đổi luôn như thế cho máu đi =))
Cám ơn thánh, bạn chém mà mình thấy quá hay ạ
Bạn xem lá số này bạn có biết đc ng vợ của mình làm công việc gì hay có đặc điểm gì ko ạ

Tại giờ cũng có mấy đối tượng đang phân vân. Đi xem thầy phán tôi đã có duyên gặp ng sẽ làm vợ tôi rồi mà ko nói rõ ng đó ntn nên t cũng chịu. Thầy phán cuối năm cưới mà giờ chưa có vẹo gì
Đầu trang

Npa93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Npa93 »

Kanxi123 đã viết: 21:31, 14/08/19
Npa93 đã viết: 20:15, 14/08/19
A tuấn nam này.

Bạn hay lo lắng, bồn chồn, tâm hơi nhạy cảm nên dễ buồn vui vô cớ. Tính cũng ba phải, cả nể.
Về mặt quan hệ xã giao ngoài xã hội dễ chiếm được cảm tình của người , đặc biệt là người khác giới.

Mặc dù là người khôn ngoan nhưng sinh không gặp thời.
Có tính toán kỹ lưỡng cũng rất khó khăn khi phát triển công danh.
Nếu muốn tiền đồ sáng sủa thì phải đi xa lập nghiệp.

Mệnh này chắc chắn sẽ có vợ.
Tính bạn yêu, chiều hết lòng với vợ (người yêu), vì yêu si mê quá nên rất hay ghen.
Không nên kết hôn sớm, sớm sẽ trắc trở và khó thành
Sau khi kết hôn gần như toàn bộ việc nhà bạn phải lo hết.

Vợ xinh đẹp, có tài, có tiền, lắm điều, hay bất đồng quan điểm và cho bạn ăn hành.
* Nếu chưa lấy vợ thì hành cũng là một món ngon, bạn thử tập ăn trước xem sao?
Vợ thông minh, rất có duyên với người khác giới, dễ phạm đào hoa.
Muốn giữ nàng, bạn phải thay đổi bản thân liên tục để nàng không cảm thấy nhàm chán là được.
Lưu ý: không bao giờ được bất nhẫn mà động thủ với nàng.
Vợ cũng rất khỏe chuyện "kia" nên bạn nhớ tập thể dục đều đặn vào.
Đầu trang

Npa93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Npa93 »

Xin lỗi các cao nhân, tôi mới vào dd nên còn chưa biết hết, mong các cao nhân đại xá

Cám ơn thánh, bạn chém mà mình thấy quá hay ạ
Bạn xem lá số này bạn có biết đc ng vợ của mình làm công việc gì hay có đặc điểm gì ko ạ

Tại giờ cũng có mấy đối tượng đang phân vân. Đi xem thầy phán tôi đã có duyên gặp ng sẽ làm vợ tôi rồi mà ko nói rõ ng đó ntn nên t cũng chịu. Thầy phán cuối năm cưới mà giờ chưa có vẹo gì
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”