Sanh thần 30 tuổi, nhờ các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Sanh thần 30 tuổi, nhờ các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp ạ

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

Chào mọi người,

Đúng sanh nhật 30 tuổi của mình, nghĩ cũng đã nửa cuộc đời mà công việc vẫn bấp bênh, sự nghiệp chưa có.
Mình học quản trị kinh doanh
2011: ra trường đi làm bên xuất nhập khẩu, công việc tạm ổn, mình để ý là mình thường được các sếp quí và cất nhắc mặc dù tính mình thẳng và không xu nịnh ai bai giờ. Năng lực tàm tạm
2015: mình qua Mỹ du học đến giờ. Vừa học vừa làm khá là vất vả, công việc cũng chỉ là part-time hoặc internship về kế toán. Cung quan mình sáng sủa mà sao mình còn chìm nổi quá.
Tình duyên long đong khỏi nói, quá chán hiện tại không thèm hi vọng gì nữa luôn. Thêm tinh thần mình bất ổn nên gắng gượng lắm mới qua được 2 năm vừa rồi. Nên hiện giờ mình chỉ quan tâm sự nghiệp.
Mình có 2 dự định sắp tới, mong mọi người xem giúp có thuận lợi không nhé
1- Năm nay mình làm giấy tờ định cư dạng employment-based visa, không biết có thành không.
2-Mình dự tính chuyển qua học dược. Lá số mình vầy thì có nên học dược không? Học sẽ lâu và mình cũng không còn trẻ nữa nên cũng hoang mang lắm.
Lá số của mình. Cám ơn mọi người nhiều nhé.

Hình ảnh
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Sanh thần 30 tuổi, nhờ các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp ạ

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

ohtruong đã viết: 13:22, 16/08/19 Chào mọi người,

Đúng sanh nhật 30 tuổi của mình, nghĩ cũng đã nửa cuộc đời mà công việc vẫn bấp bênh, sự nghiệp chưa có.
2011: ra trường đi làm bên xuất nhập khẩu, công việc tạm ổn, mình để ý là mình thường được các sếp quí và cất nhắc mặc dù tính mình thẳng và không xu nịnh ai bai giờ. Năng lực tàm tạm
2015: mình qua Mỹ du học đến giờ. Vừa học vừa làm khá là vất vả, công việc cũng chỉ là part-time hoặc internship về kế toán. Cung quan mình sáng sủa mà sao mình còn chìm nổi quá.
Tình duyên long đong khỏi nói, quá chán hiện tại không thèm hi vọng gì nữa luôn. Thêm tinh thần mình bất ổn nên gắng gượng lắm mới qua được 2 năm vừa rồi. Nên hiện giờ mình chỉ quan tâm sự nghiệp.
1- Năm nay mình làm giấy tờ định cư dạng employment-based visa, không biết có thành không.
2-Mình dự tính chuyển qua học dược. Lá số mình vầy thì có nên học dược không? Học sẽ lâu và mình cũng không còn trẻ nữa nên cũng hoang mang lắm.

Hình ảnh
Chào chị gái. Cái đại vận 26, Linh Xương đà kị thì nó u ám lắm. Đại vận vận này ko đep. Từ đại vận 36 trở đi thì làm gì cũng đc. Tiền tài nên đầu tư vào tài sản tĩnh. Có tiền nên mua đất đai, trang sức, vàng bạc, đồ dùng trong nhà. Chứ để tiền không thì dễ bay lắm.
Các sếp yêu quý nâng đỡ là do nữ Thái Âm miếu địa, lại có quang quý.
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Sanh thần 30 tuổi, nhờ các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp ạ

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

Kiên Kiddy đã viết: 16:34, 16/08/19
ohtruong đã viết: 13:22, 16/08/19 Chào mọi người,

Hình ảnh
Chào chị gái. Cái đại vận 26, Linh Xương đà kị thì nó u ám lắm. Đại vận vận này ko đep. Từ đại vận 36 trở đi thì làm gì cũng đc. Tiền tài nên đầu tư vào tài sản tĩnh. Có tiền nên mua đất đai, trang sức, vàng bạc, đồ dùng trong nhà. Chứ để tiền không thì dễ bay lắm.
Các sếp yêu quý nâng đỡ là do nữ Thái Âm miếu địa, lại có quang quý.
Chào Kiên,

Cám ơn em đã xem nha. Em nói đúng đó, chị không giữ tiền được, em nhắm xem chị đầu tư chứng khoán ok không em?
Cái vụ làm giấy tờ định cư của chị năm sau không thấy gì tốt hả em?
Đại vận 36 sẽ tốt hơn 26 này nhiều không em hay vì vận này xấu quá rồi nên sau sẽ đỡ hơn chút thôi?

Cám ơn em nha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”