Thanh xuân như một tách trà, chẳng nhẽ số e ế hoài hết cả thanh xuân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
eline_1304
Chính thức
Chính thức

Re: Thanh xuân như một tách trà, chẳng nhẽ số e ế hoài hết cả thanh xuân

Gửi bài gửi bởi eline_1304 »

Hình ảnh

Thiệt k biết đến năm bao nhiêu mới lấy dc ck, toàn gần đến đích thì lại gãy 8->
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Kanxi123 đã viết: 21:59, 20/08/19 Phải nói thật là tớ không biết xem lắm đâu, nên chỉ chuyên rình rập những topic mà chờ mãi không ai trả lời thì vội nhảy vào xem lót một miếng. Trong lòng hi vọng vì mình xem bậy mà các cao nhân thấy ngứa mắt nhảy vào xem đúng cho đương số thôi. ;;)
Nói thật là kanxi xem chuẩn lắm đó, lá nào cũng chuẩn, tui giơ 2 lá số của tui mà ông xem ra chuẩn lắm kaka
Được cảm ơn bởi: larsion, dinhmyhuong08, Kanxi123, Tealightdalat, 12010277
Đầu trang

dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dinhmyhuong08 »

cự nhật không kiếp đã viết: 22:32, 20/08/19
dinhmyhuong08 đã viết: 01:32, 20/08/19 Nhờ hữu duyên xem giúp em đường tình duyên. Mình cũng không nghĩ là mình không quen ai đến giờ này luôn. Tự nhiên hôm trước ngồi đếm thì ngẫm ra 9 năm trời rồi chưa quen ai. Nhỡ 9 năm nữa mà không có ai thì uổng hết cả tách trà thanh xuân. Mình cũng muốn quen mà xung quanh không thấy đối tượng nào. Mà thấy cung Phu thê mình nhiều sao xấu quá, nào là Đà La, Tang Môn, gặp Tuần nữa.

Mong bạn nào giúp mình xem cung phu thê của mình với. Hoảng loạn thật sự :(( :-O

Hình ảnh
Ái dà, đồng âm, cự nhật chào đồng âm nhé :> , anh em ở đây đông quá, chứng tỏ bạn cũng hút trai phết đấy B-) , nhìn 1 hồi thấy có anh chàng lắc sườn vs hùng tơ non nhiệt tình nhất :"> , bạn cho 2 ông này lên võ đài đi :>
minh có hút ai đâu bạn ơi :)) hút là không lên đây tìm cao nhân giải số đâu :-S hihi mà nghe nói Cự Nhật với Đồng Âm hợp lắm đúng ko ta :-?
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp, Hungternopil
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Hungternopil đã viết: 22:44, 20/08/19
Kanxi123 đã viết: 21:59, 20/08/19 Phải nói thật là tớ không biết xem lắm đâu, nên chỉ chuyên rình rập những topic mà chờ mãi không ai trả lời thì vội nhảy vào xem lót một miếng. Trong lòng hi vọng vì mình xem bậy mà các cao nhân thấy ngứa mắt nhảy vào xem đúng cho đương số thôi. ;;)
Nói thật là kanxi xem chuẩn lắm đó, lá nào cũng chuẩn, tui giơ 2 lá số của tui mà ông xem ra chuẩn lắm kaka
Cảm ơn công tử, ta xem 2 lá ra một người là biết đa tài, đa nghệ rồi :))
Xấu hổ đành rút về hang thôi :((
Được cảm ơn bởi: dinhmyhuong08, Tealightdalat, Hungternopil
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

larsion đã viết: 22:37, 20/08/19
dinhmyhuong08 đã viết: 01:32, 20/08/19 Nhờ hữu duyên xem giúp em đường tình duyên. Mình cũng không nghĩ là mình không quen ai đến giờ này luôn. Tự nhiên hôm trước ngồi đếm thì ngẫm ra 9 năm trời rồi chưa quen ai. Nhỡ 9 năm nữa mà không có ai thì uổng hết cả tách trà thanh xuân. Mình cũng muốn quen mà xung quanh không thấy đối tượng nào. Mà thấy cung Phu thê mình nhiều sao xấu quá, nào là Đà La, Tang Môn, gặp Tuần nữa.

Mong bạn nào giúp mình xem cung phu thê của mình với. Hoảng loạn thật sự :(( :-O

Ái dà, đồng âm, cự nhật chào đồng âm nhé :> , anh em ở đây đông quá, chứng tỏ bạn cũng hút trai phết đấy B-) , nhìn 1 hồi thấy có anh chàng lắc sườn vs hùng tơ non nhiệt tình nhất :"> , bạn cho 2 ông này lên võ đài đi :>
Xin đính chính là tại hạ đây dạo này tôn thờ chủ nghĩa độc thân, sống một mình cho gái nó thèm chơi :)) Thôi xin nhường cơ hội cho các đồng chí khác
Biết rồi nhé. Phải chăng andre của đồng chí đã trở lại 😋. Chứ k làm gì có chuyện 😂
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Tealightdalat, Kanxi123, 12010277
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

dinhmyhuong08 đã viết: 22:46, 20/08/19

Hình ảnh
minh có hút ai đâu bạn ơi :)) hút là không lên đây tìm cao nhân giải số đâu :-S hihi mà nghe nói Cự Nhật với Đồng Âm hợp lắm đúng ko ta :-?
Theo như báo thể thao viết thì cự nhật mê đồng âm😐. Chứ đồng âm k thèm đếm xỉa gì đến thằng ôn con kia cả 🙄 Chắc là k hợp lắm 😳 Ủa mà bạn có làm gì về báo chí phóng viên k 🤔
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

vu_1102
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi vu_1102 »

Năm nay có vẻ có tình duyên, cả hai cùng yêu thích nhau đấy chú ý tháng 11 nhé
Được cảm ơn bởi: 12010277, dinhmyhuong08, Hungternopil
Đầu trang

dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 23:14, 20/08/19
dinhmyhuong08 đã viết: 22:46, 20/08/19

Theo như báo thể thao viết thì cự nhật mê đồng âm😐. Chứ đồng âm k thèm đếm xỉa gì đến thằng ôn con kia cả 🙄 Chắc là k hợp lắm 😳 Ủa mà bạn có làm gì về báo chí phóng viên k 🤔
Mình thích viết lách thôi chứ ko có làm bên báo chí Cự nhật ơi :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, cự nhật không kiếp
Đầu trang

dinhmyhuong08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vu_1102 đã viết: 23:26, 20/08/19 Năm nay có vẻ có tình duyên, cả hai cùng yêu thích nhau đấy chú ý tháng 11 nhé
Lót gạch hóng.. mình đang học ở nước ngoài, không biết là quen người ngoại quốc hay đồng hương đây. Nhìn vào lá số ra không nhỉ mn?
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, vu_1102
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

dinhmyhuong08 đã viết: 01:23, 21/08/19
vu_1102 đã viết: 23:26, 20/08/19 Năm nay có vẻ có tình duyên, cả hai cùng yêu thích nhau đấy chú ý tháng 11 nhé
Lót gạch hóng.. mình đang học ở nước ngoài, không biết là quen người ngoại quốc hay đồng hương đây. Nhìn vào lá số ra không nhỉ mn?
ngoại quắc là nước nào vậy? nếu đủ duyên cũng ở bên ả rập như tui thì mình cho nhau một cơ hội đi :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”