SỰ TƯƠNG TÁC GIỮA CÁC CHÍNH TINH TRÊN LÁ SỐ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: SỰ TƯƠNG TÁC GIỮA CÁC CHÍNH TINH TRÊN LÁ SỐ

Gửi bài gửi bởi dung1 »

dunggin đã viết: 11:50, 22/08/19 Rất thích vấn đề được đưa ra của Hà Túc Đạo đó là đề cao về tính ứng dụng thực tiễn của Tử Vi.
Xin phép đoán mò 1 chuyện lá số dung1 là tháng 10 năm 2019 có cãi vã xung đột với HUYNH ĐỆ về vấn đề tình cảm.
Bạn đoán tháng 10 thì 3 tháng nữa mình mới phản hồi được. Mình cũng đang rất tò mò về trường phái tử vi ứng dụng dùng tượng sao để luận hạn nên đưa ra 1 vấn đề nghiệm lý lại xem Bạn Ngày Xanh luận kết quả ra sao. Thanks Bạn nhé.
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Số dung1 nhỏ giờ mắc bệnh khó chữa, mãn tính nào không nhỉ. Hai bệnh trở lên 🤔🤔 và bản thân từng bị tai nạn đột ngột 🤔
Được cảm ơn bởi: Luxel
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Answer đã viết: 12:06, 22/08/19 Số dung1 nhỏ giờ mắc bệnh khó chữa, mãn tính nào không nhỉ. Hai bệnh trở lên 🤔🤔 và bản thân từng bị tai nạn đột ngột 🤔
Mình không bị bệnh mãn tính khó chữa nào từ nhỏ. Rất ít khi ốm vặt chỉ thi thoảng viêm họng. 2010 mình bị ngã xe máy gây thoái hóa và thoát vị địa đệm hông và cổ ở bên trái. Từ 2010 đến h tuy đã chữa trị nhưng chỉ khỏi 80% và mang bệnh cột sống đến bây h. Do điều trị cột sống nên uống thuốc rất nhiều dẫn đến viêm loét hang vị dạ dày và có điều trị nhưng cũng không khỏi.Gần đây do uống rượu nhiều nên mình bị thêm bệnh cao huyết áp nữa và men gan cũng cao. Cơ bản 3 bệnh kể trên sẽ đi theo mình suốt cả đời chứ không chữa khỏi được.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

dung1 đã viết: 12:19, 22/08/19
Answer đã viết: 12:06, 22/08/19 Số dung1 nhỏ giờ mắc bệnh khó chữa, mãn tính nào không nhỉ. Hai bệnh trở lên 🤔🤔 và bản thân từng bị tai nạn đột ngột 🤔
Mình không bị bệnh mãn tính khó chữa nào từ nhỏ. Rất ít khi ốm vặt chỉ thi thoảng viêm họng. 2010 mình bị ngã xe máy gây thoái hóa và thoát vị địa đệm hông và cổ ở bên trái. Từ 2010 đến h tuy đã chữa trị nhưng chỉ khỏi 80% và mang bệnh cột sống đến bây h. Do điều trị cột sống nên uống thuốc rất nhiều dẫn đến viêm loét hang vị dạ dày và có điều trị nhưng cũng không khỏi.Gần đây do uống rượu nhiều nên mình bị thêm bệnh cao huyết áp nữa và men gan cũng cao. Cơ bản 3 bệnh kể trên sẽ đi theo mình suốt cả đời chứ không chữa khỏi được.
Bạn khoan hãy phản hồi các bạn khác nhé. Mình sợ khi bài luận của mình gửi đến bạn sẽ thiếu khách quan. Thank!
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Ngày xanh đã viết: 12:51, 22/08/19
dung1 đã viết: 12:19, 22/08/19
Bạn khoan hãy phản hồi các bạn khác nhé. Mình sợ khi bài luận của mình gửi đến bạn sẽ thiếu khách quan. Thank!
Ok Bạn. Tạm thời mình sẽ không trả lời các ý kiến các Bạn đưa ra trước khi Bạn Ngày Xanh luận giải để cho mọi chuyện khách quan.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Chia sẻ nhị hợp, lục hại xong. Còn tam hợp và xung chiếu chưa kịp share thì mọi người chém mạnh quá.
Thôi giữ làm của riêng vậy. Share ra lại mang tiếng: không có tính ứng dụng :)).
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Đan Trì đã viết: 21:04, 22/08/19 Chia sẻ nhị hợp, lục hại xong. Còn tam hợp và xung chiếu chưa kịp share thì mọi người chém mạnh quá.
Thôi giữ làm của riêng vậy. Share ra lại mang tiếng: không có tính ứng dụng :)).
Bạn cứ chia sẻ mạnh vào. Vấn đề này không hề mâu thuẫn vì thực tế Bạn chia sẻ để định cách cục tổng quát mệnh mạnh yếu, giàu nghèo, quý tiện hay gọi là định lượng tổng quá số. Còn ứng dụng xem hạn cần dụng tượn sao nhiều nó ở vấn đề vi mô hơn.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Bạn Ngay Xanh đã luận và gửi cho mình qua tin nhắn vì một vài lý do tế nhị nên không đưa ra đây. Cơ bản Bạn luận đúng 80%. Cách tượng sao nghe có vẻ không được logic và tuân theo kiến thức cơ bản của tử vi nhưng kết quả luận hạn khá chuẩn. Thanks Bạn Ngày Xanh.
Được cảm ơn bởi: KhatVong84, 12010277, Hà Túc Đạo, anhthu5993
Đầu trang

KhatVong84
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi KhatVong84 »

Xem số trên mạng mà đúng đến 80%, xem ngoài đời chắc phải 90 trở lên. Phải có bản lĩnh thì người ta mới tự tin thế. Tôi cứ canh Bác Buudinh mở lớp hoài mà vẫn chưa thấy.
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Đối với tôi,thầy đoán sai nhiều những cái không thực sự quan trọng cũng ok,quan trọng nhất là đoán đúng những mốc trọng đại,then chốt quyết định đời người.Ví dụ thầy đoán đúng rất nhiều :hồi bé khoảng 3 tuổi bạn suýt chết đuối, anh em đông khoảng 5 người,bố mẹ khỏe mạnh trường thọ,có 2 em trai làm ăn phát,vợ hiền cao khoảng 1m6 đến 1m62,vợ bạn răng đẹp và có nụ cười rất tươi,23 tuổi bạn bị ốm nặng suýt chết,cách đây 4 năm bạn làm ăn rất kém....Tóm lại đúng rất nhiều ( khoảng 99%).Bạn thấy thầy đoán đúng rất nhiều,rất tin thầy.Thầy phán 2 năm nữa tốt lắm,đầu tư làm ăn thành công rực rỡ.Bạn tin thầy:2 năm sau dốc hết vốn liếng,tài sản,vay mượn thêm rồi đem ra đầu tư làm ăn,cuối cùng Thất bại nặng,nợ nần nhiều,phá sản.99% đúng,1% sai nhưng 1% có ý nghĩa gấp tỉ tỉ lần.
Nói chung dù thầy cực giỏi đến mấy,cũng hết sức cẩn thận trong những giai đoạn quyết định.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”