Sao ân quang thiên quý cung phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kaanoo29
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Sao ân quang thiên quý cung phu thê

Gửi bài gửi bởi kaanoo29 »

Mình có Thiên Quý ở thê

Cả nhà, ba mẹ, họ hàng ... đều giục kiếm vợ 8-> cũng chỉ biết cười trừ .. :-S

Hình ảnh
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

kaanoo29 đã viết: 23:20, 22/07/19 Mình có Thiên Quý ở thê

Ôi thanh niên 93 đã bị giục lấy vợ. Tôi 92 đây giờ chỉ ham mua xe, xài tiền với kiếm tiền thôi. Bọn trẻ bây giờ lớn nhanh quá :))
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

larsion đã viết: 23:39, 22/07/19
kaanoo29 đã viết: 23:20, 22/07/19 Mình có Thiên Quý ở thê

Ôi thanh niên 93 đã bị giục lấy vợ. Tôi 92 đây giờ chỉ ham mua xe, xài tiền với kiếm tiền thôi. Bọn trẻ bây giờ lớn nhanh quá :))
Đồng tuổi Nhân Thân . Lận đận tìbh duyêb phết . Nói ko ngoa đồng niên 92 làng tớ , 22 ng mà mới có 6 - 7 ng lấy còn lại FA . Thanh niên các tuổi khác lấy nhan nhan tiêng 92 ế mãn kiếp
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loverosie »

Lễ lạt mưa gió ngồi nhà lướt web thấy topic này. Em cũng có combo Quang Quý cung Phu ạ, tình duyên chưa đi tới đâu, năm ngoái quen một anh cứ tưởng chốt yêu đương rồi thì được mấy tháng người ta lại dãn ra, giờ em đang quen một anh khác, chưa tỏ tình yêu đương thôi chứ cũng ko khác gì người yêu nhưng mà em thấy anh ấy cứ lạnh nhạt hờ hững. Anh năm ngoái bỏ em thì đầu năm nay lại quay ra nhắn tin muốn quay lại nọ kia nhưng em hết cảm xúc rồi. Bây giờ cũng có một anh khác đang rất nhiệt tình với em nhưng em lại ko có cảm xúc như với ng hờ hững với em kia, bạn em thì bảo con gái nên chọn người yêu mình hơn, em giờ đang phân vân quá. Nhờ mọi người luận giải cung phu và đường tình duyên giúp em với ạ Hình ảnh
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

loverosie đã viết: 09:37, 01/09/19 Lễ lạt mưa gió ngồi nhà lướt web thấy topic này. Em cũng có combo Quang Quý cung Phu ạ, tình duyên chưa đi tới đâu, năm ngoái quen một anh cứ tưởng chốt yêu đương rồi thì được mấy tháng người ta lại dãn ra, giờ em đang quen một anh khác, chưa tỏ tình yêu đương thôi chứ cũng ko khác gì người yêu nhưng mà em thấy anh ấy cứ lạnh nhạt hờ hững. Anh năm ngoái bỏ em thì đầu năm nay lại quay ra nhắn tin muốn quay lại nọ kia nhưng em hết cảm xúc rồi. Bây giờ cũng có một anh khác đang rất nhiệt tình với em nhưng em lại ko có cảm xúc như với ng hờ hững với em kia, bạn em thì bảo con gái nên chọn người yêu mình hơn, em giờ đang phân vân quá. Nhờ mọi người luận giải cung phu và đường tình duyên giúp em với ạ Hình ảnh
cung phu quá ư là bá đạo ^^
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loverosie »

chienapple đã viết: 13:29, 01/09/19
loverosie đã viết: 09:37, 01/09/19 Lễ lạt mưa gió ngồi nhà lướt web thấy topic này. Em cũng có combo Quang Quý cung Phu ạ, tình duyên chưa đi tới đâu, năm ngoái quen một anh cứ tưởng chốt yêu đương rồi thì được mấy tháng người ta lại dãn ra, giờ em đang quen một anh khác, chưa tỏ tình yêu đương thôi chứ cũng ko khác gì người yêu nhưng mà em thấy anh ấy cứ lạnh nhạt hờ hững. Anh năm ngoái bỏ em thì đầu năm nay lại quay ra nhắn tin muốn quay lại nọ kia nhưng em hết cảm xúc rồi. Bây giờ cũng có một anh khác đang rất nhiệt tình với em nhưng em lại ko có cảm xúc như với ng hờ hững với em kia, bạn em thì bảo con gái nên chọn người yêu mình hơn, em giờ đang phân vân quá. Nhờ mọi người luận giải cung phu và đường tình duyên giúp em với ạ Hình ảnh
.

Anh/chị có thể nói rõ hơn không ạ ?
Đầu trang

muitenthep
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi muitenthep »

1 con Ân Quang đã làm tình cảm điêu đứng, lúc mình thích thì người ta k yêu, lúc người ta không yêu thì mình chạy. Bao cuộc tình gần chốt đơn rồi lại vì gì đấy rồi thôi :D :D :D Chứ thêm Thiên Quý nữa chắc ế tới già. Số này chắc phải đi xa kiếm vợ thật các bác ạ. :D :D

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

[quote=muitenthep post_id=1599752 time=1567327553 user_id=209689]
1 con Ân Quang đã làm tình cảm điêu đứng, lúc mình thích thì người ta k yêu, lúc người ta không yêu thì mình chạy. Bao cuộc tình gần chốt đơn rồi lại vì gì đấy rồi thôi :D :D :D Chứ thêm Thiên Quý nữa chắc ế tới già. Số này chắc phải đi xa kiếm vợ thật các bác ạ. :D :D

[IMG]lasotuvi/2019/7XOYQZN0.jpg[/IMG]
[/quote]
Quan trọng là cô -quả kìa bác. Em thấy mấy người cô - quả chiếu thân mệnh tình duyên không thuận lắm. Bác hơn tuổi em nên bao giờ hốt được cô nào nhớ báo để hội quang quý phu thê có thêm hi vọng. He he, không biết của nợ đặt gạch từ kiếp trước bao giờ mới xuất hiện. =))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

loverosie đã viết: 15:28, 01/09/19
.

Anh/chị có thể nói rõ hơn không ạ ?
A là a Ko có thích tả hữu cho nắm , a chiếu thôi mà đã điêu đứng rồi , e toạ vậy thì ..... Sau này ăn rồi mới đi đánh ghén ck :) e chắc yêu đương cũbg ghen tuông dữ lắm , đôi mắt e chắc cuốn hút và bí ẩn lắm nhỉ ? Tích cách có lẽ ngoài lạnh trong nóng ko yêu thì thôi chứ yêu thì dữ dội lắm , ko lẽ vì vậy sau này ...... trời , a ko dám nghĩ nữa đâu
Nghĩa là ghen quá đấy mà thôi,
Thế nghĩa là yêu quá mất rồi
Và nghĩa là anh là tất cả.
Anh là tất cả của riêng tôi!
Được cảm ơn bởi: 12010277, loverosie
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

một ng con gái vui là thế , năng độg là thế , sao tâm can lại đơn độc như một chú sói con vậy ??? Vì sao ??
Được cảm ơn bởi: loverosie
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”