GÓC CHÉM GIÓ, ĐỌC SÁCH VÀ REVIEW SÁCH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: GÓC CHÉM GIÓ, ĐỌC SÁCH VÀ REVIEW SÁCH

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

bà gà mái chửi thằng chồng gà trống vì thích xem gà rán nguyên con trên tv. kaka
Được cảm ơn bởi: Suỵt Suỵt, Kanxi123, 12010277, koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

Tannhang đã viết: 01:30, 04/09/19
Suỵt Suỵt đã viết: 22:44, 03/09/19
Ùm. Phải trải qua tình kiếp để trả nợ duyên. Chả biết tôi còn đủ sức sống để tìm thấy tình thật không nữa.
Không biết điều mình sắp nói đây là điều đáng vui hay đáng buồn nữa :-S
Nhưng Suỵt có bao giờ nhận ra là...khả năng một trái tim có thể tan vỡ cũng ngang bằng khả năng nó có thể tự hàn gắn đấy Suỵt ạ...
Nên dù Suỵt có muốn hay không, có lo lắng hay trông đợi, thì nó vẫn có cách sống lại như chưa từng bị gì ấy chứ ;;)
Đối với người can trường và lạc quan như Suỵt, hẳn là đáng vui hơn, Suỵt nhỉ? >:D<
Cảm ơn chị Tangnhang, thời buổi này tìm đâu ra một người tâm lý lại suy nghĩ ngon lành như chị nhỉ? Chị có em gái không? Em ganh tỵ với nó quá à. :-/

Em có bà chị họ bằng tuổi chị, chưa yêu ai nên ế mòn răng, mới hôm qua nói em Tết năm nay hổng tính về nhà vì sợ bị phụ thân dí. Em không tin chị giờ này vẫn còn bình thản. =)) Nhưng em cũng có một đứa cựu đồng nghiệp, ba mẹ nó là Phật tử rất anh minh hiểu được cái nợ cái khổ của ái tình nên khuyên nó đừng cưới chồng, ở vậy với ba mẹ. Nên thôi chị hãy cứ bình thản, em không ý kiến ý cò gì đâu. :x

Chuyện của em là chuyện xưa rồi chị, lâu lâu ngẫm lại thấy bồi hồi miếng thôi ạ. Giờ em vô cùng phè phỡn an lạc và... rảnh.

Chị biết đăng ảnh sao hổng im luôn đi, khoe rình rang trên này thì em cá là mọi người đều gào thét "Tangnhang nàng ơi, mau cho ta xem dung mạo của nàng, đăng mau, mau lên, ô tô kê." Em cũng muốn xem nữa chị ơi. [-O<

Chị bảo trọng nha. Ha ha! =))
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, 12010277, koollee
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Tannhang đã viết: 09:27, 04/09/19 Chúc cả nhà ngày mới tràn ngập tiếng cười nham hiểm ahihi :">
Hình ảnh
Cuối năm Tannhang tỷ tỷ về với chồng rùi nên up ảnh giường chiếu này.... Silver mách "Người ấy" của Tannhang nha... ^^ (Cười nham hiểm =)) )
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, 12010277, koollee
Đầu trang

Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

silverlight267 đã viết: 11:39, 04/09/19
Tannhang đã viết: 09:27, 04/09/19 Chúc cả nhà ngày mới tràn ngập tiếng cười nham hiểm ahihi :">
Cuối năm Tannhang tỷ tỷ về với chồng rùi nên up ảnh giường chiếu này.... Silver mách "Người ấy" của Tannhang nha... ^^ (Cười nham hiểm =)) )
Ú.... Silver xem được ls của Maruko rồi sao?
Hay bấm quẻ? :-O
Được cảm ơn bởi: silverlight267, 12010277, koollee
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kanxi123 đã viết: 11:42, 04/09/19
Ú.... Silver xem được ls của Maruko rồi sao?
Hay bấm quẻ? :-O
"Người ấy" của Maruko dặn Maruko ko được cho ai xem ls, nên đệ làm sao xem được...Hồi Koollee với đệ có hỏi xem mà hem được.
Nên đệ chỉ bốc phét thui. :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Kanxi123, 12010277, koollee
Đầu trang

Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

silverlight267 đã viết: 11:56, 04/09/19 "Người ấy" của Maruko dặn Maruko ko được cho ai xem ls, nên đệ làm sao xem được...Hồi Koollee với đệ có hỏi xem mà hem được.
Nên đệ chỉ bốc phét thui. :)) :)) :))
Diễn đàn ngoạ hổ tàng long nên nàng phải giấu kẻo bị bắt bài đó mà :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, silverlight267, Suỵt Suỵt, koollee
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

ông kaxi123 chịu khó lên 5 sao đi, cao nhân tất hữu cao nhân trị. hehe, giờ thì chán nhỉ. mà ông tính khuyên tôi không luận tử vi nhỉ, cám ơn lời khuyên. tôi thì mặc kệ mọi người thôi, tôi chỉ test xem đúng sai thế nào, còn phần người khác nhìn vào tôi không quan tâm. xưa nay người nói thì không làm, người làm thì không nói.
Được cảm ơn bởi: 12010277, silverlight267, Kanxi123, koollee
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tannhang »

Suỵt Suỵt đã viết: 11:16, 04/09/19
Cảm ơn chị Tangnhang, thời buổi này tìm đâu ra một người tâm lý lại suy nghĩ ngon lành như chị nhỉ? Chị có em gái không? Em ganh tỵ với nó quá à. :-/

Em có bà chị họ bằng tuổi chị, chưa yêu ai nên ế mòn răng, mới hôm qua nói em Tết năm nay hổng tính về nhà vì sợ bị phụ thân dí. Em không tin chị giờ này vẫn còn bình thản. =)) Nhưng em cũng có một đứa cựu đồng nghiệp, ba mẹ nó là Phật tử rất anh minh hiểu được cái nợ cái khổ của ái tình nên khuyên nó đừng cưới chồng, ở vậy với ba mẹ. Nên thôi chị hãy cứ bình thản, em không ý kiến ý cò gì đâu. :x

Chuyện của em là chuyện xưa rồi chị, lâu lâu ngẫm lại thấy bồi hồi miếng thôi ạ. Giờ em vô cùng phè phỡn an lạc và... rảnh.

Chị biết đăng ảnh sao hổng im luôn đi, khoe rình rang trên này thì em cá là mọi người đều gào thét "Tangnhang nàng ơi, mau cho ta xem dung mạo của nàng, đăng mau, mau lên, ô tô kê." Em cũng muốn xem nữa chị ơi.

Chị bảo trọng nha. Ha ha!
Hehe Suỵt lại đánh giá cao mình nữa rồi. Phải chăng là vì Suỵt có thiện cảm với mình rồi chăng? :"> . Người như mình đông như kiến cỏ Suỵt ơi, chẳng qua người ta không có nhiều chuyện tài lanh nên Suỵt không biết đấy thôi, còn mềnh thì... :">

Thật ra nói mình bình thản thì ưu ái mình quá, mà nói mình gấp gáp thì cũng hơi oan cho mình. Nhưng mình không giống chị họ hay cựu đồng nghiệp của Suỵt, mình không thấy sợ càng không mất niềm tin tí nào... lì lợm quá mà :">.

Chuyện xưa ngẫm lại thấy bồi hồi thì Suỵt đúng là bản lĩnh, như mình chắc không được vậy rồi, chuyện với người khác là xưa mà lắm khi với mình nó như mới cách đây mấy tiếng đồng hồ thôi vậy :">
Giờ chắc Suỵt đâu chỉ có phè phỡn, an lạc, rảnh rỗi. Suỵt còn vững vàng hơn, mạnh mẽ hơn còn gì \:D/

Suỵt dùng từ “dung mạo” thì là lại đánh giá cao mình, Suỵt dùng từ “hình thù” chắc nghe phù hợp hơn đấy =))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Kanxi123, koollee
Đầu trang

Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tannhang »

Đúng là người có nghiên cứu về huyền học có khác mà, cảm tính không tầm thường xíu xiu nào.

Đúng mà cuối năm mình về với chồng Silver ạ :-O. Cuối năm vào dịp tiết trời se se lạnh là dịp lý tương để về với nhau nhất mà :">

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Nhưng mà chưa biết là cuối năm nào :">

À mà mình có chút “lời thú tội ngọt ngào” ở phía dưới đấy :P
Kanxi123 đã viết: 12:15, 04/09/19
Diễn đàn ngoạ hổ tàng long nên nàng phải giấu kẻo bị bắt bài đó mà :))
Huynh có cần phải hiểu mụi đến vại không? :">

Em xin thú nhận là em đã có “thêm chút mắm, dặm chút muối, nêm tí đường, rắc chút tiêu”; em chỉ là được một người bạn khuyên nhủ nhắc nhở tí xíu, còn lời hứa không đề cập đến lá số lại là với chính bản thân mình, chứ không phải là với “người ấy” nào cả :">

Nhưng em vẫn là em của ngày xưa ấy thoy ạ, dù có lá số hay hem ạ >:D<
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Kanxi123, koollee
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tannhang đã viết: 21:43, 04/09/19
Silver thật thà nên nghe sao bik vậy thui. Tannhang làm tổn thương trái tim mong manh dễ vỡ của Silver rùi... =))
Thôi chúng ta chia tay nhaoooo từ đây...^^
Được cảm ơn bởi: Tannhang, Hungternopil, 12010277, Kanxi123, koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”