Kính mong các vị cao nhân luận giải giúp em lá số này ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính mong các vị cao nhân luận giải giúp em lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Không có duyên luôn đấy, nên anh ko cần phải nghĩ quá nhiều người này lẳng lơ. Hơn nữa chuyện này anh là người trong cuộc anh còn không biết, hỏi qua huyền học 1 người lẳng lơ hay không ai dám nói. Còn chuyện gặp gỡ người yêu cũ thì nam nữ ai cũng từng gặp trong đời. Gặp với mục đích gì thì phải tìm hiểu thôi, không tìm được thì mặc kệ thời gian trả lời, ngồi suy đoán vậy cho hại não ra.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

vietanhmj
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vietanhmj »

HamanoRie đã viết: 14:36, 12/09/19 Không có duyên luôn đấy, nên anh ko cần phải nghĩ quá nhiều người này lẳng lơ. Hơn nữa chuyện này anh là người trong cuộc anh còn không biết, hỏi qua huyền học 1 người lẳng lơ hay không ai dám nói. Còn chuyện gặp gỡ người yêu cũ thì nam nữ ai cũng từng gặp trong đời. Gặp với mục đích gì thì phải tìm hiểu thôi, không tìm được thì mặc kệ thời gian trả lời, ngồi suy đoán vậy cho hại não ra.
Nếu mọi chuyện có thể để thời gian trả lời thì con người ta đâu cần tìm tới huyền học mà dự đoán tương lai phải không ? cũng giống như kiểu cứ ra khơi đi thuyền tốt hay ko sẽ biết. Đối với 1 người đã từng kết hôn, rất vô tư mặc kệ tất cả chỉ tin vào ty rồi tan tành mây khói thì ...
Mà thôi Admin ơi ! xóa bài giúp mình với
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Vậy thì em đã trả lời cho anh là người này không rồi đó, anh có tin đâu? Anh muốn có người vào khẳng định suy đoán của anh là đúng, rồi về anh dằn hắt bỏ cô này ạ? Trong khi nguyên nhân người ta gặp gỡ bồ cũ là vì gì thì chính anh không khẳng định được.

Em nói thế thôi, anh mà vì chuyện anh đang gợn đấy mà quyết định bỏ, thì cô này đúng là ứng số thật. Đã đen còn nhọ nhem.
Đầu trang

vietanhmj
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vietanhmj »

HamanoRie đã viết: 15:06, 12/09/19 Vậy thì em đã trả lời cho anh là người này không rồi đó, anh có tin đâu? Anh muốn có người vào khẳng định suy đoán của anh là đúng, rồi về anh dằn hắt bỏ cô này ạ? Trong khi nguyên nhân người ta gặp gỡ bồ cũ là vì gì thì chính anh không khẳng định được.

Em nói thế thôi, anh mà vì chuyện anh đang gợn đấy mà quyết định bỏ, thì cô này đúng là ứng số thật. Đã đen còn nhọ nhem.
Có những lúc người trong cuộc sẽ chẳng thể minh mẫn được. Nếu mình muốn đó là sự thật thì mình đã ko đến mức này đâu, câu trả lời của bạn như nhóm lại lửa trong mình vậy. Cảm ơn rất nhiều !
Được cảm ơn bởi: HamanoRie
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”