Rất mong nhận được sự tư vấn của mọi người!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Rất mong nhận được sự tư vấn của mọi người!

Gửi bài gửi bởi larsion »

Thôi ráng chờ có vợ xem sao :)) dù gì cũng mới 26
Đầu trang

Minh1912
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Minh1912 »

larsion đã viết: 19:52, 12/09/19 Thôi ráng chờ có vợ xem sao :)) dù gì cũng mới 26
Sao lại thế ạ, em không hiểu ý bác ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Tính bạn liều lĩnh, rất muốn làm giàu nhưng làm lại không có kết quả như trông đợi, kể ra cũng hơi khó với lá này. Làm nhà nước thì hợp với bạn rồi nhưng lại ko nhiều tiền. Nếu bạn làm môi giới thêm thôi thì cũng được, đỡ rủi ro. Cố lên!
Đầu trang

Minh1912
Chính thức
Chính thức

HamanoRie đã viết: 20:52, 12/09/19 Tính bạn liều lĩnh, rất muốn làm giàu nhưng làm lại không có kết quả như trông đợi, kể ra cũng hơi khó với lá này. Làm nhà nước thì hợp với bạn rồi nhưng lại ko nhiều tiền. Nếu bạn làm môi giới thêm thôi thì cũng được, đỡ rủi ro. Cố lên!
vâng, cảm ơn bác, sống ở thành phố mà trc mắt trông chờ bằng đồng lương thì vất vả quá ạ, không biết làm thêm về mảng đó có phụ thêm đc ko nữa
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Minh1912 đã viết: 21:07, 12/09/19
HamanoRie đã viết: 20:52, 12/09/19 Tính bạn liều lĩnh, rất muốn làm giàu nhưng làm lại không có kết quả như trông đợi, kể ra cũng hơi khó với lá này. Làm nhà nước thì hợp với bạn rồi nhưng lại ko nhiều tiền. Nếu bạn làm môi giới thêm thôi thì cũng được, đỡ rủi ro. Cố lên!
vâng, cảm ơn bác, sống ở thành phố mà trc mắt trông chờ bằng đồng lương thì vất vả quá ạ, không biết làm thêm về mảng đó có phụ thêm đc ko nữa
Ừ lá của cậu thì sang đại vận sau cũng vẫn vất vả như vậy thôi, làm nhà nước là hợp cách rồi. Về hậu vận tốt lên, thế là an ủi rồi. Đừng làm gì liều lĩnh quá là được. Cậu kim thuỷ vượng lại kị nên cũng dễ bi quan, dụng ấn hoả thì suy nghĩ tích cực lên mọi thứ sẽ đỡ hơn. Chúc may mắn nhé!
Đầu trang

Minh1912
Chính thức
Chính thức

HamanoRie đã viết: 21:10, 12/09/19
Minh1912 đã viết: 21:07, 12/09/19
Ừ lá của cậu thì sang đại vận sau cũng vẫn vất vả như vậy thôi, làm nhà nước là hợp cách rồi. Về hậu vận tốt lên, thế là an ủi rồi. Đừng làm gì liều lĩnh quá là được. Cậu kim thuỷ vượng lại kị nên cũng dễ bi quan, dụng ấn hoả thì suy nghĩ tích cực lên mọi thứ sẽ đỡ hơn. Chúc may mắn nhé!
vâng, cảm ơn bác nhiều
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”