LÁ SỐ CỦA NGƯỜI CÓ VONG TRẺ CON THEO??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
lattenau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LÁ SỐ CỦA NGƯỜI CÓ VONG TRẺ CON THEO??

Gửi bài gửi bởi lattenau »

Hình ảnh

Hữu duyên mong được các bác xem giúp.
Có người nói em sẽ xuất ngoại nhưng hiện giờ đang có vong trẻ con theo và ngăn cản. Vong này do mẹ em bỏ thai mà có, đó là em gái của em. Vì hợp nên đi theo em và cản em, không cho đi.
không biết có đúng ko ạ?
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LÁ SỐ CỦA NGƯỜI CÓ VONG TRẺ CON THEO??

Gửi bài gửi bởi KMD »

Cháu có bao giờ thấy vong chưa?
Được cảm ơn bởi: lattenau
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

về thế giới tâm linh thì a ko rành rồi nhưng hay nghe người lớn nói nếu nhà có vong là anh chị em vấn vương quanh mình thì cha mẹ nên đặt tên cho đứa con và nhờ thầy giỏi dẫn theo để đi học cũng như siêu độ. Ko nên làm lơ vì âm dương bất hợp, gần khí âm quá dễ ảnh hưởng đến sức khỏe và tâm thức lắm
Được cảm ơn bởi: lattenau
Đầu trang

lattenau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KMD đã viết: 07:34, 14/09/19 Cháu có bao giờ thấy vong chưa?
Dạ cháu đã từng mơ thấy em bé ấy khá nhiều trong vài năm qua rồi ạ.
Có lần cháu ngủ ở phòng thờ phật trong nhà, mơ thấy em bé trần chuồng đứng dưới cuối giường khóc rất to và đuổi cháu ra khỏi nhà. Trong mơ cháu thấy khi cháu ra đến ngoài đường rồi thì em ấy đứng ở hiên nhà nhìn và không khóc nữa. Tỉnh dậy thấy tay bị đau.
Cháu yếu vía lắm nhưng chưa thấy vong bao giờ. Cháu chỉ cảm nhận được thôi ạ. VD như những lần đi xem nhà trọ mới, có những ngôi nhà chỉ cần bước vào qua cửa là cháu choáng váng quay cuồng. Ra khỏi đó thì không sao nữa ạ.
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

lattenau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

larsion đã viết: 09:47, 14/09/19 về thế giới tâm linh thì a ko rành rồi nhưng hay nghe người lớn nói nếu nhà có vong là anh chị em vấn vương quanh mình thì cha mẹ nên đặt tên cho đứa con và nhờ thầy giỏi dẫn theo để đi học cũng như siêu độ. Ko nên làm lơ vì âm dương bất hợp, gần khí âm quá dễ ảnh hưởng đến sức khỏe và tâm thức lắm
Dạ vâng ạ. Em rất xanh xao, ko ăn uống được mấy và luôn chỉ ở tầm 39-40kg ko béo lên đc dù năm nay 24t rồi.
Tâm lí nhiều lúc cũng như bị loạn thần vậy. Cảm thấy rõ rệt bị cản việc xuất ngoại vì gần 1 năm rưỡi nay có ti tỉ sự việc hi hữu xảy ra khi em chuẩn bị đi.
Em sẽ nói với bố mẹ về việc này xem sao ạ.
Em cảm ơn anh ạ!
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

lattenau đã viết: 13:22, 14/09/19
KMD đã viết: 07:34, 14/09/19 Cháu có bao giờ thấy vong chưa?
Dạ cháu đã từng mơ thấy em bé ấy khá nhiều trong vài năm qua rồi ạ.
Có lần cháu ngủ ở phòng thờ phật trong nhà, mơ thấy em bé trần chuồng đứng dưới cuối giường khóc rất to và đuổi cháu ra khỏi nhà. Trong mơ cháu thấy khi cháu ra đến ngoài đường rồi thì em ấy đứng ở hiên nhà nhìn và không khóc nữa. Tỉnh dậy thấy tay bị đau.
Cháu yếu vía lắm nhưng chưa thấy vong bao giờ. Cháu chỉ cảm nhận được thôi ạ. VD như những lần đi xem nhà trọ mới, có những ngôi nhà chỉ cần bước vào qua cửa là cháu choáng váng quay cuồng. Ra khỏi đó thì không sao nữa ạ.
Cháu có thử đọc kinh hoặc niệm phật để tâm vững vàng hơn?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Nếu bạn ở HN thì mình sẽ cho bạn contact thầy mình. Thầy làm pháp sư rất cao tay. Chuyện bạn gặp phải nên giải quyết càng sớm càng tốt, không thể để lâu vì em gái bạn cũng rất là tội.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”