Giải đáp lá số - Mong các cô các bác hữu duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Giải đáp lá số - Mong các cô các bác hữu duyên

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Duy9995 đã viết: 08:34, 20/03/19
Duccon_cdl13 đã viết: 01:14, 20/03/19
Duy9995 đã viết: 00:40, 20/03/19

Em chào anh!
Trc hết cảm ơn anh đã quan tâm bài viết của em.
Vâng e hiện đang xa nhà xa cách cha mẹ vì ko nói chuyện đc ạ.

Xin lỗi anh 1 chút e có đọc nhiều về Tử Tướng Thìn Tuất. E thấy khá nhiều cụ nói rằng Tử Tướng có Kình Dương thì mới thoát khỏi thế La Võng thì kb thông tin là như nào. Và e cũng có bộ Tam Minh cũng gặp nhiều may mắn chưa gặp nhiều rủi ro liệu có chống đc Sát tinh k?

Em thấy bị 50/50 ạ
Em cảm ơn
Mệnh tử tướng lâm thìn tuất cần phải có kình dương tại thìn tuất ( nhưng kình dương chỉ hợp với những người thìn tuất sửu mùi ) mệnh tử tướng cần có tả hữu tướng ấn linh hỏa ( chưa kể đến tam hóa), tối kỵ không kiếp đà la ...mệnh có tam minh nếu đi với nhật nguyệt thì rất hợp ...bộ tử tướng thích đứng ở thế sinh vượng mộ , nhật nguyệt thích đứng ở thế dục suy tuyệt ...e hãy nhớ câu phú tử vi ở chốn hãm cung quyền giải hung thiểu giảm vô uy , mệnh e là một đế tinh nhưng đứng cùng với bọn phản thần thì vua chỉ có chết mà thôi !
Vậy theo anh là lá số này chỉ có chết k làm ăn gì đc ạ?
Buồn ghê. Haizz
Chết thì ko chết nhưng khá giả thì khó bởi vì cung điền của e vcd gặp triệt nên khó tụ tài , cung mệnh yếu nên gốc rễ không chắc chắn , tài bạch phủ phùng không sứ nên tàng hung họa , có khi nào e lấy vợ thì để vợ dữ cho
Đầu trang

Duy9995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Duy9995 »

Duccon_cdl13 đã viết: 13:55, 20/03/19
Duy9995 đã viết: 08:34, 20/03/19

Mệnh tử tướng lâm thìn tuất cần phải có kình dương tại thìn tuất ( nhưng kình dương chỉ hợp với những người thìn tuất sửu mùi ) mệnh tử tướng cần có tả hữu tướng ấn linh hỏa ( chưa kể đến tam hóa), tối kỵ không kiếp đà la ...mệnh có tam minh nếu đi với nhật nguyệt thì rất hợp ...bộ tử tướng thích đứng ở thế sinh vượng mộ , nhật nguyệt thích đứng ở thế dục suy tuyệt ...e hãy nhớ câu phú tử vi ở chốn hãm cung quyền giải hung thiểu giảm vô uy , mệnh e là một đế tinh nhưng đứng cùng với bọn phản thần thì vua chỉ có chết mà thôi !
Vậy theo anh là lá số này chỉ có chết k làm ăn gì đc ạ?
Buồn ghê. Haizz
Chết thì ko chết nhưng khá giả thì khó bởi vì cung điền của e vcd gặp triệt nên khó tụ tài , cung mệnh yếu nên gốc rễ không chắc chắn , tài bạch phủ phùng không sứ nên tàng hung họa , có khi nào e lấy vợ thì để vợ dữ cho
bác xem giúp em từ giờ tới cuối năm và tới năm sau thì em như thế nào
hiện em đang bấp bênh về tình cảm lẫn tiền bạc
thất nghiệp mấy tháng rồi ko biết cuối năm có tiền ko nữa :(
Đầu trang

Duy9995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

các bác giúp em ạ...
upppppppppppppppppppppp
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dongthai1991 »

Duccon_cdl13 đã viết: 06:31, 20/03/19
mama mia đã viết: 06:12, 20/03/19
anh ngày càng luận hay quá a ơi. năm ngoái a luận em lắm mối tối nằm không. đúng là như vậy nè huhu
Ủi ...sao e zậy sớm thế...e ko ngủ à
Anh ơi! Anh luận hay anh anh có thể luận giải giúp em ko ạ? Em xin cám ơn anh ạ.
Đầu trang

luc96
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luc96 »

Duy9995 đã viết: 17:50, 14/09/19 các bác giúp em ạ...
upppppppppppppppppppppp
Cứ vô tư lạc quan lên bạn ơi. Mệnh bạn có cách tam hoá liên châu số được gia đình bảo bọc, số nhờ anh em cha mẹ. Cung tài phủ phùng không là cách xấu nhưng cung điền có âm dương chiếu cũng ổn mà. Mệnh 3 có con sát tinh nhưng mà tử vi hoá khoa với lộc quyền 2 bên đi với thiên tướng thì cũng ổn còn trị được. Cung thê có vẻ không ổn có em đà la với cô quả.
Đầu trang

Duy9995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

luc96 đã viết: 19:33, 14/09/19
upppppppppppppppppppppp
Cứ vô tư lạc quan lên bạn ơi. Mệnh bạn có cách tam hoá liên châu số được gia đình bảo bọc, số nhờ anh em cha mẹ. Cung tài phủ phùng không là cách xấu nhưng cung điền có âm dương chiếu cũng ổn mà. Mệnh 3 có con sát tinh nhưng mà tử vi hoá khoa với lộc quyền 2 bên đi với thiên tướng thì cũng ổn còn trị được. Cung thê có vẻ không ổn có em đà la với cô quả.
Thx bạn đã quan tâm. Hiện mình quen 1 bạn đã có 1 đời chồng có 1 đứa con nhưng đang trục trặc. Mình cũng hiểu nó sẽ như thế nhưng mệnh cách hay bị bất mãn nên cảm thấy bản thân bị kém cỏi.
Còn về phần ba mẹ cũng ko đồng ý cho cưới. Ko biết bao giờ mới có hạn cưới bạn giúp mình
Đầu trang

luc96
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luc96 »

Duy9995 đã viết: 22:02, 14/09/19
upppppppppppppppppppppp
Thx bạn đã quan tâm. Hiện mình quen 1 bạn đã có 1 đời chồng có 1 đứa con nhưng đang trục trặc. Mình cũng hiểu nó sẽ như thế nhưng mệnh cách hay bị bất mãn nên cảm thấy bản thân bị kém cỏi.
Còn về phần ba mẹ cũng ko đồng ý cho cưới. Ko biết bao giờ mới có hạn cưới bạn giúp mình
Cái này là do bản thân bạn quyết định thôi chứ lá số làm sao quyết định thay bạn được. Hạn này ở cung phu thê sang năm đại tiểu hạn trùng phùng dễ cưới nhưng mà có cô quả chủ sự cô đơn cản trở. Nói chung là quyết định ở bản thân bạn. Một khi đã quyết thì phải chịu trách nhiệm với sự lựa chọn đó. Cuộc sống của bạn mà phải tự quyết thôi.
Đầu trang

Duy9995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

luc96 đã viết: 13:45, 15/09/19
Duy9995 đã viết: 22:02, 14/09/19

Cái này là do bản thân bạn quyết định thôi chứ lá số làm sao quyết định thay bạn được. Hạn này ở cung phu thê sang năm đại tiểu hạn trùng phùng dễ cưới nhưng mà có cô quả chủ sự cô đơn cản trở. Nói chung là quyết định ở bản thân bạn. Một khi đã quyết thì phải chịu trách nhiệm với sự lựa chọn đó. Cuộc sống của bạn mà phải tự quyết thôi.
Mình biết là do bản thân quyết định phần nhiều nhưng bố mẹ ko chấp nhận đc chuyện cô ấy đã có 1 đứa con rồi. Nên năm ngoái ko cưới được.
Chỉ biết lạc quan. Cố gắng 😪
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Cách tường vân ấp nguyệt cung điền là cách đẹp và giàu đó a.Đáng tiếc nó ăn con Triệt rồi. A có tật ở mắt k ạ?
Đầu trang

Duy9995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thaibk61 đã viết: 17:41, 15/09/19 Nhật Nguyệt chiếu bích cung điền là cách đẹp và giàu đó bạn nhưng k biết Hóa Kị ở điền thì có đúng k hay ngược lại mới tốt.Đang tiếc nó ăn con Triệt rồi k đẹp lắm. A có tật ở mắt k ạ?
Mình ko có tật ở mắt bạn ạ..
cách nhật nguyệt chiếu bích thế này gặp triệt ko biết bao giờ mới có nhà 😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”