Chọn nghề... Thạch trung ẩn ngọc

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Chọn nghề... Thạch trung ẩn ngọc

Gửi bài gửi bởi hươngq »

Mình thấy lá số này ổn đấy chứ nhỉ. K biết các bác nhìn ntn. Cự môn hóa kị nhưng bù lại di có hóa khoa có thái dương ság chiếu ?? Mệnh có thiên quý mình nghĩ cũng là ng sống hướng thiện.
Được cảm ơn bởi: Tunu
Đầu trang

sunht123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sunht123 »

Anbinh123 đã viết: 19:23, 25/06/19
sunht123 đã viết: 16:36, 25/06/19 Nhà c có mấy anh c e thế. T cũng làm nhiều nghề giống c ý. Chỉ là k được học đến tận đại học như c. T lấy chồng rồi c lấy chồng chưa
T chưa c ơi. Việc làm còn chưa ổn định ý. Nhà t 2 c e thôi. T là cả á
Thế à. T lại là út. 😂 sao lá số giống nhau mà k thấy gì giống nhau nhỉ. Chắc t hỏi lại ông bà giờ sinh
Được cảm ơn bởi: Anbinh123
Đầu trang

Anbinh123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Anbinh123 »

hươngq đã viết: 07:48, 26/06/19 Mình thấy lá số này ổn đấy chứ nhỉ. K biết các bác nhìn ntn. Cự môn hóa kị nhưng bù lại di có hóa khoa có thái dương ság chiếu ?? Mệnh có thiên quý mình nghĩ cũng là ng sống hướng thiện.
Ui mỗi ng 1 ý cháu cũng k biết ntn ạ. Không biết cháu nên làm nghề gì thì tốt hơn cô nhỉ
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

cho mình hỏi năm nay bạn đã gặp vấn đề gì liên quan sức khỏe chưa? đến hết năm, mình sẽ trả lời câu hỏi còn lại khi có kết quả.
Về cơ bản theo mình thì bạn này nên đi du học hoặc học cao lên nữa rồi sau hay tính tiếp.
Được cảm ơn bởi: sunht123, hươngq, Anbinh123
Đầu trang

Anbinh123
Chính thức
Chính thức

chân thật đã viết: 16:59, 14/09/19 cho mình hỏi năm nay bạn đã gặp vấn đề gì liên quan sức khỏe chưa? đến hết năm, mình sẽ trả lời câu hỏi còn lại khi có kết quả.
Về cơ bản theo mình thì bạn này nên đi du học hoặc học cao lên nữa rồi sau hay tính tiếp.
Cảm ơn bác đã xem giúp cháu ạ. Năm nay tính đến bây giờ thì cháu vẫn chưa bị vấn đề gì liên quan đến sức khỏe ạ. ( trừ việc cháu mới đi cắt mí cũng có 1 chút đụng dao kéo phẫu thuật nhỏ, nhưng nó cũng k ảnh hưởng mấy đến sk ạ)
Nói thật là gia đình cháu k có đủ tiềm lực để bây giờ có thể đi du học đc bác ạ. :( còn học lên cao học thì cháu đang suy xét thêm.
Hiện tại cháu cần đi làm để kiếm tiền phụ với bố mẹ và có khoản để dành cho tương lai hơn ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

Anbinh123 đã viết: 23:37, 24/06/19 Cháu chào mọi người ạ
Cháu mới hoàn thành đại học. Đc bằng xuất sắc và đang trong thời gian chờ bằng cháu có đi làm kế toán (đúng chuyên ngành).
Cháu thấy bản thân thì thích nghi và học hỏi nhanh được với nghề này ạ. Nhưng mà kế toán thì lại liên đới nhiều với pháp luật. Cháu lại hơi nhát gan ^^
Sắp tới cháu có 1 hướng là đi lm giáo viên k biết cháu nên tiếp tục theo nghề kế toán hay đi làm Gv ạ.
Bình thường 3 năm nay c cũng đi gia sư cho nhiều bạn nhỏ rồi ạ
Cảm ơn các bác đã xem và góp ý với cháu ạ.
Cháu có 1 em trai. Cháu gầy, răng xấu, da trắng, giỏi cãi ạ :D

Hình ảnh
tui cũng thạch trung mà thấy số hẩm hiu nè, không biết khi nào mới phất lên được
Đầu trang

vu_1102
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi vu_1102 »

kiểu gì cũng là người đưa đò thôi em
Đầu trang

Anbinh123
Chính thức
Chính thức

tmyn091 đã viết: 09:44, 17/09/19
Cháu mới hoàn thành đại học. Đc bằng xuất sắc và đang trong thời gian chờ bằng cháu có đi làm kế toán (đúng chuyên ngành).
Cháu thấy bản thân thì thích nghi và học hỏi nhanh được với nghề này ạ. Nhưng mà kế toán thì lại liên đới nhiều với pháp luật. Cháu lại hơi nhát gan ^^
Sắp tới cháu có 1 hướng là đi lm giáo viên k biết cháu nên tiếp tục theo nghề kế toán hay đi làm Gv ạ.

Hình ảnh
tui cũng thạch trung mà thấy số hẩm hiu nè, không biết khi nào mới phất lên được
E nghe nói là k phất đc 😂 khổ quá mà. A cũng cự môn cư tý ạ
Đầu trang

Anbinh123
Chính thức
Chính thức

vu_1102 đã viết: 10:16, 17/09/19 kiểu gì cũng là người đưa đò thôi em
Dạ cảm ơn anh. Hy vọng e xin đc làm nghề gì nó ổn định 1 chút. Chứ bây giờ e vẫn chưa tìm đc chỗ nào làm việc ổn định đc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

Anbinh123 đã viết: 12:26, 17/09/19
tmyn091 đã viết: 09:44, 17/09/19

Hình ảnh
E nghe nói là k phất đc 😂 khổ quá mà. A cũng cự môn cư tý ạ
Đúng vậy đó bạn, cự quyền Triệt tại tý
tui thấy sự nghiệp thăng trầm quá, không biết bạn thế nào
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”