Bất ngờ với lá số người yêu cũ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Citylights
Chính thức
Chính thức

Bất ngờ với lá số người yêu cũ

Gửi bài gửi bởi Citylights »

Chả là đầu năm 2018 (ngay sau tết) cháu có dạo thời gian quen bạn này, tiến tới có tình cảm và bắt đầu mối quan hệ yêu đương. Mọi thứ diễn ra quá nhanh, quá bất ngờ đến. Cả hai chia sẻ với nhau, không che giấu bất cứ điều gì kể cả xấu đẹp. :x

Được một thời gian thì chia tay vì một số lý do (người đòi chia tay là cháu). Nhưng dù chia tay nhưng đến bây giờ vẫn nch vs nhau như bạn bè, thậm chí là tri kỷ khi chia sẻ cực nhiều về cuộc sống hay tình cảm với người mới của đối phương. Dạo vừa rồi cháu biết đến tử vi và tập tành nghiên cứu nên hỏi ngày tháng năm sinh bạn ấy. :-O

Rồi kết quả là quá bất ngờ, có lẽ vì thế nên 2 người mới có sự hòa hợp về tâm lý lẫn tư duy đến vậy. :-O

Đây là lá số bạn nữ. Ngoại hình có nét xinh, mặt đầy, da trắng, cao khoảng 1m5 thân hình khá đầy đặn. Bố làm giáo viên, gia đình cơ bản. Rất thông minh nhưng học xong bỏ ngang theo ngành khác.
Hình ảnh

Còn đây là cháu, thân hình hơi gầy (dạo gần đây có tăng cân, nhưng không biết bao giờ lại tụt). Cao khoảng 1m72, mặt nét thư sinh, lông mày rậm. Số học khá vất vả, mặc dù cấp 3 luôn nổi trội nhưng thi cử lại nát, 3 lần thi đại học.

Hình ảnh

Sau vụ này cháu lại càng tin tử vi hơn nữa, có lẽ cùng bộ chính tinh chiếu mà khiến hai bên suy nghĩ lẫn tin tưởng nhau đến vậy. Các bác có duyên ghé qua nếu thấy có điều gì thú vị mong để lại lời bình ạ :x :x
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Bất ngờ với lá số người yêu cũ

Gửi bài gửi bởi larsion »

Cụ thể là bất ngờ cái gì vậy nói toẹt ra luôn đi. Đang đi làm lén lên chém tử vi nên ko tiện ngắm lá số :-?
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Citylights
Chính thức
Chính thức

larsion đã viết: 00:09, 18/09/19 Cụ thể là bất ngờ cái gì vậy nói toẹt ra luôn đi. Đang đi làm lén lên chém tử vi nên ko tiện ngắm lá số :-?
Là chính tinh chiếu giống hệt nhau bác ạ :))) không sai phát nào
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Citylights đã viết: 01:34, 18/09/19
larsion đã viết: 00:09, 18/09/19 Cụ thể là bất ngờ cái gì vậy nói toẹt ra luôn đi. Đang đi làm lén lên chém tử vi nên ko tiện ngắm lá số :-?
Phụ tinh khác nhau xa mà. Nội soi cung phúc quang điền là thấy em gái nó tốt số rồi 😂 chứ chính tinh không giải quyết hết nỗi cả vận mệnh đâu
Đầu trang

Citylights
Chính thức
Chính thức

larsion đã viết: 01:50, 18/09/19
Phụ tinh khác nhau xa mà. Nội soi cung phúc quang điền là thấy em gái nó tốt số rồi 😂 chứ chính tinh không giải quyết hết nỗi cả vận mệnh đâu
Chính tinh giống nhau cũng không hiếm, nhưng lại là người yêu mới bất ngờ. 😁😁 hơn nữa em nghĩ vì thế nên 2 đứa mới giống nhau vì cách nghĩ và tin tưởng
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Citylights đã viết: 08:09, 18/09/19

Chính tinh giống nhau cũng không hiếm, nhưng lại là người yêu mới bất ngờ. 😁😁 hơn nữa em nghĩ vì thế nên 2 đứa mới giống nhau vì cách nghĩ và tin tưởng
Nếu xét về giống thì chỉ có thể nói cùng có phá quân ở mệnh thôi, ngoài ra phụ tinh ở mệnh và 11 cung còn lại đều mang lại kết quả khác nhau xa lắm. Nếu 2 người ko thể tiến với nhau thì có thể do đã hết duyên rồi. Ko nên cố gắn níu kéo. Theo nhận định của a thì chú em nên để hình em 97 lên. Ko chừng lại hợp duyên với a thì sao. Còn bao nhiu bác độc thân vui tính khác trên đây đang ngày ngày lặng lẽ wei tey trong cô đơn nữa. Chú đừng nên là người ích kỉ. Thân ái
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Gái hoả tinh mà ông larsion cũng muốn muốn xin hình à ? :))
Được cảm ơn bởi: larsion, anhthu5993
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 09:16, 18/09/19 Gái hoả tinh mà ông larsion cũng muốn muốn xin hình à ? :))
sống mà cứ lựa chọn thì tụi thanh niên nó ăn hết của ngon. Phải hổ báo lên :))
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

larsion đã viết: 09:10, 18/09/19
Citylights đã viết: 08:09, 18/09/19

Nếu xét về giống thì chỉ có thể nói cùng có phá quân ở mệnh thôi, ngoài ra phụ tinh ở mệnh và 11 cung còn lại đều mang lại kết quả khác nhau xa lắm. Nếu 2 người ko thể tiến với nhau thì có thể do đã hết duyên rồi. Ko nên cố gắn níu kéo. Theo nhận định của a thì chú em nên để hình em 97 lên. Ko chừng lại hợp duyên với a thì sao. Còn bao nhiu bác độc thân vui tính khác trên đây đang ngày ngày lặng lẽ wei tey trong cô đơn nữa. Chú đừng nên là người ích kỉ. Thân ái
Bớ làng nước ơi, tôi bắt được 1 ông thần lặng lẽ wei tey trong cô đơn này ^:)^
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Mệnh này gọi là mệnh Phá Thai! :D
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết