CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

larsion đã viết: 21:25, 18/09/19
Hungternopil đã viết: 20:34, 18/09/19 cái cách cục tiền duyên này hình như tử vi nam phái của anh Lê Lăng Quang có nói trên youtube. hôm trước có 1 bạn đi xem thầy nào đó ở ciputra - nam thăng long - hà nội cũng nói là thầy xem bảo là có duyên tiền kiếp, vong âm theo, .... cũng là cách này.
thực ra thấy có một số người nói như vậy rồi, mình ít đọc sách về tử vi nên không có biết sách nào nói vậy. Một số cho rằng, không kiếp, tang hổ là cái duyên cái nghiệp, cái nợ kiếp trước phải trả. cái này chắc các thầy cúng rất vui. à, thêm bé Phục Binh nữa cũng được nhắc thêm vào bộ này thì phải.
Duyên tiền định anh lăng nói thì đúng rồi. Chứ còn vong âm theo cần phải cắt vs di cung hoán số thì chỉ có ông tướng xàm bò cao anh thôi :)) Nói thiệt chả khoái thằng cha anh với chả em đó
Bạn Larsion ơi... thế này thì có phải là thằng em mình sẽ yêu đương lông bông cho đến khi nó gặp đúng duyên tiền định của nó không bạn 8->
Đầu trang

doboxo15
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CÔ THẦN CUNG PHU THÊ, QUẢ TÚ CUNG THIÊN DI... LIỆU CÓ PHẢI CÁCH CỤC HÔN NHÂN LÀ DUYÊN TIỀN ĐỊNH... MONG HỮU DUYÊN...

Gửi bài gửi bởi doboxo15 »

Mạnh dạn đoán là bám váy vợ :)).
Đùa thôi Quan lộc vcd có tuần đóng, nhật nguyệt chiếu.
Có cái phúc đức thì không ưng lắm :D
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ngày xanh đã viết: 21:35, 18/09/19
Sweety89 đã viết: 12:37, 18/09/19 Dạ đây là lá số 1 đứa em họ của em ạ, cũng khá sáng sủa, đẹp trai như tài tử. Ra đời đi làm cũng khá sớm nhưng lại ở vào môi trường toàn các chị đã lớn , đa phần đã có gia đình. Đã thế các chị cũng yêu mến, đôi khi thái quá :)) :)) :)) . Các bác luận giúp em xem đường công danh sự nghiệp sau này có ra gì không và hôn nhân thế nào ạ... vì em nghe thấy bảo cách cục như lá số này là hôn nhân có duyên tiền định ạ

Em cảm ơn

Hình ảnh
Mệnh đắc tam hoá, cũng đẹp đấy. Thê có cách Dương cự hao lại có thiên mã nữa chứ, thêm cáo phụ thì hơi ồn ào. Dính vào các chị có ck rồi gở ko ra.
Bạn Ngayxanh ơi, y luôn bạn ơi... đợt nào về quê cũng thấy có chị đu theo bạn ạ... toàn giới thiệu là bạn... nhưng mẹ nó lo... mẹ nó còn đề phòng bảo nó... thà lấy người đã qua 1 lần đò chứ mà phá vỡ gia đình người khác là phải tội đó con. Bạn xem sau này tình duyên nó có khá khẩm hơn không hả bạn... chứ giờ thì ~X( ~X( ~X(
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Sweety89 đã viết: 21:40, 18/09/19
Sweety89 đã viết: 12:37, 18/09/19 Dạ đây là lá số 1 đứa em họ của em ạ, cũng khá sáng sủa, đẹp trai như tài tử. Ra đời đi làm cũng khá sớm nhưng lại ở vào môi trường toàn các chị đã lớn , đa phần đã có gia đình. Đã thế các chị cũng yêu mến, đôi khi thái quá :)) :)) :)) . Các bác luận giúp em xem đường công danh sự nghiệp sau này có ra gì không và hôn nhân thế nào ạ... vì em nghe thấy bảo cách cục như lá số này là hôn nhân có duyên tiền định ạ

Em cảm ơn

Hình ảnh
Mệnh đắc tam hoá, cũng đẹp đấy. Thê có cách Dương cự hao lại có thiên mã nữa chứ, thêm cáo phụ thì hơi ồn ào. Dính vào các chị có ck rồi gở ko ra.
Bạn Ngayxanh ơi, y luôn bạn ơi... đợt nào về quê cũng thấy có chị đu theo bạn ạ... toàn giới thiệu là bạn... nhưng mẹ nó lo... mẹ nó còn đề phòng bảo nó... thà lấy người đã qua 1 lần đò chứ mà phá vỡ gia đình người khác là phải tội đó con. Bạn xem sau này tình duyên nó có khá khẩm hơn không hả bạn... chứ giờ thì ~X( ~X( ~X(
Cự hỏa linh thêm cáo phụ là thấy cơm ko lành canh thiếu bột ngọt rồi. Nhẹ nhất là vo ck hay khắc khẩu. Nhìn cung phu thê hơi lộn xộn, kèo trên kèo dưới dễ cự nhau.
Được cảm ơn bởi: Sweety89, anhthu5993
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

doboxo15 đã viết: 21:37, 18/09/19 Mạnh dạn đoán là bám váy vợ :)).
Đùa thôi Quan lộc vcd có tuần đóng, nhật nguyệt chiếu.
Có cái phúc đức thì không ưng lắm :D
Có khi lại là bám váy vợ thật bạn nhỉ :)) :)) :))
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Sweety89 đã viết: 21:36, 18/09/19
Hungternopil đã viết: 20:34, 18/09/19 cái cách cục tiền duyên này hình như tử vi nam phái của anh Lê Lăng Quang có nói trên youtube. hôm trước có 1 bạn đi xem thầy nào đó ở ciputra - nam thăng long - hà nội cũng nói là thầy xem bảo là có duyên tiền kiếp, vong âm theo, .... cũng là cách này.
thực ra thấy có một số người nói như vậy rồi, mình ít đọc sách về tử vi nên không có biết sách nào nói vậy. Một số cho rằng, không kiếp, tang hổ là cái duyên cái nghiệp, cái nợ kiếp trước phải trả. cái này chắc các thầy cúng rất vui. à, thêm bé Phục Binh nữa cũng được nhắc thêm vào bộ này thì phải.
Duyên tiền định anh lăng nói thì đúng rồi. Chứ còn vong âm theo cần phải cắt vs di cung hoán số thì chỉ có ông tướng xàm bò cao anh thôi :)) Nói thiệt chả khoái thằng cha anh với chả em đó
Bạn Larsion ơi... thế này thì có phải là thằng em mình sẽ yêu đương lông bông cho đến khi nó gặp đúng duyên tiền định của nó không bạn 8->
Gặp nhau là duyên, lấy nhau do phận rồi. Còn cái phận đó dc gắn kết từ nhân quả tiền kiếp hay ko thì tui chỉ biết nhìn vào quan quý đóng cung phu thê thôi. Lá số này cung phu thê ko có quan quý thì tui ko dám ý kiến bừa :">
Được cảm ơn bởi: Sweety89, hoavan004
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

larsion đã viết: 21:50, 18/09/19

Gặp nhau là duyên, lấy nhau do phận rồi. Còn cái phận đó dc gắn kết từ nhân quả tiền kiếp hay ko thì tui chỉ biết nhìn vào quan quý đóng cung phu thê thôi. Lá số này cung phu thê ko có quan quý thì tui ko dám ý kiến bừa :">
Bạn có biết thế nào là duyên? duyên tiền định là gì?
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ngày xanh đã viết: 21:47, 18/09/19
Sweety89 đã viết: 21:40, 18/09/19

Cự hỏa linh thêm cáo phụ là thấy cơm ko lành canh thiếu bột ngọt rồi. Nhẹ nhất là vo ck hay khắc khẩu. Nhìn cung phu thê hơi lộn xộn, kèo trên kèo dưới dễ cự nhau.
Thôi miễn sao cu cậu làm gì làm mà đừng gây tai tiếng gì với các chị và sau này kiếm tấm vợ tử tế chút không lại khổ mẹ nó, có mỗi thằng con trai lớn đi làm xa mà mỗi lần về lại dắt một cô... không biết sau này cô vợ có tử tế không đây, chứ chưa gì thấy cự nự thế này rồi :)) :)) :))
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoavan004 đã viết: 21:51, 18/09/19

Hoavan004 ơi, nếu đã hữu duyên thì xin luận giúp em đôi điều về lá số em em ạ... ^:)^
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

hoavan004 đã viết: 21:51, 18/09/19

theo mình hiểu duyên là phần an định của tạo hóa dựa trên nhân và quả bản thân mình tích tạo từ nhiều đời hoặc quản thời gian đã trải qua của kiếp này. Còn duyên tiền định thì ý mình nói là cái nợ ân tình từ tiền tiếp, cũng có thể là thiện duyên cũng có thể là ác duyên. Ngắn gọn là vậy, xúc tích thì chưa. Hoavan có thấy thiếu cứ chia sẻ thêm vậy :)
Được cảm ơn bởi: Sweety89, hoavan004
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”