Thân cư di có nhật nguyệt hoá kỵ có thể xuất ngoại sinh sống ko ạh?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thân cư di có nhật nguyệt hoá kỵ có thể xuất ngoại sinh sống ko ạh?

Gửi bài gửi bởi leyenha »

Đây là ls mình, mong mọi người cho đôi lời khán hạn xem trong 2 năm 2020 và 2021 có số xuất ngoại sinh sống và lập nghiệp được không ạh? E xin cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Thân cư di có nhật nguyệt hoá kỵ có thể xuất ngoại sinh sống ko ạh?

Ko ai cho mình đôi lời sao ạh
Được cảm ơn bởi: lyso20790
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

😭😭😭😭😭😭😭, buồn quá ko ai cho e đôi lời ạh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn leyenha nến ,
Nhờ Bạn trả lời tất cả các câu hỏi để xác nhận NTNGiờ .
1-Cha Mẹ Bạn còn chung sống ? Bạn không hợp với Cha Mẹ?.
2-Bạn không hợp với ACEm ? có ACEm khác Cha Mẹ ?
3-Bạn học ngành gì ? có liên quan Dược , Y khoa? Ngoại ngữ, Sư phạm , Luật khoa? xây dựng ? Nông Lâm Súc ?
4- Bạn hiếu thảo với Cha Mẹ , ACEm? hay có lòng tốt giúp người cùng khổ ? Bạn trọng lễ nghĩa , văn hóa truyền thống ? . Bạn có lý tưởng đem tâm huyết giúp tha nhân ? Bạn lý luận sắc bén ?Có nhiều người khen tặng Bạn
đẹp gái đài các dịu dàng ? Bạn có bao nhiêu tên để gọi , có Nick name ? Thích nuôi súc vật?
5- Bạn tốt nghiệp ngành gì ? hệ năm ? nay làm gì?
6-Bạn đã kết hôn ? tình trạng hôn nhân gia đạo như thế nào?
7-Bạn đi làm việc mưu lúc nào ? năm tháng ?
8- Từ năm 26---- 35 Tuổi : Bạn có xứng ý toại lòng ? hay gặp nhiều bế tắc thất bại : Nhờ liệt kê : Năm tháng Âm ḷich nào : thành bại , được mất ? tai nạn ? bệnh tật ? Tình cảm .
9-Hiện nay Bạn đang ở đâu? xa nhà hay gần nhà ? còn chung sống với Cha Mẹ ?
10- Nếu xuất ngoại : Bạn dự định sẽ theo diện nào ? vào thời điểm nào ?
11- Hiện nay Bạn đang làm gì để sống ?
Nhờ trả lời đầy đủ 11 câu hỏi trên , sẽ có câu trả lời Xuất ngoại cho Bạn
Nam mô A di Đà Phật .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: nhondoan, anhthu5993, Phan Bội Ngân, leyenha
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hungton đã viết: 21:29, 28/09/19 Bạn leyenha nến ,
Nhờ Bạn trả lời tất cả các câu hỏi để xác nhận NTNGiờ .
1-Cha Mẹ Bạn còn chung sống ? Bạn không hợp với Cha Mẹ?.
2-Bạn không hợp với ACEm ? có ACEm khác Cha Mẹ ?
3-Bạn học ngành gì ? có liên quan Dược , Y khoa? Ngoại ngữ, Sư phạm , Luật khoa? xây dựng ? Nông Lâm Súc ?
4- Bạn hiếu thảo với Cha Mẹ , ACEm? hay có lòng tốt giúp người cùng khổ ? Bạn trọng lễ nghĩa , văn hóa truyền thống ? . Bạn có lý tưởng đem tâm huyết giúp tha nhân ? Bạn lý luận sắc bén ?Có nhiều người khen tặng Bạn
đẹp gái đài các dịu dàng ? Bạn có bao nhiêu tên để gọi , có Nick name ? Thích nuôi súc vật?
5- Bạn tốt nghiệp ngành gì ? hệ năm ? nay làm gì?
6-Bạn đã kết hôn ? tình trạng hôn nhân gia đạo như thế nào?
7-Bạn đi làm việc mưu lúc nào ? năm tháng ?
8- Từ năm 26---- 35 Tuổi : Bạn có xứng ý toại lòng ? hay gặp nhiều bế tắc thất bại : Nhờ liệt kê : Năm tháng Âm ḷich nào : thành bại , được mất ? tai nạn ? bệnh tật ? Tình cảm .
9-Hiện nay Bạn đang ở đâu? xa nhà hay gần nhà ? còn chung sống với Cha Mẹ ?
10- Nếu xuất ngoại : Bạn dự định sẽ theo diện nào ? vào thời điểm nào ?
11- Hiện nay Bạn đang làm gì để sống ?
Nhờ trả lời đầy đủ 11 câu hỏi trên , sẽ có câu trả lời Xuất ngoại cho Bạn
Nam mô A di Đà Phật .
Mến ,
Dạ cháu xin trả lời những câu hỏi ạh:
1. Mẹ cháu mất do băng huyết khi mới sinh cháu. Cháu ở với ông bà ngoại, bố cháu đi bước nữa, cháu rất khắc khẩu với bố cháu.
2. Cháu có 1 em trai cùng cha khác mẹ, chị em châu ít gặp nhau nhưng em cháu cũng ngoan, tình cảm chị em hiện tại tốt ạh.
3. Cháu ko học những ngành gì trong những ngành chú liệt kê ạh. Ngày xưa đi học cháu học giỏi nhất 2 môn văn và Anh, học hành tiếp thu được nhưng con đường học tập lại dở dang lận đận và cháu chỉ học hết cấp 3 thôi ạh.
4. Vâng cháu luôn trọng lễ nghĩa và thấy mình là người hiếu thảo mặc dù ko hợp người thân do quá bướng. Đúng là cháu lí luận sắc bén và mọi người hay khen đẹp gái, đài các dịu dàng là có thật. Cháu có nick name nhưng cháu lại ko thích nuôi súc vật.
5. Cháu học hết cấp 3 rùi đi làm luôn ạh, nhảy hết việc nọ việc kia, từ công nhân, bán mỹ phẩm, bán quần áo thậm chí về sau học kế toán đi làm kế toán hơn năm cháu lại bỏ. Công việc chả bao giờ được như ý và cháu thì cứ việc gì ngồi 1 chỗ là cháu chóng chán lắm.
7.Cháu đi làm năm 19 tuổi sau khi học xong cấp 3 , năm 2003, công việc đầu tiên là làm quán gội đầu cho bác dâu cháu.
6 + 8. Tu năm 26-35 cháu bế tắc thực sự ạh. 27 tuổi cháu lập gia đình xong bầu bí nghén ngẩm ở nhà luôn ko đi làm, được năm 28,29 tuổi kinh tế còn ổn ổn, từ 30 tuổi trở ra kinh tế cứ tụt dốc đến bây h ạh, ck cháu làm cũng ngày 1 kém đi. Tình cảm vợ chồng xung khắc hay cãi nhau mặc dù chồng cháu cũng tốt nhưng ham chơi và đào hoa, 2 vợ chồng khắc khẩu. Gần như suốt năm 2018 vợ chồng cháu li thân cho đến đầu năm nay do cháu nghi chồng cháu có quan hệ ngoài luồng,chồng cháu làm lành nhiều lần và đến đầu năm nay do nghĩ đến con cái và nghĩ mình ko đủ vững vàng bứt ra khỏi cuộc hôn nhân nên cháu quyết định tha thứ nhưng chẳng bao giờ quên được nữa. Nói chung ai cũng bảo chồng cháu tốt nhưng cháu chẳng bao giờ hài lòng và luôn thấy mình bất hạnh. Năm nay tình cảm đỡ hơn nhưng vẫn bế tắc kinh tế và công việc.
9. Hiện cháu đang bán hàng online nhưng ế ẩm quá, cố gắng mà vẫn ko bằng 1 góc người ta, muốn bứt phá mà thấy mình lực bất tòng tâm quá. Lúc nào cháu cũng muốn rời xa quê hương đi làm ăn xa xem có đổi vận ko. Cháu xin bổ sung năm 25 và 26 tuổi cháu có vào Nam học ngành làm đẹp nhưng lại ko đâu vào đâu do kinh tré ít ỏi và còn trách nhiệm với ông bà ngoại ngoài này cộng thêm người yêu ngoài này nữa nên cháu lại về quê lấy chồng.
10. Cháu thực sự muốn đi xa, xuất ngoại thì quá tốt ko thì đến nơi khác ví dụ như vào SG cũng được,miễn rời xa được quê hương. Nơi đây cháu thấy tù túng gò bó, chẳng phát triển được gì và 1 tuổi thơ có quá nhiều đau buồn hằn sâu khiến cháu ko muốn ở đây, với lại cháu thích được bay nhảy tự do ko phụ thuộc ai nhưng đường lối đi quá mông lung chưa biết bấu víu vào đâu bây giờ. Cháu muốn ra đi vào ngay năm sau quá mà không biết có được không, cảm giác như ai thôi thúc cháu ấy, càng ngày càng muốn đi xa, ko muốn phụ thuộc vào nhà chồng nữa, cháu muốn tự kiếm ra tiền, được tự do bay nhảy cho thoả chí và muốn khẳng định bản thân với mọi người sau 7-8 năm lập gia đình rùi ở nhà đằng đẵng chăm con . Cháu muốn mọi người nhìn cháu với ánh mắt tích cực khác với bây giờ mà ở đây cháu thấy cháu ko có lấy 1 hướng phát triển. Cũng công việc ấy người ta đắt hàng như tôm tươi, mình khó khăn trì trệ quá mặc dù đã rất cố gắng.
11. Cháu đang sống ở quê hương, với nhà chồng, đang bán hàng online.
Cháu xin lỗi vì có những câu trả lời bị lộn xộn do kéo lên rùi nhớ nhầm câu hỏi nhưng tựu chung cháu trả lời khá đầy đủ những câu hỏi của chú, mong chú cho cháu xin đôi lời với ạh. Ko biết cuộc đời cháu bao giờ mới được sang trang chứ cháu thấy bế tắc mệt mỏi quá với kinh tế công việc như này. Cháu cảm ơn chú nhiều ạh !
Được cảm ơn bởi: Phan Bội Ngân, hungton
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn leyenha mến ,
Rất cám ơn Bạn đã trả lời gần như đầy đủ 11 câu hỏi . Tôi xác nhận lá số này là của Bạn .
Sang năm 2020 , Bạn đi vào Mười năm :36 Tuổi ---45 Tuổi :
Người Mệnh VCD Gặp Đại Hạn 10 năm : Phá Kình đắc địa : 10 năm Đắc thời : thêm Địa Kiếp Đắc địa Khôi Việt Khoa Thiên Quan Thiên Phúc : 10 NĂM Bộc phát danh tài lộc được nhiều Quý nhân tốt giúp đỡ về công danh tài lộc.
Sang năm 2020, Canh Tý . 36 tuổi gần như Tam Hạn trùng phùng : Bạn sẽ được quý nhân người tốt giúp đỡ thay đổi hẳn cuộc đời theo Tâm nguyện của Bạn . Bạn là người chung thủy với Tình , với Chồng : Nhưng cách Lương Mã Tuần Tuyệt ; là cách : Thà để người phụ mình trước … sau đó thì : Thân cư Thiên di và cung Phúc báo hiệu là vào năm Canh Tý , 36 Tuổi mình sẽ không còn bị lệ thuộc vào văn hóa cổ hủ mà bị đối xử bất công trong một thời đại nam nữ bình quyền ?. Bạn sẽ đi xa nơi sinh trưởng.
Các tháng Âm ḷịch có thể thay đổi: tháng 2, 3, ,5 , 8., 11. Các tháng 2, 3. 5 là mạnh hơn cả.
Cách số li hương : nếu có cơ hội thì làm Việt kiều ở nước người. Nếu không thì cách số Nam Tiến : Thân cư Thiên Di ở hướng Nam Nam thiên Tây .và Đại hạn 10 năm tới là hướng Đông Nam .
Tôi không cổ xúy hành động vô đạo đức là bỏ chồng . Nhưng cách số Bạn : Cung Phu nói lên từ 36 Tuổi vào Đại Hạn Phá Kình Kiếp Hao thì khó tránh Khỏi ?. : Bộ Sao chủ về Phu Thê cách biệt ..
Tất cả tuỳ vào Bạn : Các lời tham luận chỉ giúp Bạn để tuỳ Bạn quyết định trước ngã rẽ cuộc đời .. ?
Nhờ Bạn xác nhận kết hôn ngày tháng năm Dương hoặc Âm lịch nhé.
Nam mô A Di Đà Phật ,
Mến ,
Được cảm ơn bởi: 12010277, vnfaker98, leyenha, Hungternopil, Phan Bội Ngân, tien.trinh2503, anhthu5993, Baongoc13
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hungton đã viết: 02:38, 29/09/19 Bạn leyenha mến ,
Rất cám ơn Bạn đã trả lời gần như đầy đủ 11 câu hỏi . Tôi xác nhận lá số này là của Bạn .
Người Mệnh VCD Gặp Đại Hạn 10 năm : Phá Kình đắc địa : 10 năm Đắc thời : thêm Địa Kiếp Đắc địa Khôi Việt Khoa Thiên Quan Thiên Phúc : 10 NĂM Bộc phát danh tài lộc được nhiều Quý nhân tốt giúp đỡ về công danh tài lộc.
Sang năm 2020, Canh Tý . 36 tuổi gần như Tam Hạn trùng phùng : Bạn sẽ được quý nhân người tốt giúp đỡ thay đổi hẳn cuộc đời theo Tâm nguyện của Bạn . Bạn là người chung thủy với Tình , với Chồng : Nhưng cách Lương Mã Tuần Tuyệt ; là cách : Thà để người phụ mình trước … sau đó thì : Thân cư Thiên di và cung Phúc báo hiệu là vào năm Canh Tý , 36 Tuổi mình sẽ không còn bị lệ thuộc vào văn hóa cổ hủ mà bị đối xử bất công trong một thời đại nam nữ bình quyền ?. Bạn sẽ đi xa nơi sinh trưởng.
Các tháng Âm ḷịch có thể thay đổi: tháng 2, 3, ,5 , 8., 11. Các tháng 2, 3. 5 là mạnh hơn cả.
Cách số li hương : nếu có cơ hội thì làm Việt kiều ở nước người. Nếu không thì cách số Nam Tiến : Thân cư Thiên Di ở hướng Nam Nam thiên Tây .và Đại hạn 10 năm tới là hướng Đông Nam .
Tôi không cổ xúy hành động vô đạo đức là bỏ chồng . Nhưng cách số Bạn : Cung Phu nói lên từ 36 Tuổi vào Đại Hạn Phá Kình Kiếp Hao thì khó tránh Khỏi ?. : Bộ Sao chủ về Phu Thê cách biệt ..
Tất cả tuỳ vào Bạn : Các lời tham luận chỉ giúp Bạn để tuỳ Bạn quyết định trước ngã rẽ cuộc đời .. ?
Nam mô A Di Đà Phật ,
Mến ,
Dạ vâng, cháu cảm ơn chú rất nhiều đã bớt thời gian luận giải chi tiết cho cháu như vậy. Cháu xin xác nhận ngày tháng năm âm lịch kết hôn là ngày 25/11 năm tân mão ạh. Dù thế nào thì cháu vẫn thương chồng cháu, cái tật đào hoa làm cháu đau lòng có lúc muốn bỏ quách cho xong nhưng nghĩ lại chồng cháu vẫn là người tốt mà nếu bỏ thực sự là khó tìm được người như vậy. Nhưng sống với nhau cứ đan xen những dằn vặt ko dứt nên trong các lí do muốn xa quê hương còn có cả lí do muốn vợ chồng phải cách trở để có thể nhận ra giá trị của nhau hay ko. Qua bao nhiêu sóng gió cuộc đời cháu chẳng còn sợ gì nữa ngoài việc liên quan đến con cái cháu, xa chồng được nhưng xa con ko được nên cháu đi đâu cũng muốn dắt díu hết con đi. Vậy nên cháu muốn hỏi chú xem nếu đúng đại vận tới thuận lợi và có quý nhân trợ giúp ko thì nếu có cơ hội cháu đi thì phải dắt hết cả con đi dù bất cứ đâu. Và chú đã cho cháu những lời luận giải quý giá, cháu cảm ơn rất nhiều ahh! Cháu chỉ muốn hỏi thêm 1 câu là nếu trải qua cách trở được thì sau này vợ chồng cháu có thể hạnh phúc mà sống với nhau đến tuổi già ko ạh ? Cháu có lá số của chồng cháu dưới đây mong chú cho đôi lời, ngắn ngủi thôi cũng được ạh
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hungton đã viết: 02:38, 29/09/19 Bạn leyenha mến ,
Nam mô A Di Đà Phật ,
Mến ,
Cháu lấy lá số của chồng cháu vào năm 2020 mong chú cho đôi lời về tình trạng vợ chồng sau này ạh !
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: hungton, anhthu5993
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
1-Chồng Bạn là con thứ vai trưởng ? hoặc là trưởng của nhánh có ACEm khác Cha hoặc Mẹ ?
2-Cha Mẹ Chồng Bạn có vấn đề , còn chung sống ? không hợp với Chồng ?
3- Chồng học ngành gì? hệ năm ? nay làm gì ? Công việc thích hợp với lưu động di chuyển ?
4- Trước khi kết hôn phải có 3 lần không thành ? có thể với Bạn bỏ đi rồi trở lại 1, 2 lần và với một ai khác? Nếu cho thêm nhiều chi tiết càng dễ có lời tham luận .
Nhờ trả lời . Sẽ có tham luận .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Phan Bội Ngân, leyenha
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn leyenha mến ,
Trong tháng 12 Âm ḷich năm Kỷ Hợi ; có Cự Cơ Song Lộc : Bạn sẽ kiếm được ít tiền do kinh doanh . Có thể do số tiền này Bạn sẽ có nhiều lựa chọn ?..
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Phan Bội Ngân, tien.trinh2503, anhthu5993, leyenha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”