NHỮNG NƠI BẠN ĐÃ QUA- GÓC BÌNH YÊN TRONG TÂM HỒN

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: NHỮNG NƠI BẠN ĐÃ QUA- GÓC BÌNH YÊN TRONG TÂM HỒN

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

quách xảo què đã viết: 22:41, 12/09/19 Ừ em Vành khuyên cứ đi tiếp cận cao nhân tiếp nha em, anh đang tự nghĩ đến khuôn mặt gò má hơi cao cao, hàm răng hơi lưa thưa, kèm cái mụi tẹt của em làm anh hơi buồn cười xíu thôi. Ngắm lại thì em cũng dễ xương dù nhìn em cười anh thấy hơi đểu đểu thiệt.
Mời thằng cùi què trả lời. Câu này khó hay sao cái thằng đem họ tộc, cha mẹ, vợ con ra thề sống chết.
Các bác vô coi nó sỉ nhục bạn nữ Vành Khuyên nè.

Tại sao lại vu khống tôi là bạn nữ Vành Khuyên rồi lại đi sỉ nhục bạn nữ Vành Khuyên nào đó, tội nghiệp bạn đó chứ què

Được cảm ơn bởi: BachVan85, levantam88, lợn nuôi què
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hơn cả tiếng mà nó không trả lời nổi. Kết luận: Thằng quách xảo què ăn không nói có, nói láo, đơm đặt, tiểu nhân, thiếu sự giáo dưỡng của ba mẹ, gia đình và nhà trường. Nên xã hội cần giáo dục nó kẻo nó làm hại xã hội.
Nó vu khống tôi là bạn nữ tên Vành Khuyên rồi nó sỉ nhục đủ điều
Tội lỗi cho bạn con gái đó quá
Các bác tìm kiếm như thế này là ra kết quả nó làm nhục bạn nữ Vành Khuyên như thế nào. Các bác click vào link tìm kiếm

search.php?keywords=V%C3%A0nh+Khuy%C3%A ... %E1%BA%BFm

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: BachVan85
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Chú mày nói toàn cái điều hiển nhiên =)) sinh tháng 12, âm sát nhập mệnh cư Thìn thêm cự hóa quyền thì thằng cháu này nó bị hoang tưởng nặng, lúc nào cũng nghĩ mình là thần tiên idol, tuy nhiên mặc dù nó cũng có căn xem bói :)) coi nó là thằng hề đi, cho nó vui. Phải có nó thì mới có trò cười.
Nó không trả lời chú, lúc nữa nó lại bô bô
"Tôi vừa đi tây tạng về, khổ quá 20 thông báo với chục tin nhắn, antifan tức quá không làm gì được tôi"
=)) =)) =))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, BachVan85, levantam88, lợn nuôi què, què nuôi lợn
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

4pillar đã viết: 20:40, 06/10/19 Chú mày nói toàn cái điều hiển nhiên =)) sinh tháng 12, âm sát nhập mệnh cư Thìn thêm cự hóa quyền thì thằng cháu này nó bị hoang tưởng nặng, lúc nào cũng nghĩ mình là thần tiên idol, tuy nhiên mặc dù nó cũng có căn xem bói :)) coi nó là thằng hề đi, cho nó vui. Phải có nó thì mới có trò cười.
"Tôi vừa đi tây tạng về, khổ quá 20 thông báo với chục tin nhắn, antifan tức quá không làm gì được tôi"
=)) =)) =))
Cảm ơn bác tiếp sức, trợ lực. Bác nói đúng cái xạo què trong tâm nó quá ^:)^ Tôi phải hỏi dồn liên tục vậy để sau này nó đi xạo què, lừa dối ai, chửi bới hỗn hào ai, nổ ai, v.v.....thì các bác, các anh em dán cái link vô mặt nó cho người khác đọc là nó chạy té khói :)) =))
Sau bạn bè người quen nhận ra nó, thằng xạo què để nó trốn chạy như loài chuột.
nguoigiaochi đã viết: 20:34, 06/10/19 Hơn cả tiếng mà nó không trả lời nổi. Kết luận: Thằng quách xảo què ăn không nói có, nói láo, đơm đặt, tiểu nhân, thiếu sự giáo dưỡng của ba mẹ, gia đình và nhà trường. Nên xã hội cần giáo dục nó kẻo nó làm hại xã hội.
Các bác tìm kiếm như thế này là ra kết quả nó làm nhục bạn nữ Vành Khuyên như thế nào. Các bác click vào link tìm kiếm

Hình ảnh
nguoigiaochi đã viết: 20:23, 06/10/19
quách xảo què đã viết: 22:41, 12/09/19 Ừ em Vành khuyên cứ đi tiếp cận cao nhân tiếp nha em, anh đang tự nghĩ đến khuôn mặt gò má hơi cao cao, hàm răng hơi lưa thưa, kèm cái mụi tẹt của em làm anh hơi buồn cười xíu thôi. Ngắm lại thì em cũng dễ xương dù nhìn em cười anh thấy hơi đểu đểu thiệt.
Màn bóc phốt đầu tiên của tui xong rồi đó các bác, các anh em.
Anh em tiếp tục nhé. Sẽ có màn bí mật :D =))
Được cảm ơn bởi: BachVan85, levantam88, lợn nuôi què, Ditlungtung, què nuôi lợn
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

Dcm, quách xảo què trần văn nguyên hiếp dâm con heo đẩy bà già xuống biển đâu vào trả lời nguoigiaochi đi kìa, dcm vu vạ nó hả mày, trả lời đi :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: phangian123, lợn nuôi què, nguoigiaochi
Đầu trang

phangian123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phangian123 »

Đm các mày phải dụ từ từ. Nó vừa lòi đuôi ra thằng nào cũng xông vào đòi bắt nó làm xiếc nó lại chả cụp đuôi trốn mất. Què ơi, ra đi em, anh vuốt, anh cưng. :x
Được cảm ơn bởi: lợn nuôi què, nguoigiaochi, Ditlungtung
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

Ditlungtung đã viết: 21:02, 06/10/19 Dcm, quách xảo què trần văn nguyên hiếp dâm con heo đẩy bà già xuống biển đâu vào trả lời nguoigiaochi đi kìa, dcm vu vạ nó hả mày, trả lời đi :)) :)) :))
lợn sợ. tình hình căng thẳng quá lợn sợ quá. hôm nay lợn ăn sớm và kịp ngủ sớm. ngày tới lợn chịu trách nhiệm pha bóc phốt hiếp dâm con heo nha. :))
các bác đừng đánh đập què chồng của em :)) :)) =))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Ditlungtung
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nameless123 »

Không rõ có nên phận định phải trái ở đây không. Đang ở vận binh hình tướng ấn mà lại nắm tướng ấn, lại còn hoá quyền
Được cảm ơn bởi: Ditlungtung
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

4pillar đã viết: 20:40, 06/10/19 Chú mày nói toàn cái điều hiển nhiên =)) sinh tháng 12, âm sát nhập mệnh cư Thìn thêm cự hóa quyền thì thằng cháu này nó bị hoang tưởng nặng, lúc nào cũng nghĩ mình là thần tiên idol, tuy nhiên mặc dù nó cũng có căn xem bói :)) coi nó là thằng hề đi, cho nó vui. Phải có nó thì mới có trò cười.
=)) =)) =))
Cảm ơn bác tiếp sức, trợ lực. Bác nói đúng cái xạo què trong tâm nó quá ^:)^ Tôi phải hỏi dồn liên tục vậy để sau này nó đi xạo què, lừa dối ai, chửi bới hỗn hào ai, nổ ai, v.v.....thì các bác, các anh em dán cái link vô mặt nó cho người khác đọc là nó chạy té khói :)) =))
Sau bạn bè người quen nhận ra nó, thằng xạo què để nó trốn chạy như loài chuột.
nguoigiaochi đã viết: 20:34, 06/10/19 Hơn cả 2 tiếng mà nó không trả lời nổi. Kết luận: Thằng quách xảo què ăn không nói có, nói láo, đơm đặt, tiểu nhân, thiếu sự giáo dưỡng của ba mẹ, gia đình và nhà trường. Nên xã hội cần giáo dục nó kẻo nó làm hại xã hội.

Hình ảnh
nguoigiaochi đã viết: 20:23, 06/10/19
Màn bóc phốt đầu tiên của em xong rồi đó các bác, các anh em.
Anh em tiếp tục nhé. Sẽ có màn bí mật :D =))
Được cảm ơn bởi: lợn nuôi què, Ditlungtung
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi xin lỗi anh em vì là tôi sợ thằng què nó lé nên nó không thấy comment của tôi nên tôi đập liên tiếp comment vô mặt nó.
Sợ nó mù màu nên tôi bôi xanh bôi đỏ cho nó sáng mắt nó ra.
Xã hội và anh quan tâm em lắm trước hoàn cảnh éo le hột me, lè te hột lựu của em lắm Nguyên què ợ. Sao xạo chó và sống như một con lợn vậy em :)) :)) :))
Em còn bị tình nghi hiếp dâm 1 con lợn nữa đây này, tù mọt gông em ạ =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”