CUNG DI NÀY CÓ DÍNH ĐẾN PHÁP LUẬT KHÔNG?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
VUKHUC01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CUNG DI NÀY CÓ DÍNH ĐẾN PHÁP LUẬT KHÔNG?????

Gửi bài gửi bởi VUKHUC01 »

CHÀO CÁC CAO NHÂN, EM NHỜ MỌI NGƯỜI BỚT CHÚT THỜI GIAN NGÓ QUA LÁ SỐ CON EM CUNG DI CÓ THIÊN HÌNH SAU NÀY CÓ DÍNH ĐẾN PHÁP LUẬT KHÔNG Ạ? CHỨ EM LO LẮM, HIỆN TÍNH CHÁU HIẾU ĐỘNG, NGHỊCH NGỢM, MẤT TẬP TRUNG.... CHÁU TRAI, SINH 22H NGÀY 30-09-2010 TẠI PHỤ SẢN TW HÀ NỘI
EM CÁM ƠN NHIỀU.

https://tuvilyso.vn/lasotuvi/MjAxMHw5fD ... 29ufDI.png
Đầu trang

PONCE
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CUNG DI NÀY CÓ DÍNH ĐẾN PHÁP LUẬT KHÔNG?????

Gửi bài gửi bởi PONCE »

Chắc chơi xì zách tổ tôm hết mình thành ra túng thiếu làm bậy... ;;)
Đầu trang

Vương Mỹ Linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vương Mỹ Linh »

VUKHUC01 đã viết: 00:15, 07/10/19 CHÀO CÁC CAO NHÂN, EM NHỜ MỌI NGƯỜI BỚT CHÚT THỜI GIAN NGÓ QUA LÁ SỐ CON EM CUNG DI CÓ THIÊN HÌNH SAU NÀY CÓ DÍNH ĐẾN PHÁP LUẬT KHÔNG Ạ? CHỨ EM LO LẮM, HIỆN TÍNH CHÁU HIẾU ĐỘNG, NGHỊCH NGỢM, MẤT TẬP TRUNG.... CHÁU TRAI, SINH 22H NGÀY 30-09-2010 TẠI PHỤ SẢN TW HÀ NỘI
EM CÁM ƠN NHIỀU.

https://tuvilyso.vn/lasotuvi/MjAxMHw5fD ... 29ufDI.png
Mệnh tham lang đã đào hoa thì chớ lại gặp thêm cả địa kiếp. Chậc nếu ls này mà là gái lại thêm các sao giống cậu bé này thì số có lẽ giờ làm ngành chắc luôn. Âu cũng là may mắn với mẹ của bé khi sinh bé là con trai đấy. Cậu này lớn thì ăn chơi hết nấc, tình ái thì liên miên. Bởi ngoại hình siêu đẹp zai thêm tính đa tình nên lắm gái theo. Còn dính đến pháp luật thì có nhé. Mẹ của bé muốn hỏi chi tiết cung nào vậy ạ ?
Đầu trang

VUKHUC01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chào bạn Mỹ Linh.
Nhờ bạn xem hộ mình cung Di của cháu sau này có bị liên luỵ pháp luật ko? Vì mình rất lo, thấy cung nô toàn bạn xấu, tính cháu cũng nghịch nên biết trước để có cách dạy dỗ. Cám ơn bạn nhiều. Nhờ bạn giúp mình
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Năm canh tý nên chú ý quan hệ với người khác giới. Năm canh tý song kị cư nô do thiên đồng hóa khí thành. Không nên mải chơi đùa mà coi nhẹ chuyện yêu, quan hệ người khác giới vì kị đi cùng đào không hữu bật. Rễ có chuyện không hay liên quan đến tình cảm.
Được cảm ơn bởi: thatsat0703
Đầu trang

VUKHUC01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@dung1
Nhờ anh xem hộ cháu vì e thấy cung nô của cháu xấu quá, toàn bạn ăn chơi, bạn xấu, sợ bị rủ rê.
A xem giúp em, cuộc sống của cháu nên tránh những gì. Có bị dính dáng pháp luật ko? Dính chuyện iu đương có hoạ j ko?
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

VUKHUC01 đã viết: 20:43, 10/10/19 @dung1
Nhờ anh xem hộ cháu vì e thấy cung nô của cháu xấu quá, toàn bạn ăn chơi, bạn xấu, sợ bị rủ rê.
A xem giúp em, cuộc sống của cháu nên tránh những gì. Có bị dính dáng pháp luật ko? Dính chuyện iu đương có hoạ j ko?
Cháu còn quá nhỏ không nên xem nhiều. Bạn nên chăm sóc và quan tâm nhiều hơn đến con. Mệnh tham địa kiếp + Bạch hổ rất rễ xung đột trong nội tâm, khó kiểm soát lòng ham muốn. Nên tập cho cháu một tâm tốt, giảm nhẹ sự ham muốn. Cách cục đào hoa cư nô đi cùng không kị thì chuyện tình cảm không thuận thôi. Giai đoạn thanh niên cung thân tử phủ sẽ tốt dần lên.
Đầu trang

VUKHUC01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@dung1
Em cám ơn anh nhiều ạ.
Được cảm ơn bởi: dung1
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Mai sau cho nó học làm luật sư đi, không phải lo!...
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Nếu đúng số,
Bé của chị nên giữ tránh xa chó mèo ra nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”