GÓC CHÉM GIÓ, ĐỌC SÁCH VÀ REVIEW SÁCH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: GÓC CHÉM GIÓ, ĐỌC SÁCH VÀ REVIEW SÁCH

Gửi bài gửi bởi Andre »

koollee đã viết: 00:52, 14/10/19
Andre đã viết: 00:38, 14/10/19 Chán thế, Phượng định hỏi nốt để chào anh và topic. Thôi vậy. Hi hi
Cảm ơn anh Koolle nhé.
Mình biết Phượng có ý định gì mà :))
Chào sớm làm gì chứ, Phượng có quay lại nữa không nào? :))
Đến giờ phút này Phượng còn không biết mình lên diễn đàn này hôm nay là đúng hay không nữa. Cái muốn biết cũng biết rồi. Cái không muốn biết cũng quá rõ. Cái mình muốn trốn tránh nó lại chềnh ềnh ra. Đổ tại gì bây giờ nhỉ??? Tại cái số đi cho nó liên quan đến diễn đàn lý số. Lên đây càng nhiều, biết cũng nhiều, nó cũng đi kèm với nhiều thứ mình không muốn. 50/50. Thật sự cũng chăng biết nói thế nào nữa. Mọi thứ đến như đc chuẩn bị cho Phượng từ rất lâu rồi, quá hoàn hảo. Chính Phượng còn không thể quay lại đc nữa. Không thể quay lại đc nữa rồi...Đành bước tiếp vậy.
Lên đây lợi hại song hành, nhưng mà hơi ghê ghê. Anh Koolle ơi, lên đây nhiều anh có thấy mình lạ lạ gì không?
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Nguyenlinh243 đã viết: 00:47, 14/10/19 E cao m65 ạ, kiểu tròn2 người, e k rõ dáng mặt, ng nói tròn ng nói dài😅. Có 3c.e ạ. Dạ bme cũng nghiêm, thời nay e lộg hàh lờn rồi😅. Cũng có, nghĩ nhiều làm k đc mấy thật😂. Cách ăn nói của e có vấn đề thật, nhiều lúc muốn nói ý này nhưng diễn đạt ra thành ý khác, dễ làm ng khác hiểu lầm. E nói vô tư, k suy nghĩ nhiều, tiện mồm là e nói thôi à 😅
Sai mất chiều cao rồi :(
Mình trém ró sai hết rồi, mình lót rép hóng đây. Để bác giaochi xem cho Linh nhé.
Chúc Linh sớm giải được mối tơ lòng nà [-O<
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243
Đầu trang

Nguyenlinh243
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyenlinh243 »

koollee đã viết: 01:00, 14/10/19
Nguyenlinh243 đã viết: 00:47, 14/10/19 E cao m65 ạ, kiểu tròn2 người, e k rõ dáng mặt, ng nói tròn ng nói dài😅. Có 3c.e ạ. Dạ bme cũng nghiêm, thời nay e lộg hàh lờn rồi😅. Cũng có, nghĩ nhiều làm k đc mấy thật😂. Cách ăn nói của e có vấn đề thật, nhiều lúc muốn nói ý này nhưng diễn đạt ra thành ý khác, dễ làm ng khác hiểu lầm. E nói vô tư, k suy nghĩ nhiều, tiện mồm là e nói thôi à 😅
Sai mất chiều cao rồi :(
Mình trém ró sai hết rồi, mình lót rép hóng đây. Để bác giaochi xem cho Linh nhé.
Chúc Linh sớm giải được mối tơ lòng nà [-O<
😄😄 bac xem cho là e cảm ơn rồi. Từ2 khoai sẽ nhừ k phải lo gì hết bác ạ😊
Được cảm ơn bởi: koollee, nguoigiaochi
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

nguoigiaochi đã viết: 00:57, 14/10/19 Okayyyy, tui nhận nha. Hỏi trước 1 xíu. Là con trưởng. Đang sống xa quê. Tính cương cường?...tạm vậy. Hehe. Tui giải quyết lá số em linh trước nha bác koollee.
Em là con thứ. Hiện giờ hay xa quê, chưa xa hẳn. Nhưng sau này sẽ xa hẳn. Nếu bác trong SG, có dịp thì sau này em mời bác cafe. Em không biết uống bia rượu :))

Em bình thường thì tình thương mến thương lắm. Nhưng ai mà làm em dại lên là em cắn cho người đó dại theo =))
Trước kia em có bị bóng đè. Bị đè nhiều quá em Akay, em đè lại nó, kể từ khi nó cả gan đè em, em đều đè lại. Và giờ thì không bị đè nữa. Như vậy có gọi là cứng không bác? :))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, 12010277, Nguyenlinh243
Đầu trang

Nguyenlinh243
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 01:07, 14/10/19
nguoigiaochi đã viết: 00:57, 14/10/19 Okayyyy, tui nhận nha. Hỏi trước 1 xíu. Là con trưởng. Đang sống xa quê. Tính cương cường?...tạm vậy. Hehe. Tui giải quyết lá số em linh trước nha bác koollee.
Em là con thứ. Hiện giờ hay xa quê, chưa xa hẳn. Nhưng sau này sẽ xa hẳn. Nếu bác trong SG, có dịp thì sau này em mời bác cafe. Em không biết uống bia rượu :))

Em bình thường thì tình thương mến thương lắm. Nhưng ai mà làm em dại lên là em cắn cho người đó dại theo =))
Trước kia em có bị bóng đè. Bị đè nhiều quá em Akay, em đè lại nó, kể từ khi nó cả gan đè em, em đều đè lại. Và giờ thì không bị đè nữa. Như vậy có gọi là cứng không bác? :))
E đc nge giải thích bóng đè theo khoa học. Lần bóng đè sau, e k bị áp lực tâm lí sợ ma nữa, thả lỏg cơ thể thế là hết😬😬
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

koollee đã viết: 00:32, 14/10/19
12010277 đã viết: 00:15, 14/10/19 Bác có luận cho iem không ạ? Cơ bản iem thích bác luận kiểu troll troll :-j Lần này em thích làm nạn nhân :">
Bác 77 có sở thích lạ lùng thật =))
Sở thích này kiểu như sau lấy vợ, thích bị vợ hành hạ ấy =))
Thế thì cuộc sống nó mới thú vị chứ. Lúc mình hành, lúc vợ hành :-S
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 00:57, 14/10/19 Đến giờ phút này Phượng còn không biết mình lên diễn đàn này hôm nay là đúng hay không nữa. Cái muốn biết cũng biết rồi. Cái không muốn biết cũng quá rõ. Cái mình muốn trốn tránh nó lại chềnh ềnh ra. Đổ tại gì bây giờ nhỉ??? Tại cái số đi cho nó liên quan đến diễn đàn lý số. Lên đây càng nhiều, biết cũng nhiều, nó cũng đi kèm với nhiều thứ mình không muốn. 50/50. Thật sự cũng chăng biết nói thế nào nữa. Mọi thứ đến như đc chuẩn bị cho Phượng từ rất lâu rồi, quá hoàn hảo. Chính Phượng còn không thể quay lại đc nữa. Không thể quay lại đc nữa rồi...Đành bước tiếp vậy.
Lên đây lợi hại song hành, nhưng mà hơi ghê ghê. Anh Koolle ơi, lên đây nhiều anh có thấy mình lạ lạ gì không?
Thế nào là đúng? Thế nào là sai?
Cuộc đời hay ho lắm, nhiều cái nghĩ là sai nhưng rồi lại thấy đúng. Nhiều cái nghĩ là đúng, nhưng lại sai quá sai. Sống là nên nhìn nhận ở mức tương đối, đừng quá cầu toàn, đừng quá kỳ vọng, nhưng khi đặt ra mục tiêu, hoặc muốn thực hiện điều gì thì nên cố gắng nhất có thể nhé Phượng. Kết quả nhận lại của một tư thế không quá mong chờ mà vượt mong chờ thì nó mới bất ngờ và sướng :))

Mình không thấy gì là lạ cả. Bình thường mà. Diễn đàn lúc học thuật nổi lên thì mình thấy như là đang tiếp xúc với một nền văn minh. Khi cãi nhau ỏm tỏi, chửi bới, mắng nhiếc, bóc phốt,... Thì mình thấy như một xã hội thu nhỏ thôi. Cái gì mình cho nó có thể ảnh hưởng đến mình thì mình mới bị ảnh hưởng.

Phượng đừng nghĩ nhiều làm gì cho đau đầu. Học thành dược sĩ cái đã :D
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, anhthu5993, nguoigiaochi
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Nguyenlinh243 đã viết: 01:14, 14/10/19 E đc nge giải thích bóng đè theo khoa học. Lần bóng đè sau, e k bị áp lực tâm lí sợ ma nữa, thả lỏg cơ thể thế là hết😬😬
Đúng rồi Linh. Theo khoa học thì bóng đè là có bệnh lý về tim mạch.

Để hết triệu chứng sợ ma và không còn bóng đè. Khi nào có dịp, mình với Linh giao lưu kinh nghiệm về sự "đè" tí chứ nhỉ? Linh cứ việc thả lỏng cơ thể, còn lại cứ để mình :))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

Nguyenlinh243
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 01:21, 14/10/19
Nguyenlinh243 đã viết: 01:14, 14/10/19 E đc nge giải thích bóng đè theo khoa học. Lần bóng đè sau, e k bị áp lực tâm lí sợ ma nữa, thả lỏg cơ thể thế là hết😬😬
Đúng rồi Linh. Theo khoa học thì bóng đè là có bệnh lý về tim mạch.

Để hết triệu chứng sợ ma và không còn bóng đè. Khi nào có dịp, mình với Linh giao lưu kinh nghiệm về sự "đè" tí chứ nhỉ? Linh cứ việc thả lỏng cơ thể, còn lại cứ để mình :))
Vạn sự tuỳ duyên = ))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Nguyenlinh243 đã viết: 01:06, 14/10/19 😄😄 bac xem cho là e cảm ơn rồi. Từ2 khoai sẽ nhừ k phải lo gì hết bác ạ😊
Là một người đàn ông chân chính. Mình quyết không thể để khoai nhừ đâu Linh :))

12010277 đã viết: 01:15, 14/10/19 Thế thì cuộc sống nó mới thú vị chứ. Lúc mình hành, lúc vợ hành :-S
Thế bác 77 thích được vợ hành khi nào và thích được hành vợ khi nào nà? :))
Thú vị... Thú vị... Haha
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”