Nhờ xem công việc, làm ăn và vận của mình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
leletete
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ xem công việc, làm ăn và vận của mình

Gửi bài gửi bởi leletete »

Nhờ quý các Bác đi ngang qua cho con xin vài ý kiến về vận, hạn của mình. Năm nay làm ăn hao tài. Không biết năm sau thế nào. Có gặp hạn gì không? Có điều gì cần chú ý để phòng trước! Cảm ơn các Bác!
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ xem công việc, làm ăn và vận của mình

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Năm nay thiên thời khắc có khốc hư phục hình kị linh -> đen , ngoài hao tài anh có vận gì đen nổi bật hơn không , thái dương miếu thế kia ít ra cũng được gì gỡ gạc xíu chứ
Và bí mật là cho em hỏi có ai nói anh có người theo phù hộ không thế ? Hoặc tệ nhất là trực giác của anh khá tốt ?
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, leletete
Đầu trang

leletete
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn thuanduongbattu! Hiện tại anh cũng chưa thấy vận đen nào khác ngoài hao tiền (thật ra không lớn lắm). Sau câu nói của quý nhân phù trợ thì ngẫm lại cuộc đời anh không được lộc lớn bao giờ nhưng cũng không mất đi cái gì là của mình hết. Với anh đó là may mắn rồi!
Nhờ thuanduonhbattu cho anh hỏi năm sau công việc anh có tốt lên không? Có nên tự kinh doanh nửa không (hiện tại mới bắc đầu, không thành công, cũng đang hao tiền và đang tạm dừng). Và thêm điều quan trọng cần hỏi nửa là anh có điểm gì quan trọng cần chú ý trong năm tới hay cuối năm nay không? Cảm ơn em!
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

leletete đã viết: 22:18, 20/10/19 Cảm ơn thuanduongbattu! Hiện tại anh cũng chưa thấy vận đen nào khác ngoài hao tiền (thật ra không lớn lắm). Sau câu nói của quý nhân phù trợ thì ngẫm lại cuộc đời anh không được lộc lớn bao giờ nhưng cũng không mất đi cái gì là của mình hết. Với anh đó là may mắn rồi!
Nhờ thuanduonhbattu cho anh hỏi năm sau công việc anh có tốt lên không? Có nên tự kinh doanh nửa không (hiện tại mới bắc đầu, không thành công, cũng đang hao tiền và đang tạm dừng). Và thêm điều quan trọng cần hỏi nửa là anh có điểm gì quan trọng cần chú ý trong năm tới hay cuối năm nay không? Cảm ơn em!
Trước giờ em không bao giờ muốn dính sâu vào xem hạn vì em ăn quả báo rồi nên em xin né , em chỉ thấy năm sau chính tinh hao mà còn có song hao thôi
Ngay từ đầu em đã có cảm giác năm nay của anh nào đen mấy vì thái dương rực rỡ mà :(
Thôi anh nhờ các cô chú khác nha
Được cảm ơn bởi: leletete
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tháng này nguyệt vận trùng phùng tiểu vận
Em có thể xếp cho anh từ thang điểm 1 ( ít nhất ) tới 4 ( nhiều nhất ), tháng âm trong năm nay nhé
1. 10
2. 9
3. 11
4. 12
Đầu trang

leletete
Mới gia nhập
Mới gia nhập

to: thuanduongbattu; Cảm ơn những chia sẽ của em! anh cũng không rành, nói đúng ra là gần như không hiểu gì luôn về tử vi hay lý số, có điều vẫn tin rằng đây là môn khoa học mà có những người hữu duyên xem rất chính xác.
Anh không hiểu ngôn ngữ chuyên môn em viết lắm. Nhưng có vẻ là 2 tháng cuối năm này là anh gặp hạn nhiều nhất (như xếp hạn 3, 4) trong năm đúng không em? năm sau thì chắc phải cẩn trọng nhiều hơn rồi!

cảm ơn em! thuanduongbattu!
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

leletete đã viết: 08:24, 21/10/19 to: thuanduongbattu; Cảm ơn những chia sẽ của em! anh cũng không rành, nói đúng ra là gần như không hiểu gì luôn về tử vi hay lý số, có điều vẫn tin rằng đây là môn khoa học mà có những người hữu duyên xem rất chính xác.
Anh không hiểu ngôn ngữ chuyên môn em viết lắm. Nhưng có vẻ là 2 tháng cuối năm này là anh gặp hạn nhiều nhất (như xếp hạn 3, 4) trong năm đúng không em? năm sau thì chắc phải cẩn trọng nhiều hơn rồi!

1 tới 4 là mức độ đẹp của tháng anh nhé , tháng cuối vẫn đẹp nhất , năm sau anh nên cẩn thận nhiều hơn năm nay
Đầu trang

leletete
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 09:38, 21/10/19
leletete đã viết: 08:24, 21/10/19 to: thuanduongbattu; Cảm ơn những chia sẽ của em! anh cũng không rành, nói đúng ra là gần như không hiểu gì luôn về tử vi hay lý số, có điều vẫn tin rằng đây là môn khoa học mà có những người hữu duyên xem rất chính xác.

1 tới 4 là mức độ đẹp của tháng anh nhé , tháng cuối vẫn đẹp nhất , năm sau anh nên cẩn thận nhiều hơn năm nay
Nhờ thuanduongbattu xem thêm giúp anh là năm sau có khả năng chuyển việc (chuyển công ty) mới tốt hơn không?
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

leletete đã viết: 15:31, 25/10/19
thuanduongbattu đã viết: 09:38, 21/10/19

Nhờ thuanduongbattu xem thêm giúp anh là năm sau có khả năng chuyển việc (chuyển công ty) mới tốt hơn không?
em up lên cho các cô chú anh chị xem giúp anh nhé
bàn về hạn thay đổi hay di chuyển thì đại vận này anh có không kiếp còn tiểu vận năm sau có song hao nên dễ thay đổi đấy , tấu thư và lưu hà chiếu về nữa
Đầu trang

leletete
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn em! Vậy là năm sau có khả năng nhưng không tốt hơn rồi! Thank thuanduongbattu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”