Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn cOOLxike mến ,
Đại danh thủ Ditlungtung đã có Hỏa Hầu 30 năm kinh nghiệm : Lập 2, 3 lá số : Giờ Hợi ngày hôm trước hoặc giờ Tý ngày hôm sau hoặc thêm 1, 2 lá số : giờ Tuất , Giờ Sửu … Lá nào ĂN SỐ là của mình.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, c00lxike, biển xanh
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Giao thừa rơi vào thời điểm giờ Chính Tý. Cũng như mặt trời vuông góc với mặt đất vào giờ Chính Ngọ.
Tuy nhiên ngày bắt đầu từ 23h và kết thúc vào 22h59' hôm sau.
Bạn biển xanh lập hộ cái ls theo ngày/tháng/năm âm lịch Việt Nam bình thường rồi điều chỉnh qua 1 cung nếu bạn sinh kể từ tháng 2 nhuận, nếu sinh trước tháng 2 nhuận thì giữ nguyên ls

Còn nếu lập ls theo ngày/tháng/năm âm lịch Trung Quốc thì giữ nguyên (năm 85 Trung Quốc ko nhuận)
Được cảm ơn bởi: c00lxike, biển xanh, hungton
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

hungton đã viết: 04:06, 27/10/19 Bạn Thu Ngọc mến ,
Thành thật cám ơn Bạn nhé.
Mến chúc những ngày cuối tuần hạnh phúc bên người thân .
Mến ,
Cái acc ThuNgoc mới tạo này cháu ko để ý mãi đến khi nói chuyện với Bác bằng những lời lẽ ko được kính trọng thì cháu nhận thấy cách nói chuyện rất giống một acc mà cháu đã từng lịch sự xin phép đừng làm loãng topic của cháu!
Bác HungTon kính mến, cháu nghĩ Bác đừng bận tâm nữa, cháu cũng ko bận tâm đến những luận giải ko thật sự liên quan đến vấn đề cháu đang cần! Cháu rút ra một điều là những gì Bác luận cho cháu đều dựa trên những cơ sở và sự kiện thực tế đã diễn ra trong cđ cháu! Giờ mọi người cứ nói sinh đâu thì lấy lịch ở đó mà trong trường hợp cháu cứ theo lịch nơi cháu sinh ra thì lại ko ứng nhiều với sự kiện của cđ cháu, thành ra giờ điều cháu quan trọng là ls đúng với cđ chứ ko phải ls theo nơi sinh ra, vì nếu ls theo nơi sinh ra mà ko ứng với cđ thì cũng vô ích Bác nhỉ!
Bằng kinh nghiệm thực tiễn và học hỏi bao nhiêu năm, chính Bác cũng đúc kết được lá số tử vi của Bác từ cđ của Bác nên cháu rất tin tưởng lần này Bác đã giúp cháu xác định lại ls của cháu (16/1 al)
Cháu xin chân thành cảm ơn Bác!
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, TheLinh, hungton
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Ditlungtung đã viết: 05:17, 27/10/19 Kính thưa quý đồng bào, sau 30 thủ đắc kinh nghiệm coi bói của tui, để phân định đc lá này vào giờ nào, quá dễ, trước hết, lá cơ lương đã đc nhiều bậc cao thủ diễn đàn trươcs đây luận và bạn ấy phản hồi đúng các kiểu. Cho nên 70 phần trăm chúng ta có thêt kết luận ngay là lá cơ lương. Mà có 70 phần trăm rồi cần gì phải dài dòng, lá này là Cơ lương. Xong

Còn chuyện về lịch lẽo, cãi nhau muôn đời, giải quyết đc đâu, đòi tính này tính nọ, tính thế méo nào đc, muốn tính đc thì phải học thiên văn, khảo cứu sử học. Mất cả đời ng cho chuyện vô nghĩa, nên xem 1 lúc 4 5 lá xem cái nào phù hợp nhất rồi quyết là cách ít tốn time nhất, hiệu quả nhất

Hy vọng là với kinh nghiệm thủ đắc 30 năm coi bói của tôi có thể giúp các bạn bớt ngu và sân si hơn
^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Trước giờ với đắng cấp của tôi, thì mấy bài nói xàm thế này tôi chẳng bao giờ trích dẫn lại. Nhưng hôm nay xin lỗi tôi thấy mắc ói quá nên trích dẫn lại 1 lần.

Chắc là kinh nghiệm 3 tháng nên viết nhầm 30 năm hả. Trên này tôi mắc ỏi nhiều trường hợp, nhưng cái này tôi buộc lòng phải trích dẫn lại dù là loại như nick này tôi chẳng bao giờ ngó tới.
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

Ditlungtung đã viết: 05:17, 27/10/19 Kính thưa quý đồng bào, sau 30 thủ đắc kinh nghiệm coi bói của tui, để phân định đc lá này vào giờ nào, quá dễ, trước hết, lá cơ lương đã đc nhiều bậc cao thủ diễn đàn trươcs đây luận và bạn ấy phản hồi đúng các kiểu. Cho nên 70 phần trăm chúng ta có thêt kết luận ngay là lá cơ lương. Mà có 70 phần trăm rồi cần gì phải dài dòng, lá này là Cơ lương. Xong

Còn chuyện về lịch lẽo, cãi nhau muôn đời, giải quyết đc đâu, đòi tính này tính nọ, tính thế méo nào đc, muốn tính đc thì phải học thiên văn, khảo cứu sử học. Mất cả đời ng cho chuyện vô nghĩa, nên xem 1 lúc 4 5 lá xem cái nào phù hợp nhất rồi quyết là cách ít tốn time nhất, hiệu quả nhất

Hy vọng là với kinh nghiệm thủ đắc 30 năm coi bói của tôi có thể giúp các bạn bớt ngu và sân si hơn
Chú đi lung tung mến!
Cháu cũng nghĩ là quan trọng nhất lá số nó đúng với cđ của mình! Còn cho dù lá số đẹp hay xấu mà nó ko ứng với cđ thì cũng vô ích thôi chú nhỉ!
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

quách xảo què đã viết: 13:40, 27/10/19

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Trước giờ với đắng cấp của tôi, thì mấy bài nói xàm thế này tôi chẳng bao giờ trích dẫn lại. Nhưng hôm nay xin lỗi tôi thấy mắc ói quá nên trích dẫn lại 1 lần.

Chắc là kinh nghiệm 3 tháng nên viết nhầm 30 năm hả. Trên này tôi mắc ỏi nhiều trường hợp, nhưng cái này tôi buộc lòng phải trích dẫn lại dù là loại như nick này tôi chẳng bao giờ ngó tới.
Haha, cay thế hả thằng ku, :)),nghe nói mày diễn hề mà ko có khiếu hài hước à, mà chú mày non quá, kinh nghiệm 3 tháng thì nhiều quá, 3 ngày của anh bằng 30 năm của năm chú mày, nghe nói mày học thầy, kêu thầy mầy ra đây luận 1 lá số chơi, để anh ỉ a lên đầu thầy mày 1 tí :))
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, biển xanh
Đầu trang

4754627
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 4754627 »

Trangnoidaynuoc đã viết: 20:25, 20/10/19 Thực ra mình chỉ lân la vào đọc vài tí thôi, cũng chỉ vài topic. Bài nào dài quá mình cũng bỏ qua nên không nắm bắt hết được các sự kiện của bạn. Nhưng chưa mở bát thì theo cảm nhận của mình mệnh của bạn là Tử sát.

Tôi thấy tính cách bạn dễ quên, ít chịu suy xét cẩn thận và hơi cảm tính nên tôi nghĩ bạn không phải cơ lương. Tôi biết trên này có answer mệnh cơ lương, đang tò mò về bạn này, đại khái tôi không biết nhiều nhưng về cảm nhận, cơ lương sẽ suy xét kỹ hơn.

Tôi không định bênh vực què rồi cãi nhau với các bạn trên này, mặc dù đây là diễn đàn mở thì người ta có quyền nói ý kiến cá nhân. Mặc dù vậy tôi không có ý định tranh cãi. Tôi đang nói bạn biển xanh rất nhanh chóng đưa ra kết luận và gợi ý ban quản trị khóa nick. Nếu là tôi, nhìn cái ảnh cậu bé đó: trông vừa u sầu, lãng mãn lại có chút cô độc, phẫn uất nữa, nội tâm có chút gì đó giằng xé, nhìn thế tôi chỉ muốn bảo vệ. Nói chung bạn không cần cảm thấy giống tôi, nhưng tôi nghĩ tính cách bạn thường cũng khá quyết đoán và không suy xét nhiều.
quách xảo què đã viết: 02:01, 23/10/19
hungton đã viết: 18:30, 22/10/19 Quý Danh thủ mến ,
Bạn Miss Lyso mến ,
Sau khi được Miss Lyso cho nhiều thông tin ngu ý này xin tham luận như sau:
1- Lịch Trung Hoa là ĂN Số: ngày 2 tháng 5 Dương nhằm ngày 16 tháng 1 năm Ất Sửu. Cung Mệnh ở Thìn : Cơ Lương Tả Hữu Lộc Quyền Quan Phúc Khôi Việt Tấu , Hà Quý, Thai Phong .Thân cư Tài: Đồng Âm Quý Khôi Xương Kỵ. Quan cung Thiên Việt Xương khúc Quan Phúc , Tấu thư.
2-Cung Phu : Cự Nhật Đà Cô Thiên Không Văn Khúc , Hồng Loan Quan phủ.
3-Có Cách xa VN. Bạn dự tính là sẽ xuất ngoại qua Diện nào?
Nhờ viết chi tiết về quá trình làm xin xuất cảnh.
Mến ,
Bác già rồi nên nghỉ ngơi thôi.

Góp ý với bác 1 chút, là bác nên lược bỏ bớt từ mến, ai cũng biết tình thương mến thương của bác rồi, đó cũng là điểm cao quý của người già, nhưng mà bác cũng có tuổi rồi, lên đây cũng không cần mến qua mến lại rồi lại mến lại mến qua. Lược bỏ bớt vừa đỡ tốn công gõ chữ cho bác, vừa tóm lược được nội dung.

Trên cái mạng ảo này, tôi không nói là chúng ta không lễ phép nhưng cũng không cần cung kính 1 cách quá mức, cứ thẳng thắng thôi bác, có gì phải ngại và sợ, tôi chưa bao giờ ngại, cũng như sợ ai, cũng như không hề tức giận 1 ai trên này, cứ lời mình mình viết ra, ai không thích thì thôi, còn họ tức vì lời văn của mình thì đó là việc của họ, họ có quyền chọn đọc hay không đọc, bác không cần phải quá cung kính như thế.

Còn về phần tôi, có lời khuyên là bác nên nghỉ ngơi không nên xem nhiều nữa, như tôi 1 ngày cả gần 20 tin nhắn, tin nhắn nào cũng bi thương , bi đát mà nhiều khi tôi cũng không quan tâm, không phải tôi vô cảm mà là cảm thấy cuộc đời này có xem nhiều khi cũng không giải quyết được gì.

P/S: Sẵn tiện nhắc nhở các bạn trẻ đừng suốt ngày lên đây, như tôi đi chăn heo, phải canh cho tới khi heo ngủ là gần 2h sáng bên VN mới dám vô mở mạng lên trên này, khổ lắm, rồi sáng mai dậy phải cho heo ăn nữa, cuộc đời chăn heo khổ lắm, cứ cà lơ phấp phơ hoài thôi, tôi có làm được cái trò gì đâu, chỉ lên đây gõ gõ chữ là giỏi thôi, cứ ngồi nhà hoặc đi đâu đó tôi cũng ngửa tay xin tiền bố mẹ, ví dụ như đi học ở nước ngoài chẳng hạn, bạn bè tôi nó xin được học bổng này nọ chứ còn tôi đi nước ngoài là nhà chi tiền ra, khổ lắm, tôi chỉ giỏi lên này gõ thôi. À tôi kể thêm tôi cũng an phận lắm,có đợt tôi cũng chỉ lên công ty làm lương tháng vài chiệu rồi rảnh rảnh mò lên đây gõ gõ, cuối cùng bị đuổi việc phải về chăn heo, buồn thiệt, thôi đi ngủ sáng mai dậy còn cho heo ăn. À tôi người miền Nam nói là heo, chứ không phải lợn nha, nhưng cũng có nghĩa là chăn lợn đó mà.

À tôi viết thêm là tôi đang nói chính bản thân tôi, các bạn trẻ đừng liên tưởng rồi bảo tôi chửi khéo, khổ lắm, tôi chỉ nói về tôi thôi, các bạn đừng liên tưởng rồi ấm ức này nọ là tôi không chịu chách nhiệm đâu.
Thu Ngọc đã viết: 03:01, 27/10/19 Cháu nói thật bác coi trọng chân lý thì người khác cũng coi trọng chân lý và cái chân lý của bác chưa chắc là chân lý thực tại.

Còn cháu nói thêm là cháu vào bày tỏ quan điểm của mình về tử vi chung chung theo những gì cháu hiểu(ví dụ lấy giờ địa phương hay không?) thôi chứ chưa bao giờ có ý định học tử vi vì thấy nó cũng không hay ho gì thậm chí vô bổ nên chẳng cần ghen tị với ai. Ban đầu, định trao đổi với Long Đức vậy thôi. Vả lại, thậm chí định nói với bạn biển xanh là nếu bạn tin tưởng đó là lá số của bạn thì bạn cứ thế mà cố xem mệnh mình đến đâu, việc xuất ngoại thế nào, chứ chẳng định tranh cãi. Đã mấy lần định vào bảo bạn ấy cứ yên tâm lo việc thì hơn rồi.

Cũng nói thêm, ngày giờ thế nào đều dựa vào vận động mặt trăng, mặt trời, có căn cứ trên điểm sóc, vậy lịch ở nơi nào đúng với nơi đó. Giờ VN và TQ lệch nhau 1 múi thì có thể dẫn tới lệch 1 ngày, rồi lệch 1 tháng nhưng đến điểm nào đó họ sẽ lại thêm tháng nhuận và lại bằng với tháng ở VN, cũng như vậy đối với VN. Việc xét đối với tháng nhuận thì có thể căn cứ tiết khí hoặc cuối tháng nhuận có thể lấy sang tháng sau để nghiệm lý. Việc đột ngột điều chỉnh lịch VN thì vẫn có thể nghiệm lý bằng cách lùi, tiến 1 tháng xem thế nào, như là tháng nhuận, nhưng bản thân việc điều chỉnh lịch ấy cũng có căn cứ.

Cháu thấy bác ngữ khí có tính sát phạt, mở bài chặt chẽ mà kết bài thì "đẩy" một loạt sao ra để "dọa", hơn nữa, sự thù hận của bác vẫn còn nhiều, và âm sát. Nên cháu nghĩ, thực sự bác nên nghỉ ngơi.
Tính cháu ngoài đời ngay thẳng không kém, với người khác cả người già biết nhún nhường, nhưng đúng là mệnh có phong phụ nên cũng không phải vì tuổi mà mình không dám nói.
Tử vi cũng chẳng phải chân lý gì, chưa chắc nó là cái gì tốt để coi là chân lý, đằng sau nó có những thứ chân lý cao hơn. Vả lại, cũng chẳng nên đưa quan điểm bài Trung làm gì vì tử vi Trung có nhiều cái đáng để học.

Đấy là ý của cháu và cũng không thêm một comment nào vào đây nữa.
Đợi các bác vào bình luận nhưng cháu nghĩ chẳng ai bình đâu bác ạ.
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên sinh năm 1994 tên nick quách xảo què lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích, dụ dỗ inbox để làm việc mờ ám.
Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 100 trang.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 68-50.html
Hình ảnh
Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người.
#quáchxảoquè #lừađảo #nguyhiểm #hiếpdâm
#quáchxảoquè #lưumanh #mấtdạy #dụdỗđànbà
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

hungton đã viết: 05:45, 27/10/19 Bạn Ditlungtung Đaị danh thủ mến ,
Lâu ngày mới thấy Bạn . Rất vui mừng . Văn phong không khác gì xưa .
Hoàn toàn đồng ý với Bạn . Không hổ danh là Đại danh thủ đã dày công với DĐ này.
Rất mến Bạn như ngày nào . Người Mệnh Thân có Khôi Việt Âm Dương phản vi kỳ Song Lộc Tả Hữu Tướng Ấn thêm Không Kiếp là kỳ cách … Tôi thì ngại đụng chạm . Bạṇ thì Dũng cảm hơn tôi thấy việc bất bằng là phang ngay …
Thân mến ,
Kaka, nhầm người, tôi mệnh Liêm phá sếp Hùng ạ, nhưng tôi hôm nay rất vui vì đã có người như sếp gọi tôi là Đại Danh Thủ Đ ịt Lung Tung, nghe cái danh thật đẹp đẽ, mĩu miều làm sao, 2 thứ tương phản nhau như âm dương đi cùng nhau vậy, đã là Danh Xưng Cao Quý, Đại Cao Thủ mà còn đi với Đ ịt Lung Tung nghe rất thô tục tôi lại ko thể nào mà ko bật cười được, giống như thể loại black comedy vậy, với niềm vui sướng và hân hoan như vậy, với 30 năm kinh nghiệm xem bói lê lết ở khắp tất cả các bến xe từ bắc vào nam tôi xin chia sẻ lí do vì sao tôi xin bác bỏ lá tử sát

Vòng thái tuế chỉ là sự diễn dịch của sự vận động âm dương, dương cực thì âm sinh, âm cực thì dương sinh, như bốn 4 mùa xuân hạ thu đông xoay vần, thái tuế thì là dương cực, nên người cầm thái tuế thì là loại thích rõ ràng thẳng thắng, dương cực thì sinh ra thiếu âm là loại nhẫn nhịn chịu thiệt thòi, âm trưởng thì là loại tuế phá thích phản khán, hoài nghi tất cả, âm cực thì sinh loại thiếu dương khôn ngoan lấn lướt nhưng mà loại khôn lỏi chưa đủ tầm.

Thái tuế, quan phù, bạch hổ thì bạch hổ là điểm cuối của chu trình tam hợp sinh vượng mộ là điểm mộ của dương cực

Tuế phá, điếu khách, tang môn thì tang môn là điểm cuối của chu trình, là điểm mộ của âm cực

Cái gì là điểm mộ, thì là kết quả, là quả của nhân trong mỗi chu trình diễn hóa, như hóa kị là điểm mộ của của diễn hóa 4 mùa, xhtđ

Hai điểm mộ của 2 chu trình dương cực và âm cực này gặp nhau, bộ tang hổ, thì có thể hiểu đc là tính nhân quả khi từ dương sang âm hoặc từ âm sang dương, nên mấy thày tử vi hay nói bộ tang hổ chính là duyên nghiệp nợ nần từ kiếp này sang kiếp mới, hay hiểu đúng là từ chu trình này sang chu trình mới

Có bộ này vào cung phu thê thì yêu đương dễ hỏng.

Quý cô biển xanh nếu cầm lá tử sát thì sẽ ôm thái tuế vào mệnh tài quan, quý cô sẽ lo sự nghiệp hơn là lấy chồng, yêu đương ko thuận

Cung phu quý cô có thiên tướng cư mão là cung chấn vi lôi, tức là lúc này thiên tướng không phải yêu đương xác thịt mà phần nhiều thiên về lí tưởng tình yêu rất cao, về tinh thần là phần nhiều, nên chọn bạn đời rất khắt khe về nhân phẩm, tướng hãm cư mệnh ở mão là thường là bậc thiên về các môn như y bốc thuật sĩ tăng đạo lánh đời cho nên tướng hãm vào cung thê dễ muộn vợ chồng

Cung phu còn có thêm lộc tồn luôn kẹp bởi kình đà, thiên lộc vào phu thì phải muộn vợ chồng

Với một lá số mà có 3 trụ thiên địa nhân đều tụ vào cung phu mà có cách muộn màng, chia cắt, xa lánh, trả nghiệp, lộc tồn là hàng thiên, tang hổ là hàng địa, thiên tướng là hàng nhân thì làm sao quý cô sớm có chồng được.

Qua hơn 30 năm kinh nghiệm lê lết xem bói ở các bến xe khắp từ bắc vào nam, cung phu mà có cách này, cho dù mà xem trên lá số có đến vận kết hôn mà còn trẻ chưa quá tuổi trung niên, cỡ 30 cộng số cục đổ lên thì chỉ là vận đi chịch rồi nhẹ nhàng chia tay.

Thế nên cần gì phải dài dòng, đọc lướt qua thấy quý cô đã kết hôn rồi thì CƠ LƯONG cho nó nhanh
Được cảm ơn bởi: Answer, hungton, anhthu5993, cherry1123, biển xanh
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Bác Hùng Tôn thân mến.
Bác Ditlungtung ( 4pilar ) mến.
Bạn Long Đức mến.
Các bạn bảo lá số 16/1 là đúng cũng mến luôn.

Ở đây tôi ít tuổi nhất, mới 42. Thời gian nghiên cứu tử vi tuy nói là 20 năm nhưng thực ra có đến 16 năm mải làm ăn nên ko sờ đến nó.
Bác Hùng tôn ko nói. Bác 4pilar tầm bằng tuổi bác Vio nên chắc cũng tầm 5x rồi, chắc cũng nghiên cứu 30 năm thật. Bạn Long Đức tôi ko biết nhưng biết đến Thang Nhược Vọng thì cũng ko vừa.

Các bác cho tôi hỏi: Với lá số theo lịch Trung Quốc mà các bác bảo là đúng số rồi ấy thì đương số yêu đến giờ là mấy mối tình? Tình đầu năm bao nhiêu tuổi? Cho vài nét về ngoại hình hay tính cách của 1 trong các mối tình đó được ko? Từ nhỏ đến giờ có hạn gì đáng chú ý? Lần gần nhất có tang là bao giờ? Lần gần nhất thay đổi công việc gần đây nhất là bao giờ? Mấy cái đó bạn Biển xanh chưa kể ra đây.

Tất nhiên, các bác đoán xong thì tôi cũng sẽ lôi cái lá số 16/2 ra và đoán. Vì tôi đã đoán trước hạn 2020 và 2021 cho đương số rồi nên giờ mấy hạn quá khứ này xin phép được đoán sau.

Hy vọng bạn Biển Xanh sẽ chờ tôi đoán xong rồi mới mở bát

Mến
Được cảm ơn bởi: Answer, biển xanh, hungton
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”