CHỌN NGÀNH CHO MỆNH VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CHỌN NGÀNH CHO MỆNH VCD

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

tuanguyen123 đã viết: 08:14, 10/11/19
thuanduongbattu đã viết: 23:30, 09/11/19
tuanguyen123 đã viết: 23:12, 09/11/19
Hi vì ngành mình chọn hiện giờ bắt đầu có xu hướng đi xuống nên mình muốn tìm một ngành nghề khác để học thêm cũng để có cơ hội để phát triển bản thân hơn đó mà hihi
Mình cũng đang phân vân lắm ko bik có nên học cao lên hay học ngành khác nữa
quan cự môn giỏi phân tích thêm thân thiên cơ nữa thì càng tính toán tốt , âu học xây dựng cũng hợp lí
mệnh vcd xung đồng lương vòng âm long trự chắc anh cũng hiền , nhún nhường nhưng hồi nhỏ thì lì lợm , và duyên nợ với ba mẹ nhiều lắm
ngành xây dựng mỗi năm cũng có một đống sinh viên đang học ở các trường đại học , nhưng sau này đi xây dựng đất nước hay xây dựng gia đình thì em chưa biết hehe
anh hơn lứa này được cả mấy năm , kinh nghiệm cũng nhiều hơn rồi , có nhiều thuận lợi mà lứa sau chẳng có , giờ học lại từ đầu thì có mất thời gian không
nếu học vì đam mê ngành gì thì anh chả phải hỏi ở đây , hẳn anh học vì cuộc sống , mà cuộc sống hiện tại thì thuận hơn nhiều người hà cớ chi học cái khác cho mất công , khi trình độ anh ở mức siêu nhân thì không có gì phải xoắn ,
cùng một thời gian để học một ngành mới , tốn một đống tiền và thời gian thì hãy cày thành một ông siêu nhân trong ngành xây dựng luôn

Dạ cho mình hỏi khi du học rồi khả năng định cư của mình ở lại có cao không ạ với hướng mình xuất ngoại là hướng nào ạ
cái này em hông biết , anh đợi người khác vào giải giúp nhé :D
Đầu trang

tuanguyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tuanguyen123 »

thuanduongbattu đã viết: 09:10, 10/11/19
thuanduongbattu đã viết: 23:30, 09/11/19
quan cự môn giỏi phân tích thêm thân thiên cơ nữa thì càng tính toán tốt , âu học xây dựng cũng hợp lí
mệnh vcd xung đồng lương vòng âm long trự chắc anh cũng hiền , nhún nhường nhưng hồi nhỏ thì lì lợm , và duyên nợ với ba mẹ nhiều lắm
ngành xây dựng mỗi năm cũng có một đống sinh viên đang học ở các trường đại học , nhưng sau này đi xây dựng đất nước hay xây dựng gia đình thì em chưa biết hehe
anh hơn lứa này được cả mấy năm , kinh nghiệm cũng nhiều hơn rồi , có nhiều thuận lợi mà lứa sau chẳng có , giờ học lại từ đầu thì có mất thời gian không
nếu học vì đam mê ngành gì thì anh chả phải hỏi ở đây , hẳn anh học vì cuộc sống , mà cuộc sống hiện tại thì thuận hơn nhiều người hà cớ chi học cái khác cho mất công , khi trình độ anh ở mức siêu nhân thì không có gì phải xoắn ,
cùng một thời gian để học một ngành mới , tốn một đống tiền và thời gian thì hãy cày thành một ông siêu nhân trong ngành xây dựng luôn

Dạ cho mình hỏi khi du học rồi khả năng định cư của mình ở lại có cao không ạ với hướng mình xuất ngoại là hướng nào ạ
Bạn thấy mình nên học cao lên với ngành này hả bạn hihi vì mình cũng tính có dự đinh du học ngành cũng liên quan đến ngành này nhưng phong cách làm việc thì có phần giờ hành chánh hơn
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuanguyen123 đã viết: 09:34, 10/11/19
Bạn thấy mình nên học cao lên với ngành này hả bạn hihi vì mình cũng tính có dự đinh du học ngành cũng liên quan đến ngành này nhưng phong cách làm việc thì có phần giờ hành chánh hơn
anh tính học ngành gì thế
kỹ sư công trình thì đúng là khổ , đi sớm về hôm , ảnh hưởng tới sức khỏe nhiều 8->
Đầu trang

tuanguyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 09:45, 10/11/19
kỹ sư công trình thì đúng là khổ , đi sớm về hôm , ảnh hưởng tới sức khỏe nhiều 8->
Hỉ mình tính học kỹ sư hoá or học về thiết kế kết cấu
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuanguyen123 đã viết: 10:11, 10/11/19

ồ tốt đẹp cả thôi , ngọc ẩn trong đá cự môn bị triệt có lộc tồn và cả hóa quyền nữa , ăn nói phân tích lý luận tốt , anh học hành ok đấy , sau cũng làm sếp hoặc trên trướng đám lính chứ không làm lính quèn đâu , cứ theo đuổi học hành đi anh giai nhé , nhưng anh vẫn nên dưới trướng người khác , xung mệnh của anh đồng lương chính tinh cũng chưa đủ mạnh , mệnh anh các tinh ngoài ấn cũng chả có gì cả , mệnh yếu nhưng thân ( sau 30 ) thiên cơ ở ngọ mạnh lên , khoa quyền củng chiếu thì tốt hơn
sau này có duyên gặp lại trong công việc hehehe
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

tuanguyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 10:24, 10/11/19
ồ tốt đẹp cả thôi , ngọc ẩn trong đá cự môn bị triệt có lộc tồn và cả hóa quyền nữa , ăn nói phân tích lý luận tốt , anh học hành ok đấy , sau cũng làm sếp hoặc trên trướng đám lính chứ không làm lính quèn đâu , cứ theo đuổi học hành đi anh giai nhé , nhưng anh vẫn nên dưới trướng người khác , xung mệnh của anh đồng lương chính tinh cũng chưa đủ mạnh , mệnh anh các tinh ngoài ấn cũng chả có gì cả , mệnh yếu nhưng thân ( sau 30 ) thiên cơ ở ngọ mạnh lên , khoa quyền củng chiếu thì tốt hơn
Mình cám ơn bạn nhiều nhé mình thấy bạn rất tích cực trong hầu hết các bài đăng của mọi người mình cám ơn bạn rất nhiều chúc bạn và gia đình sức khỏe và thành công trong công việc nhé
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu, tuanguyen123
Đầu trang

tuanguyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thuanduongbattu đã viết: 10:24, 10/11/19
Có duyên gặp lại trong công việc là sao bạn nhỉ hihi ko biết sau này có laik làm nghề nay đây mai đó nữa không bạn
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

Lấy vợ đi. Xong nghe lời vợ là mọi chuyện được giải quyết. Số được vợ ăn. Sướng.
Không tin cút về với vợ hehe.
Được cảm ơn bởi: quochuu1996, tuanguyen123
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nyna Pe »

tuanguyen123 đã viết: 08:36, 10/11/19
Nyna Pe đã viết: 00:13, 10/11/19
tuanguyen123 đã viết: 18:43, 09/11/19 Xin chào các cô chú anh chị hiện cháu đang muốn đi du học để học thêm 1 ngành nữa cháu đang rất phân vân không biết nên chọn ngành gì mong được sự tư vấn của các cô chú anh chị ạHình ảnh
Chủ thớt có lá số giống mình ghê luôn
Hình ảnh
Hihi giống khá nhiều
Bạn học hành thế nào. Chớ mình học rất giỏi như mấy bạn trên có hỏi đó. Mình học rất giỏi luôn ý
Đầu trang

tuanguyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nyna Pe đã viết: 20:15, 13/11/19
tuanguyen123 đã viết: 08:36, 10/11/19
Nyna Pe đã viết: 00:13, 10/11/19

Chủ thớt có lá số giống mình ghê luôn
Hình ảnh
Hihi giống khá nhiều
Bạn học hành thế nào. Chớ mình học rất giỏi như mấy bạn trên có hỏi đó. Mình học rất giỏi luôn ý
Mình học dh bách khoa bạn hihi tốt nghiệp ra trường đi làm rồi giờ muốn học lên nữa hay học thêm 1 nghề khác đó mà
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”