HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ SỐ ĐÀO HOA NHIỀU NGƯỜI THEO ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ SỐ ĐÀO HOA NHIỀU NGƯỜI THEO ???

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

tranhau đã viết: 07:37, 27/11/19
thachcamdang đã viết: 16:45, 22/05/18 - ĐÀO HOA CHIA LÀM 2 KIỂU :

KIỂU 1 : CÓ MỊ LỰC CỨ TRÒ CHUYỂN VỚI NGƯỜI KHÁC GIỚI CỠ NỬA TIẾNG LÀ ĐƯỢC NGƯỜI KHÁC GIỚI XIN SỐ ĐIỆN THOẠI , THÂM CHÍ CÓ NHIỀU NGƯỜI ĐỂ Ý VÀ VIẾT THƯ TỎ TÌNH VÀ BÀY TỎ TÌNH CẢM TRỰC TIẾP ..... NHỮNG NGƯỜI NÀY HỌ SẼ RẤT BĂN KHOĂN KHÔNG BIẾT CHỌN AI ĐỂ KẾT HÔN

KIỂU 2 : LÀ THẢ THÍNH THEO ĐUỔI NHIỀU NGƯỜI ...LẤY NGƯỜI MÌNH YÊU NHƯNG RỐT CUỘC KHI CHÁN THÌ LY HÔN VÀ TIẾP TỤC LẤY NGƯỜI THỨ 2 THỨ 3 THỨ 4

CÁC SAO TẬP HỢP

KIỂU 1 : CON SAO ĐÀO HOA NÓ NẰM Ở MỆNH TÀI QUAN THÂN , HÀNH CỦA SAO ĐÀO HOA SINH RA CHO HÀNH BẢN MỆNH CỦA CHỦ SỐ HOẶC HÀNH BẢN MỆNH CHỦ SỐ SINH RA CHO HÀNH CÚA SAO ĐÀO HOA , ĐÀO HOA LÀ HÀNH MỘC , NẾU HÀNH CHỦ SỐ LÀ HÀNH HỎA HAY HÀNH THỦY LÀ OK ...

- HÀNH CỦA CUNG PHU THÊ SINH RA HÀNH CỦA BẢN MỆNH ĐƯƠNG SỐ CÓ CÁC SAO : HÓA KHOA , THIÊN QUAN THIÊN PHÚC , ÂN QUANG THIÊN QUÝ , KHOI VIỆT , TẢ HAY HỮU , HOẶC TẢ HỮU ĐỒNG CUNG

KIỂU 2 : BẢN MỆNH ĐƯƠNG SỐ SINH RA HÀNH CỦA CUNG PHU THÊ ...NHƯNG TRONG CUNG THÊ LẠI CÓ NHIỀU SAO XẤU : LỤC SÁT TINH HÃM + KỴ HÌNH

- CẦN NHỚ LÀ ĐÀO HOA RẤT SỢ CÁC SAO CHÍNH VÀ PHỤ TÌNH HÀNH THỔ , SỢ TUẦN TRIỆT

- CÁC SAO THÔI ĐỘNG NĂNG LỰC ĐÀO HOA : LIÊM , PHÁ , THAM , HỒNG , HỶ , ĐÀO HOA , THAI PHUC VUONG TƯỚNG , MỘC DỤC , TẢ HỮU , HOA CÁI

- XIN MỜI UP LÁ SỐ
Vậy số e nhiều ng theo đuổi rồi :v

đúng là phong lưu tài tử , luôn có em út theo hầu hạ , tiếc là cung thế có hình nếu không đã có kết cục đẹp trong tình yêu và hôn nhân ...đúng là ông trời không cho ai hưởng hết
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

yên chí đi lá này không đao cũng chả hoa ... bình thường thôi
[/quote]
Vậy lá này có đào hoa hơn ko ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

minhkhuebibong đã viết: 09:50, 28/11/19 yên chí đi lá này không đao cũng chả hoa ... bình thường thôi
Hình ảnh
[/quote]

lá này dễ bị vợ hay người tình qua mặt , vợ và người tình dễ đào hoa hơn là chủ thể

chủ thể là dạng nặng về có duyên với vật chất tiền bạc làm ăn hơn là quan hệ với người khác giới

đi ra ngoài coi chừng gặp tai họa liên quan tới đàn bà
Được cảm ơn bởi: minhkhuebibong
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

thachcamdang đã viết: 10:14, 28/11/19
minhkhuebibong đã viết: 09:50, 28/11/19 yên chí đi lá này không đao cũng chả hoa ... bình thường thôi
Hình ảnh
lá này dễ bị vợ hay người tình qua mặt , vợ và người tình dễ đào hoa hơn là chủ thể

chủ thể là dạng nặng về có duyên với vật chất tiền bạc làm ăn hơn là quan hệ với người khác giới

đi ra ngoài coi chừng gặp tai họa liên quan tới đàn bà
[/quote]
Đúng là người này trọng danh, trọng tài
Anh ui người nặng vật chất tiền bạc như này thì năm nào mới kết hôn ạ?
Còn lá số nữ Cự Đồng hãm trên thì bao giờ kết hôn hả anh?
Em cảm ơn,
Đầu trang

tieuhoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tieuhoa »

Lá số em có Đào Hoa mà nghiêm túc quá nè.
Trước giờ quen ai người đó có bạn gái nên chẳng biết bao giờ chộp được đúng người nữa!

Hình ảnh
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loverosie »

Có phải em là Kiểu 1 không ạ ? Sao mà đến bây giờ vẫn ê sắc Hình ảnh
Đầu trang

duy12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duy12 »

thachcamdang đã viết: 16:45, 22/05/18 - ĐÀO HOA CHIA LÀM 2 KIỂU :

KIỂU 1 : CÓ MỊ LỰC CỨ TRÒ CHUYỂN VỚI NGƯỜI KHÁC GIỚI CỠ NỬA TIẾNG LÀ ĐƯỢC NGƯỜI KHÁC GIỚI XIN SỐ ĐIỆN THOẠI , THÂM CHÍ CÓ NHIỀU NGƯỜI ĐỂ Ý VÀ VIẾT THƯ TỎ TÌNH VÀ BÀY TỎ TÌNH CẢM TRỰC TIẾP ..... NHỮNG NGƯỜI NÀY HỌ SẼ RẤT BĂN KHOĂN KHÔNG BIẾT CHỌN AI ĐỂ KẾT HÔN

KIỂU 2 : LÀ THẢ THÍNH THEO ĐUỔI NHIỀU NGƯỜI ...LẤY NGƯỜI MÌNH YÊU NHƯNG RỐT CUỘC KHI CHÁN THÌ LY HÔN VÀ TIẾP TỤC LẤY NGƯỜI THỨ 2 THỨ 3 THỨ 4

CÁC SAO TẬP HỢP

KIỂU 1 : CON SAO ĐÀO HOA NÓ NẰM Ở MỆNH TÀI QUAN THÂN , HÀNH CỦA SAO ĐÀO HOA SINH RA CHO HÀNH BẢN MỆNH CỦA CHỦ SỐ HOẶC HÀNH BẢN MỆNH CHỦ SỐ SINH RA CHO HÀNH CÚA SAO ĐÀO HOA , ĐÀO HOA LÀ HÀNH MỘC , NẾU HÀNH CHỦ SỐ LÀ HÀNH HỎA HAY HÀNH THỦY LÀ OK ...

- HÀNH CỦA CUNG PHU THÊ SINH RA HÀNH CỦA BẢN MỆNH ĐƯƠNG SỐ CÓ CÁC SAO : HÓA KHOA , THIÊN QUAN THIÊN PHÚC , ÂN QUANG THIÊN QUÝ , KHOI VIỆT , TẢ HAY HỮU , HOẶC TẢ HỮU ĐỒNG CUNG

KIỂU 2 : BẢN MỆNH ĐƯƠNG SỐ SINH RA HÀNH CỦA CUNG PHU THÊ ...NHƯNG TRONG CUNG THÊ LẠI CÓ NHIỀU SAO XẤU : LỤC SÁT TINH HÃM + KỴ HÌNH

- CẦN NHỚ LÀ ĐÀO HOA RẤT SỢ CÁC SAO CHÍNH VÀ PHỤ TÌNH HÀNH THỔ , SỢ TUẦN TRIỆT

- CÁC SAO THÔI ĐỘNG NĂNG LỰC ĐÀO HOA : LIÊM , PHÁ , THAM , HỒNG , HỶ , ĐÀO HOA , THAI PHUC VUONG TƯỚNG , MỘC DỤC , TẢ HỮU , HOA CÁI

- XIN MỜI UP LÁ SỐ
mong được anh coi giúp. xin cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

loverosie đã viết: 21:36, 30/11/19 Có phải em là Kiểu 1 không ạ ? Sao mà đến bây giờ vẫn ê sắc Hình ảnh
hạn 26-35 tuổi và hạn 46-55 tuổi khả năng sẽ có rất nhiều cơ hội lên xe hoa

còn không thì coi lại giờ sinh dương lịch :-?
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

thachcamdang đã viết: 12:15, 01/12/19
loverosie đã viết: 21:36, 30/11/19 Có phải em là Kiểu 1 không ạ ? Sao mà đến bây giờ vẫn ê sắc Hình ảnh

Kính nhờ bác,
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loverosie »

thachcamdang đã viết: 12:15, 01/12/19

Bác cho em hỏi là ví dụ cung phu của em là Tử Phad thì có phải là ng ứng với lá số làm chồng em sẽ là mệnh tử vi phá quân đúng ko ạ ? Cũng có thể có trường hợp kiểu nhân định thắng thiên, lấy ng không phải mệnh giống cung phu thê thì sẽ xem tiếp cung phu thê đó ntn ạ ? Em không rành về tử vi nên nếu câu hỏi có hơi ngây ngô mong bác bỏ qua ạ. Và em tuổi vậy thì xưng bác/em nếu không đúng thì bác cứ nhắc nhở ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”