Em và trai đẹp này có duyên ko ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Em và trai đẹp này có duyên ko ạ ?

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 20:29, 28/11/19 Em xin up lại lá số của người tình của em. Lá này mới là lá số chính xác chứ ko phải lá kia. Vì ls kia là năm trong giấy tờ thôi, còn đây mới là giờ thật.

Bạn này làm ăn phá sản mất vài tỷ năm 28 tuổi, và cũng trong năm đó bị tai nạn giao thông gãy chân luôn. Mong các bác có hữu duyên thì coi giùm bạn em.

Người yêu cũ 4 năm trước của em cũng là mẫu người thân cư mệnh, con trai mà tham linh hoả hoá lộc, thân cư mệnh tham lang đắc đào hồng. Giờ em lại gặp thêm một anh thân cư mệnh Tham Lang. Gu đàn ông của em là các anh trai xôi thịt cho nên xôi thịt là em thích hết. Đàn ông mà ko xôi thịt thì ko hấp dẫn. X_X

Hình ảnh
nguoigiaochi đã viết: 20:19, 22/10/19
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 19:55, 22/10/19 Hehe làm gì có anh. em nghiên cứu lâu rồi, nhưng mà em cũng ko xem giỏi lắm đâu. cũng chỉ xem chủ yếu đc vài nét chính thôi :P Còn tuỳ duyên hay ko nữa. :P
Nhưng anh có thể xem qua vài nét chính về người đàn ông này hay ko. Em thấy anh ấy có vẻ thâm trầm, bí hiểm. Ko biết đã có vợ chưa. Em đang tìm hiểu thôi, em chưa biết gì về anh ấy cả.
Theo anh năm 2020 tình hình làm ăn của em có khởi sắc ko.

Ừa, Ngọc

1. Về xem cho bạn em, thực tình như vậy là sai nguyên tắc xem số của anh.
Vì n lý do và yếu tố dẫn đến lá số đang coi đó không phải là của chính họ. Nếu em để ý, khi xem số anh hay có bước xác định số đầu tiên. Vì em không phải bạn em nên không thể trả lời được các câu hỏi khảo sát.
Thứ nữa là đạo đức nghề nghiệp, kkk, nói cho sang chứ nó không bao giờ là nghề nghiệp của anh, anh không thích xem số lấy tiền. Vì đạo đức nghề nghiệp nên anh không xem số gián tiếp nha.

2. Về xem cho em, anh đã xem nhanh năm 2020, năm đó em tốt. Theo trực giác của anh nha sau khi coi hạn song lộc 2020, năm sau em mới được đụng tay vào thừa kế, đó là hạn song lộc. Năm nay phụ huynh em chắc mới khởi động "planing" trong chu trình PDCA (google nhé). Nên năm sau em tốt...nhưng mà tốt hơn các năm trước thôi.

Vì em đang trong đại hạn Thiên không và em đang là người CÓ. Thiên không nó khoái tìm người CÓ.
Do vậy cũng không dám khuyên em nên như thế nào nữa. Tùy duyên em suy nghĩ và hành động nha.

3. Anh trả lời inbox em rồi đó. Anh chưa thấy gì trên facebook anh :))

Buổi tối vui vẻ!
Đúng là xưa nhờ đi học môn Risk Management nên giờ có thể áp dụng vô bất kỳ lĩnh vực nào. :">

Ca này khó nên anh up top giúp Ngọc nha.

À, dzô group bạn Lý số không, em muốn là thành viên thứ 21? Ở đây vui lắm, toàn cao thủ như bác Hùng, bác lar, bác 77, chị Linh châu, v.v....Nhóm mến em nên anh xin mời em vào chung vui nhé. Nếu thích, inbox giúp anh link fb em, rồi a mời vô nhé. Buổi tối vui vẻ và an lành nhé Ngọc.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”