Lá số có xu hướng đồng tính

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số có xu hướng đồng tính

Gửi bài gửi bởi hoanglong199 »

vnfaker98 đã viết: 21:52, 06/12/19 Em coa xu hướng hay thích bạn nam rồi?

Ls này tuy thông minh nhưng ko xuất sắc, thi cử cũng dưới mức học..

Đại vận hiện tại cũng cố gâng học thôi nhưng nhiều áp lực.

Người ôm kỵ rang hổ ở thế tử rhif tâm tư sâu kín lắm.
Dạ em thích nam ạ, hồi cấp 3 em có thích 1 bạn, nhưng bạn ấy có người yêu rồi nên em thôi
Hiện tại em vẫn đang học đại học, nhưng mà cũng lo lắng cho tương lai không kém tại vì ngành học hiện tại không phải là công việc mà em yêu thích, cũng lo cho việc thú nhận với bố mẹ mình là người đồng tính nữa, rồi lại lo không biết sau này có kiếm được tiền mà tự nuôi bản thân không.
Nói chung là nhiều lúc em cũng buồn mà chẳng biết sẻ chia với ai, cứ để trong lòng vậy thôi.
Được cảm ơn bởi: tmThuy
Đầu trang

hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nmtuan93 đã viết: 22:02, 06/12/19
hoanglong199 đã viết: 21:53, 06/12/19
Nmtuan93 đã viết: 21:32, 06/12/19 Bạn học có giỏi không ? Bạn nghĩ mình có thông minh không ? nam mệnh thiên đồng - thiếu âm ăn thằng hoá kị hãm ! Đây có phải là dấu hiệu của 1 tử tưởng không bình thường ?
Dạ lực học của em thuộc ở mức khá giỏi, trên lớp em tiếp thu kiến thức chậm, không phải thuộc dạng thông minh nhanh nhạy. Ngày bé thì em học kém lắm ạ, nhưng không hiểu sao càng lớn sức học càng ngày càng tăng, thấy bạn bè học giỏi mình cũng muốn cố gắng được như họ. Em cũng may mắn đỗ được trường đại học top ở Hà Nội, hiện đang theo ngành kế toán tài chính. Nhưng mà thú thực không biết vì sao em lại thích những công việc liên quan đến nghệ thuật hơn ( ca hát, thiết kế, nhảy múa...)
Em chưa chắc đã gay đâu nhé anh nhìn vận đang ăn con xương khúc mà mệnh có hoá kị, xương khúc là học giỏi nhưng húc đầu vào con hoá kị thì nó biến đổi thảnh phá cách.
Húc đầu Đà la, linh tinh nữa
Xương khúc tượng trưng cho văn nhạc hoạ loại này, em cứ từ từ nhé qua 23 tuổi đổ ra thì mới nhìn nhận lại nhé em, chưa chắc đã gay gì đâu :-?

Mệnh có sao âm tính hơi nhiều cũng không phải sao kiểu cứng cỏi nữa.
Thiên đồng - thiếu âm - hoá kị đi vận xương khúc.

Rồi cặp đà la mờ ám không rõ ràng rồi húc đầu con linh tinh thể hiện sự nhảy nhót không ổn đinh nữa :-?
Dạ theo như lời anh nói sau này chưa biết thế nào chứ hiện tại thì em chắc chắc mình là gay rồi😆. Tại năm nay em cũng 20 tuổi rồi nhưng chỉ thích nam thôi, còn đối với phái nữ thì em không có cảm xúc. Bạn bè em là con gái cũng nhiều, xinh có xấu có, tiếp xúc với nhiều bạn nữ lắm rồi nhưng chưa ai làm em có cảm xúc cả
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

hoanglong199 đã viết: 22:12, 06/12/19
Nmtuan93 đã viết: 22:02, 06/12/19
hoanglong199 đã viết: 21:53, 06/12/19

Dạ lực học của em thuộc ở mức khá giỏi, trên lớp em tiếp thu kiến thức chậm, không phải thuộc dạng thông minh nhanh nhạy. Ngày bé thì em học kém lắm ạ, nhưng không hiểu sao càng lớn sức học càng ngày càng tăng, thấy bạn bè học giỏi mình cũng muốn cố gắng được như họ. Em cũng may mắn đỗ được trường đại học top ở Hà Nội, hiện đang theo ngành kế toán tài chính. Nhưng mà thú thực không biết vì sao em lại thích những công việc liên quan đến nghệ thuật hơn ( ca hát, thiết kế, nhảy múa...)
Em chưa chắc đã gay đâu nhé anh nhìn vận đang ăn con xương khúc mà mệnh có hoá kị, xương khúc là học giỏi nhưng húc đầu vào con hoá kị thì nó biến đổi thảnh phá cách.
Húc đầu Đà la, linh tinh nữa
Xương khúc tượng trưng cho văn nhạc hoạ loại này, em cứ từ từ nhé qua 23 tuổi đổ ra thì mới nhìn nhận lại nhé em, chưa chắc đã gay gì đâu :-?

Mệnh có sao âm tính hơi nhiều cũng không phải sao kiểu cứng cỏi nữa.
Thiên đồng - thiếu âm - hoá kị đi vận xương khúc.

Rồi cặp đà la mờ ám không rõ ràng rồi húc đầu con linh tinh thể hiện sự nhảy nhót không ổn đinh nữa :-?
Dạ theo như lời anh nói sau này chưa biết thế nào chứ hiện tại thì em chắc chắc mình là gay rồi😆. Tại năm nay em cũng 20 tuổi rồi nhưng chỉ thích nam thôi, còn đối với phái nữ thì em không có cảm xúc. Bạn bè em là con gái cũng nhiều, xinh có xấu có, tiếp xúc với nhiều bạn nữ lắm rồi nhưng chưa ai làm em có cảm xúc cả
Đợi qua vận xương khúc nhé em, qua 23 tuổi già hơn 1 tí thì xem lại, nếu còn cảm thấy như ban đầu thì thôi coi như bản chất.

Mình cũng muốn xem xương khúc đà linh cắm vào thì nó có nhiều ảnh hưởng với đồng âm kỵ; dù sao cũng là một cái đáng để xem xét, mình cũng ít khi được tìm hiểu lá gay với les.
Mình đang nghĩ les thì có bị đổi ngược lại thành Thái dương với ăn 1 đám địa kiếp vào đầu không.
Được cảm ơn bởi: hoanglong199
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Năm 2015 gia đình có chuyện gì không em?
Được cảm ơn bởi: hoanglong199
Đầu trang

hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tmThuy đã viết: 23:19, 06/12/19 Năm 2015 gia đình có chuyện gì không em?
Năm đó bố mẹ em dính thị phi và thay đổi chỗ ở mới
Đầu trang

danghuy899
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi danghuy899 »

sợ cái gì hả em, thấy cha mẹ cưng chiều lắm đây
Đầu trang

hoanglong199
Mới gia nhập
Mới gia nhập

danghuy899 đã viết: 08:01, 07/12/19 sợ cái gì hả em, thấy cha mẹ cưng chiều lắm đây
Em sợ bố mẹ không chấp nhận con người thật của em 😞
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”