LÁ SỐ LẤY CHỒNG ĐẠI GIA

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Scorpio0605
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LÁ SỐ LẤY CHỒNG ĐẠI GIA

Gửi bài gửi bởi Scorpio0605 »

Các bác giúp em xem sau này có cưa được anh nào đại gia không ạ? 8-> Nếu chồng em nát quá thì các bác chỉ điểm xem sự nghiệp sau này có làm nên cơm cháo gì không để em biết đường phấn đấu từ bây giờ luôn ạ :D
Đa tạ các bác nhiều! ^:)^

Hình ảnh
Đầu trang

Scorpio0605
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LÁ SỐ LẤY CHỒNG ĐẠI GIA

mong các cao nhân luận giúp em với ạ :((
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Scorpio0605 đã viết: 14:24, 08/12/19 Các bác giúp em xem sau này có cưa được anh nào đại gia không ạ? 8-> Nếu chồng em nát quá thì các bác chỉ điểm xem sự nghiệp sau này có làm nên cơm cháo gì không để em biết đường phấn đấu từ bây giờ luôn ạ :D

Hình ảnh
bạn sinh ra trong 1 gia đình thuộc dạng khá giả nhưng cha mẹ bạn không hòa thuận hay cãi nhau có dấu hiêu ly thân , cha mẹ bạn tuy có thờ phật hay chúa nhưng rất nóng tính kỹ lưỡng đối với bạn

- bản thân bạn do cái mệnh quá cường quá mạnh tập trung nhiều sao tiền tài cho nên vấn đề chọn đối tượng khá khó khăn rất kén , nội chọn bạn thân thôi đã xét duyệt kỹ huống chi bạn trai và chồng tương lai

- chồng tương lai nhìn chung phong thái lắm mạnh mẽ kiêu căng thông minh nhưng không thích khuôn khổ cho lắm nhà có tiền
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Scorpio0605, vn007, duonganngoc
Đầu trang

Scorpio0605
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thachcamdang đã viết: 15:56, 08/12/19
Scorpio0605 đã viết: 14:24, 08/12/19 Các bác giúp em xem sau này có cưa được anh nào đại gia không ạ? 8-> Nếu chồng em nát quá thì các bác chỉ điểm xem sự nghiệp sau này có làm nên cơm cháo gì không để em biết đường phấn đấu từ bây giờ luôn ạ :D

Hình ảnh
bạn sinh ra trong 1 gia đình thuộc dạng khá giả nhưng cha mẹ bạn không hòa thuận hay cãi nhau có dấu hiêu ly thân , cha mẹ bạn tuy có thờ phật hay chúa nhưng rất nóng tính kỹ lưỡng đối với bạn

- bản thân bạn do cái mệnh quá cường quá mạnh tập trung nhiều sao tiền tài cho nên vấn đề chọn đối tượng khá khó khăn rất kén , nội chọn bạn thân thôi đã xét duyệt kỹ huống chi bạn trai và chồng tương lai

- chồng tương lai nhìn chung phong thái lắm mạnh mẽ kiêu căng thông minh nhưng không thích khuôn khổ cho lắm nhà có tiền
Cảm ơn bác đã luận lá số của em ^^. Em xin xác nhận lại thông tin về em như sau ạ:
- Bố mẹ em cũng gọi là có điều kiện, sống khá hoà thuận, tình cảm. Em cũng chưa chứng kiến bố mẹ tranh cãi gay gắt đến mức ly thân bao giờ nhưng đúng là bố em rất nóng tính ạ.
- Về bản thân thì em thấy mình cũng hơi kén một chút, nhưng không thuộc dạng khắt khe, tính toán. Em đón nhận mọi nhận những người xung quanh mình theo quan điểm "vạn sự tuỳ duyên" bác ạ.
- Còn về chồng tương lai thì em rất mong người ấy được một phần như bác nói ^^
Tiện thể bác có thể cho em xin đôi lời về con đường sự nghiệp sau này được không ạ? Em cũng đang rất băn khoăn về vấn đề này ạ
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

Nếu đổi lại cung phụ mẫu của bạn là cung phu quân thì tôi chắc chắn số bạn lấy ck đại gia, còn thực tại thì bạn nên cầu cho hôn nhân của mình được hạnh phúc
Được cảm ơn bởi: Scorpio0605, thanh163
Đầu trang

Scorpio0605
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Huyenhoclyso756 đã viết: 19:49, 08/12/19 Nếu đổi lại cung phụ mẫu của bạn là cung phu quân thì tôi chắc chắn số bạn lấy ck đại gia, còn thực tại thì bạn nên cầu cho hôn nhân của mình được hạnh phúc
Em cảm ơn bác đã có lời luận giải. Liệu có phải vì phá quân và thiên không ở cung phu nên hôn nhân của em sau này không được hạnh phúc không ạ? Bác có thể chỉ dẫn thêm giúp em không hạnh phúc là vì không hợp nhau hay có người thứ ba xen vào ạ?
Đầu trang

danghuy899
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi danghuy899 »

Chồng sau này nhờ em. Chồng đẹp trai cao ráo nhưng ăn bám vợ. Số được trai đẹp vây hãm . Số được cách ám lộc không lo thiếu ăn, số hưởng thụ .
Được cảm ơn bởi: Scorpio0605, thanh163
Đầu trang

Scorpio0605
Mới gia nhập
Mới gia nhập

danghuy899 đã viết: 12:59, 09/12/19 Chồng sau này nhờ em. Chồng đẹp trai cao ráo nhưng ăn bám vợ. Số được trai đẹp vây hãm . Số được cách ám lộc không lo thiếu ăn, số hưởng thụ .
Em cảm ơn bác rất nhiều ^^ Nhân tiện bác có thể cho em đôi lời về con đường sự nghiệp được không ạ? Không biết lá số này thì hợp làm nghề gì ạ?
Đầu trang

danghuy899
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi danghuy899 »

Mệnh em phản vi kỳ cách, ngũ đời triều phùng lại tàng ám lộc nên làm gì thì cũng ngon lành cả, tốt nhất là làm bà chủ không cần làm công. Số này có người lo đủ cả, đời hưởng thụ muốn trai đẹp hay nhà to cửa rộng đều sẽ có được.
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Hình ảnh
lá này vòng 1 vòng ngực vú khá to khả năng 90 trở lên , nhưng có con hóa kỵ nên cẩn thận từ 30 tuổi trở đi tính cách sẽ ngày càng khó chịu lo lắng thái quá , nóng giận khó kiềm chế ... vùng ngực sẽ đau nhức khi tâm trang không tốt

- vùng hậu môn asshole của nữ này khả năng bị trĩ cao , ăn nhiều đồ quá lạnh quá nóng tanh cũng dễ đau bụng :-$
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”