LÁ SỐ BỊ VONG NHẬP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
liemtuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LÁ SỐ BỊ VONG NHẬP

Gửi bài gửi bởi liemtuong »

thuanduongbattu đã viết: 23:48, 08/12/19
liemtuong đã viết: 23:42, 08/12/19
thuanduongbattu đã viết: 23:34, 08/12/19 cúng bái nhiều nơi mà cứ tái phát thì có lẽ não đã hư rồi , thân hình có thể là người nhưng ....
xin hỏi chủ top là bạn này xưa trông có hơi đồng bóng không
Mong đc bác nói rõ hơn, đồng bóng thế nào ạ? Do em ấy xưa là học trò chăm thôi ạ, còn giờ thì việc học dở dang luôn rồi, hic
bạn này thần hơi yếu , hơi yểu điệu phải không anh
theo em nghĩ thì có hai loại , một là định nghiệp , kiểu như vong này có thù oán ngàn đời nên kiếp này nhập vào báo thù
hai là kiểu như vong này thấy hợp , thích đi theo , lâu dần thích nên nhập vào luôn

cách giải theo em là cúng thí thực cho vong linh , tụng kinh cho vong siêu thoát , gửi vong vào chùa , hoặc nếu có duyên nhờ được một thầy chứng cao giải giúp , chứ nếu không để lâu là hết phim

người bị vong nhập thì phước của họ kém lắm
cách nào để gửi vong vào chùa vạy em ơi? mà cúng thí thực là sao?
mấy cái này anh ngu quá, có link nào hướng dẫn chi tiết ko nhỉ?
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LÁ SỐ BỊ VONG NHẬP

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

liemtuong đã viết: 15:02, 09/12/19
thuanduongbattu đã viết: 23:48, 08/12/19
liemtuong đã viết: 23:42, 08/12/19

Mong đc bác nói rõ hơn, đồng bóng thế nào ạ? Do em ấy xưa là học trò chăm thôi ạ, còn giờ thì việc học dở dang luôn rồi, hic
bạn này thần hơi yếu , hơi yểu điệu phải không anh
theo em nghĩ thì có hai loại , một là định nghiệp , kiểu như vong này có thù oán ngàn đời nên kiếp này nhập vào báo thù
hai là kiểu như vong này thấy hợp , thích đi theo , lâu dần thích nên nhập vào luôn

cách giải theo em là cúng thí thực cho vong linh , tụng kinh cho vong siêu thoát , gửi vong vào chùa , hoặc nếu có duyên nhờ được một thầy chứng cao giải giúp , chứ nếu không để lâu là hết phim

người bị vong nhập thì phước của họ kém lắm
cách nào để gửi vong vào chùa vạy em ơi? mà cúng thí thực là sao?
mấy cái này anh ngu quá, có link nào hướng dẫn chi tiết ko nhỉ?
cúng thí thực là cúng cho vong ăn á anh , vì các vong linh lang thang thì tội lắm , họ thường đói lắm vì không có ai cho ăn cả , kiểu như nghiệp nặng tới mức cô đơn không nơi nương tựa
nhưng cúng thí thực thì thường cúng nếu bị vong theo chẳng hạn , còn trường hợp này bị nhập thì nghiệp bạn này khá lớn , anh ở gần chùa nào , xin , hỏi các thầy nhờ các thầy giúp , giải cho
những thầy đức độ , chứng đắc cao sẽ càng dễ giúp được
nhưng mà có thể anh không biết tìm như thế nào , anh hỏi những người tu tập , thường thì họ vẫn quen với những người tu tập có khả năng mạnh hơn , nếu vong nhẹ những người này có thể nói chuyện với vong và khuyên giải sao đó , còn vong mạnh thì nhờ những người này nhờ lại các thầy
và đừng có trục vong anh nhé , vì trục người âm không tốt , ân oán vẫn còn mãi , khuyên họ vào chùa ở mới được
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”