Lá số hiện tại thu nhập khoảng trên 50tr/tháng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số hiện tại thu nhập khoảng trên 50tr/tháng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Người Lữ Khách đã viết: 18:52, 27/12/19 Lý bạn caothanghp86 đến hạn 34-44 rất giàu vì có bộ quang quí thien Việt song lộc chiếu . Nhưng hạn này có thiên không địa không phục binh nó chờ sẵn , muốn thoát dc thì phải sống nghiem túc , chuẩn mực đạo Đức , đặc biệt phải tránh xa phụ nữ ra . Anh mà dính vào quan hệ ngoài luồng với phụ nữ thì bộ đào không phục binh nó sẽ kích hoạt lên , đến lúc đó sẽ tan tành ...
Còn về nhu cầu sinh lý thì ai cũng có chỉ là ít hay nhiều thôi . Vấn đề ở đây là đúng người ( với vợ hoặc chồng hợp pháp ) , đúng nơi , đúng thời điểm ... Sinh lý nó giúp người ta giảm mệt mỏi , Hưng phấn trong cong việc , cuộc sống . Ls anh mệnh thân tứ linh lên là người đứng đắn , hãy giữ phẩm chất đó đến suốt đời !.
Cảm ơn anh Người Lữ Khách. Anh nói rất phải. Mình sống luôn lấy Đức làm đầu. Vận này nếu dính phải phụ nữ thì rất mệt. Mình cũng tự cảnh báo cho mình. Hy vọng là thoát được hạn đào không kiếp phục binh.
Được cảm ơn bởi: Thuyplatin
Đầu trang

Thuyplatin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thuyplatin »

Chính tinh của em giống anh , ko biết anh có thể xem giips em công việc và tài chính sau này đc ko ạ

Hình ảnh
Đầu trang

nganthuyngan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nganthuyngan »

Nói chung, với 1 kẻ mới học đọc lý số như mình thấy thì tử vi, quân quyền đầy đủ trong tay, bạn chắc sẽ còn nhiều tiến bộ. Công việc đúng là có thể gặp đố kỵ hay thậm chí hãm hại. Năm tới tiêu tốn tiền của nên chắc là xây nhà. Lưu đại hạn 2020 không được đẹp lắm thì phải.
Được cảm ơn bởi: caothanghp86
Đầu trang

hatter741
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hatter741 »

Hình ảnh
Mệnh tử vi, thu nhập 100tr-150tr/tháng.
Được cảm ơn bởi: caothanghp86
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nganthuyngan đã viết: 06:36, 28/12/19 Nói chung, với 1 kẻ mới học đọc lý số như mình thấy thì tử vi, quân quyền đầy đủ trong tay, bạn chắc sẽ còn nhiều tiến bộ. Công việc đúng là có thể gặp đố kỵ hay thậm chí hãm hại. Năm tới tiêu tốn tiền của nên chắc là xây nhà. Lưu đại hạn 2020 không được đẹp lắm thì phải.
Cảm ơn bạn, đúng là sang năm mình dự định xây nhà. Năm đó sẽ hao tốn lượng tiền lớn. Sang năm mình có nhiều mục tiêu: xây nha, sinh con, lên chức. Hiện mình đang có song thai 11 tuần rồi
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hatter741 đã viết: 08:56, 28/12/19 Hình ảnh
Lá số mà có vũ tướng hay vũ phủ + song lộc ở mệnh thân tài ko bị phá cách. Có lẽ vô đối khoản kiếm tiền. Nhà ko có gì ngoài tiền,
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

caothanghp86 đã viết: 14:37, 27/12/19
hysshu đã viết: 13:57, 27/12/19
caothanghp86 đã viết: 07:35, 17/10/19

Thật tuyệt, cảm ơn bạn đưa ra những lời khuyên như vậy. Tôi đang ngóng 1 cậu con trai mà bị hỏng 2 lần rồi. Hiện tại trong công việc thi thoảng bị đố kị và ghét vì tính chất công việc: bắt hàng giả. Hy vọng sang năm sẽ là 1 năm thuận lợi.
Anh có mấy con rồi,hay là chưa có?Em hỏi để nghiệm lý cung Tử tức có sao Thiên Không.
Hiện tại mình có 1 cô công chúa xinh đẹp, đáng yêu. Cháu nó mệnh tại Mão có sao đào hoa luôn. Có lẽ là có duyên kiếp trước với mình vì truyền cung và truyền tinh nữa.
Và mình cũng có thêm 2 đồng chí nữa, hiện đang trong bụng mẹ, mang thai đôi bạn à. Mình thấy có cách cục Âm Dương Thai đồng cung thì dễ sinh đôi. Mình cũng nghĩ tới trường hợp này nhưng ko chắc chắn. Nhưng giờ thì thấy đúng và ảo diệu thật sự
em có Âm dương tả hữu đồng cung ở tử tức, cũng nhiều thầy bảo có số sinh đôi. 2 bé song sinh nhà anh đều là trai ah? Cung tử tức của anh có Thai phục vượng tướng thì có bầu bé đầu trước khi cưới ko anh?

Hình ảnh
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

hatter741 đã viết: 08:56, 28/12/19 Hình ảnh
Đầu trang

Ntphi93
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Ntphi93 »

Số em cũng TPVT mà sao thấy còn khó khăn trong việc kiếm tiền quá. Mấy anh chị xem qua cho em đôi ba câu được ko ạ
Hình ảnh
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

rubytv đã viết: 23:23, 29/12/19
caothanghp86 đã viết: 14:37, 27/12/19
hysshu đã viết: 13:57, 27/12/19
Anh có mấy con rồi,hay là chưa có?Em hỏi để nghiệm lý cung Tử tức có sao Thiên Không.
Hiện tại mình có 1 cô công chúa xinh đẹp, đáng yêu. Cháu nó mệnh tại Mão có sao đào hoa luôn. Có lẽ là có duyên kiếp trước với mình vì truyền cung và truyền tinh nữa.
Và mình cũng có thêm 2 đồng chí nữa, hiện đang trong bụng mẹ, mang thai đôi bạn à. Mình thấy có cách cục Âm Dương Thai đồng cung thì dễ sinh đôi. Mình cũng nghĩ tới trường hợp này nhưng ko chắc chắn. Nhưng giờ thì thấy đúng và ảo diệu thật sự
em có Âm dương tả hữu đồng cung ở tử tức, cũng nhiều thầy bảo có số sinh đôi. 2 bé song sinh nhà anh đều là trai ah? Cung tử tức của anh có Thai phục vượng tướng thì có bầu bé đầu trước khi cưới ko anh?

Hình ảnh
Mình cưới được 1 năm thì có thai bé đầu. Còn trước đó, 2 vợ chồng ăn cơm trước kẻng, ở với nhau trước khi cưới, chắc do Thai phục vượng tướng. Còn hiện tại nhà mình mang song thai nhưng chưa biết là trai hay gái
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”