Có Quả ở cung Di, Cô ở cung Phu nên hay bị thất tình, mệnh lại không tốt nên giờ vẫn chưa có người yêu :((((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kimtran1192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có Quả ở cung Di, Cô ở cung Phu nên hay bị thất tình, mệnh lại không tốt nên giờ vẫn chưa có người yêu :((((

Gửi bài gửi bởi Kimtran1192 »

Long Đức đã viết: 22:13, 29/12/19
Thanhtam1506 đã viết: 21:57, 29/12/19 Thầy còn nói chuyện li kỳ như là ng tình kiếp trước che mắt ng tình kiếp này nữa á =))
Vậy thì chịu luôn rồi.

-----------------------

Cô Thái Âm có sở thích gì đặc biệt không bạn? Có tình yêu gì đặc biệt với tâm linh, tôn giáo không?

Cung Phúc và Thân như vậy, càng lớn tuổi có thể càng thu mình.
Ko có sở thích đặc biệt với tôn giáo đâu ạ, chỉ là từng thấy được chuyện tương lai của những người nhà bạn trai cũ ( quen 5 năm r chia tay, xong độc thân miết tới giờ đc 3 năm), có giác quan thứ 6 khá mạnh. À, ông thầy tử vi kia bảo nyc chính là chồng kiếp trước chưa hết duyên nên theo đến kiếp này ạ. Thầy còn bảo từ 35 tuổi sẽ giàu sụ và có 1 thằng con trai vì đi lang chạ :))). Bản tính sống rất tây, nhưng chỉ thích với ng yêu nên ko thể lang chạ đc :(
Không hề thu mình, rất open nhưng chưa gặp đc ng phù hợp.
Tính tình: tình cảm, thẳng thắng, nóng, bộc trực, thương người, hay bị ganh ghét trong công việc. Nặng nghĩa tình về gia đình, khổ tâm ạ.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Có Quả ở cung Di, Cô ở cung Phu nên hay bị thất tình, mệnh lại không tốt nên giờ vẫn chưa có người yêu :((((

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Kimtran1192 đã viết: 22:25, 29/12/19 Cô Thái Âm có sở thích gì đặc biệt không bạn? Có tình yêu gì đặc biệt với tâm linh, tôn giáo không?

Ko có sở thích đặc biệt với tôn giáo đâu ạ, chỉ là từng thấy được chuyện tương lai của những người nhà bạn trai cũ ( quen 5 năm r chia tay, xong độc thân miết tới giờ đc 3 năm), có giác quan thứ 6 khá mạnh. À, ông thầy tử vi kia bảo nyc chính là chồng kiếp trước chưa hết duyên nên theo đến kiếp này ạ. Thầy còn bảo từ 35 tuổi sẽ giàu sụ và có 1 thằng con trai vì đi lang chạ :))). Bản tính sống rất tây, nhưng chỉ thích với ng yêu nên ko thể lang chạ đc :(
Tính tình: tình cảm, thẳng thắng, nóng, bộc trực, thương người, hay bị ganh ghét trong công việc. Nặng nghĩa tình về gia đình, khổ tâm ạ.
[/quote]

Mình hỏi thế vì thấy cung Phúc/Thân có nhiều sao cô đơn, hỏi để xem những sao "đào hoa tinh" kia có chuyển năng lực sang "Đạo" không. Vì những sao đào hoa, ở mặt khác cũng là khiếu với Tu (tu tập). Những nhà sư đắc đạo cũng có nhiều người có đào hoa tinh. Nó cũng như trong luyện khí công vậy (Tinh, Khí, Thần).

Mệnh cô này như thế thì không thu mình đâu. Thoáng nữa là khác. Chỉ là về sau này thôi, vì cung Thân ảnh hưởng mạnh ở hậu vận.

Những người Thái Âm thường nặng tình cảm và gắn bó với gia đình.
Đầu trang

Kimtran1192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 22:47, 29/12/19
Kimtran1192 đã viết: 22:25, 29/12/19 Cô Thái Âm có sở thích gì đặc biệt không bạn? Có tình yêu gì đặc biệt với tâm linh, tôn giáo không?

Mình hỏi thế vì thấy cung Phúc/Thân có nhiều sao cô đơn, hỏi để xem những sao "đào hoa tinh" kia có chuyển năng lực sang "Đạo" không. Vì những sao đào hoa, ở mặt khác cũng là khiếu với Tu (tu tập). Những nhà sư đắc đạo cũng có nhiều người có đào hoa tinh. Nó cũng như trong luyện khí công vậy (Tinh, Khí, Thần).

Mệnh cô này như thế thì không thu mình đâu. Thoáng nữa là khác. Chỉ là về sau này thôi, vì cung Thân ảnh hưởng mạnh ở hậu vận.

Những người Thái Âm thường nặng tình cảm và gắn bó với gia đình.
[/quote]
Cảm ơn bạn. Thế bạn ơi, bạn có thấy tương lai lá tử vi này sẽ giàu ko ạ? :d
Còn vấn đề giác quan thứ 6 là lúc đầu mình cũng sợ hãi thật. Riết xảy ra vài lần, lần đầu cứ nghĩ là mơ nên ko nói r nó xảy ra. Lần 2 thì sợ nên cảnh báo thì né được. Sau này chia tay thì mình ko mơ nữa. Nhưng người thân đã mất về nằm bên cạnh thì mình cảm nhận được. Giờ thì hết thấy gì rồi :d
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Thanhtam1506 đã viết: 19:15, 29/12/19
anhthu5993 đã viết: 18:01, 29/12/19
Thanhtam1506 đã viết: 16:37, 29/12/19

Bạn xem giúp mình lá số này của bạn mình, thầy bói bảo là số không lấy chồng, chỉ có lăng nhăng thôi :-S
Hình ảnh
Lá này có làm gì liên quan đến nghệ thuật không ạ. Với có lăng nhăng hay không, chắc chị cũng biết rồi chứ nhỉ ? :D
Bạn này làm ngân hàng thôi, chứ ko làm về nghệ thuật ạ, bạn gái này thì mình thấy ko lăng nhăng, nhưng ko biết sau này có sa ngã ko :D
Mà thầy bói phán vậy nên cũng ko biết sao, số bạn này có chồng ko vậy ạ?
Thiên trù đào hoa, thế có thích ăn uống tụ tập không ạ?

Mà không làm nghệ thuật thì bọn Âm Xương Đào Không Diêu Y nó đi về đâu nên thầy mạnh miệng phán lăng nhăng :D. Nhưng thân thì cô độc.

Vấn đề tình củm này chị tìm bác sĩ kình dương Thachcamdang để đc chẩn đoán chi tiết nhé. =))
Được cảm ơn bởi: Thanhtam1506, Kimtran1192
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

anhthu5993 đã viết: 23:08, 29/12/19 Vấn đề tình củm này chị tìm bác sĩ kình dương Thachcamdang để đc chẩn đoán chi tiết nhé. =))
AnhThu xúi bậy :)) !
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Thanhtam1506
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Kimtran1192 đã viết: 22:58, 29/12/19 Cảm ơn bạn. Thế bạn ơi, bạn có thấy tương lai lá tử vi này sẽ giàu ko ạ? :d
Còn vấn đề giác quan thứ 6 là lúc đầu mình cũng sợ hãi thật. Riết xảy ra vài lần, lần đầu cứ nghĩ là mơ nên ko nói r nó xảy ra. Lần 2 thì sợ nên cảnh báo thì né được. Sau này chia tay thì mình ko mơ nữa. Nhưng người thân đã mất về nằm bên cạnh thì mình cảm nhận được. Giờ thì hết thấy gì rồi :d
Giàu thì không biết bao nhiêu thì gọi là giàu. Nhưng có thể nói lá số này khá giả, công danh tiền bạc không là vấn đề.

Mệnh có Thái Âm sáng sủa thì cũng sung sướng (hưởng thụ, nhất là tinh thần), Thái Âm + Xương Khúc thì đắc cách, có lực, học hành công danh đều ok.

Quan Lương tại Sửu, Âm Dương sáng sủa chiếu về thì tốt.

Tài có Thái Dương cũng quý, chủ khá giả.

Nói chung, công danh tiền tài ổn, khá tốt.

Cung Điền giáp Song Lộc cũng tốt, nhưng để ý cẩn thận một chút vì có Địa Kiếp chủ sự hao tán, thất thoát.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Kimtran1192
Đầu trang

Kimtran1192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anhthu5993 đã viết: 23:08, 29/12/19
anhthu5993 đã viết: 18:01, 29/12/19
Lá này có làm gì liên quan đến nghệ thuật không ạ. Với có lăng nhăng hay không, chắc chị cũng biết rồi chứ nhỉ ? :D
Bạn này làm ngân hàng thôi, chứ ko làm về nghệ thuật ạ, bạn gái này thì mình thấy ko lăng nhăng, nhưng ko biết sau này có sa ngã ko :D
Thiên trù đào hoa, thế có thích ăn uống tụ tập không ạ?

Mà không làm nghệ thuật thì bọn Âm Xương Đào Không Diêu Y nó đi về đâu nên thầy mạnh miệng phán lăng nhăng :D. Nhưng thân thì cô độc.

Vấn đề tình củm này chị tìm bác sĩ kình dương Thachcamdang để đc chẩn đoán chi tiết nhé. =))
Thích kết giao bạn bè, thích mở rộng kiến thức kiểu như nghe gì mà lý thú quá thì trong suy nghĩ sẽ : "wow, hay quá" nên muốn tìm hiểu tiếp :)), như tử vi này là cũng mới biết nên thấy thú vị vì ông thầy phán ko có chồng :)) lúc đầu hơi sốc óc, sau thấy bình thường vì tư tưởng sẵn là có hay ko đều ok. Nên nghĩ chắc nó cũng đồng nghĩa với thích ăn uống tụ tập nhỉ :)
Mà Nghe bạn nói thân cô độc thì bùn thật. Vì tính thích có bạn bè để chia sẻ mà cô độc na :(( huhu
Thân cô độc đáng sợ hơn là ko có chồng í :(
Đầu trang

Kimtran1192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 23:28, 29/12/19
Kimtran1192 đã viết: 22:58, 29/12/19 Cảm ơn bạn. Thế bạn ơi, bạn có thấy tương lai lá tử vi này sẽ giàu ko ạ? :d
Giàu thì không biết bao nhiêu thì gọi là giàu. Nhưng có thể nói lá số này khá giả, công danh tiền bạc không là vấn đề.

Mệnh có Thái Âm sáng sủa thì cũng sung sướng (hưởng thụ, nhất là tinh thần), Thái Âm + Xương Khúc thì đắc cách, có lực, học hành công danh đều ok.

Quan Lương tại Sửu, Âm Dương sáng sủa chiếu về thì tốt.

Tài có Thái Dương cũng quý, chủ khá giả.

Nói chung, công danh tiền tài ổn, khá tốt.

Cung Điền giáp Song Lộc cũng tốt, nhưng để ý cẩn thận một chút vì có Địa Kiếp chủ sự hao tán, thất thoát.
Bạn phán sát với thực tế nhất. <3
Thực sự rất hao tán, thất thoát dù mình ko ăn chơi :(
Còn công danh, tiền tài thì mình tin là mình tự làm chủ được việc này, và tự biết là không thể giàu to đc :)))
À, quên, thầy đó bảo là mình giàu do trời ban chứ ko phải do năng lực nên mới càng ko thích thầy đó nữa :))
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Kimtran1192 đã viết: 23:41, 29/12/19
.
Thích kết giao bạn bè, thích mở rộng kiến thức kiểu như nghe gì mà lý thú quá thì trong suy nghĩ sẽ : "wow, hay quá" nên muốn tìm hiểu tiếp :)), như tử vi này là cũng mới biết nên thấy thú vị vì ông thầy phán ko có chồng :)) lúc đầu hơi sốc óc, sau thấy bình thường vì tư tưởng sẵn là có hay ko đều ok. Nên nghĩ chắc nó cũng đồng nghĩa với thích ăn uống tụ tập nhỉ :)
Mà Nghe bạn nói thân cô độc thì bùn thật. Vì tính thích có bạn bè để chia sẻ mà cô độc na :(( huhu
Mệnh thì nhộn nhịp mà Thân thì quạnh hiu :D. Có gì đâu mà lo, càng già tự nhiên chị sẽ ếu thích chia sẻ với bố con thằng nào nữa thoi. :))
Được cảm ơn bởi: Kimtran1192
Đầu trang

Kimtran1192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anhthu5993 đã viết: 23:48, 29/12/19
Kimtran1192 đã viết: 23:41, 29/12/19
.
Mệnh thì nhộn nhịp mà Thân thì quạnh hiu :D. Có gì đâu mà lo, càng già tự nhiên chị sẽ ếu thích chia sẻ với bố con thằng nào nữa thoi. :))
Nghe xong bùn hiu :(
C thích trò chuyện :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”