Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

hungton đã viết: 08:58, 01/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 07:56, 01/01/20 Cháu rất mong được hai bác xem cho cháu về công danh trong năm mới và xem giúp cháu về chồng con ạ.có phải lá số của cháu là cô độc, sát chồng con k ạ? Vì từng có người xem bảo với cháu như vậy.
Cháu nói sơ qua về bản thân:
Cháu cao 1m6, mặt hơi dài. Gia đình có 3 chị em, cháu là con thứ. Năm 2013 cháu từng thi trượt đh, năm 2014 cháu thi lại nhưng cũng k đỗ trường cháu thích nên đi học nguyện vọng 2 bên sư phạm.
Năm 2018 cháu kết hôn, năm 2019 cháu sinh em bé.
Tính tình cháu dễ gần, hòa đồng hướng thiện nh hay lo nghĩ sợ sệt.
Kính chúc 2 bác năm mới sức khỏe dồi dào, vạn sự bình an ạ.
Rất mong hưu duyên đc bác xem giúp cháu ạ
Hình ảnh
Bạ̣n là con thứ vai trưởng ? Bạn có số ly hương .
Mến ,
Cháu là con thứ 2. Chị gái cháu lấy chồng xa. Còn cháu vẫn ở vs bố mẹ đẻ vì chồng đi làm xa ạ
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

nguyenhuy đã viết: 10:51, 01/01/20
hungton đã viết: 10:49, 01/01/20
nguyenhuy đã viết: 10:25, 01/01/20 Năm mới 2020 cháu xin kính chúc hai bác @Vio và @hungton dồi dào sức khoẻ ạ. Bước sang 2020 cháu mong hai bác xem giùm cháu, chuyện con cái và đại vận 34 43 của cháu ạ.
Chuyện con cái cháu có vấn đề sức khoẻ nên hai năm rồi chưa có bé nào. Nhà cháu làm ivf cuối năm 2019 nhưng thất bại. Năm 2020 liệu nhà cháu có thành công không ạ. Đại vận hiện tại cháu khá tệ, không biết qua đại vận tới công việc làm ăn của cháu có khá hơn không ạ. Cháu xin cảm ơn hai bác. Về giờ sinh của cháu thì bác hungton đã coi vận hạn và xác định cháu đúng giờ dần ạ.
Hình ảnh
Làm ivf là làm cái gì?
Mến ,
Dạ ivf là làm thụ tinh ống nghiệm
Cung Tử tứ có Ân Quang : Nhận con ai về làm con nuôi trước , sau đó thì có con quý tử. Con nuôi rất có hiếu.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: nguyenhuy, Quan Nguyen
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Thanthatsattuvi đã viết: 11:11, 01/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 07:56, 01/01/20 Cháu rất mong được hai bác xem cho cháu về công danh trong năm mới và xem giúp cháu về chồng con ạ.có phải lá số của cháu là cô độc, sát chồng con k ạ? Vì từng có người xem bảo với cháu như vậy.
Cháu nói sơ qua về bản thân:
Cháu cao 1m6, mặt hơi dài. Gia đình có 3 chị em, cháu là con thứ. Năm 2013 cháu từng thi trượt đh, năm 2014 cháu thi lại nhưng cũng k đỗ trường cháu thích nên đi học nguyện vọng 2 bên sư phạm.
Năm 2018 cháu kết hôn, năm 2019 cháu sinh em bé.
Tính tình cháu dễ gần, hòa đồng hướng thiện nh hay lo nghĩ sợ sệt.
Kính chúc 2 bác năm mới sức khỏe dồi dào, vạn sự bình an ạ.
Rất mong hưu duyên đc bác xem giúp cháu ạ
Hình ảnh
Mến ,
Cháu là con thứ 2. Chị gái cháu lấy chồng xa. Còn cháu vẫn ở vs bố mẹ đẻ vì chồng đi làm xa ạ
Cung Phu có Song Hao nên thường chồng đi xa ít gần < Không có sát ai hết > Mệnh Đồng Lương là hiền lành có Không kiếp nên hơi nóng giận thất thường.
Mến ,
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

hungton đã viết: 00:35, 01/01/20

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Cháu chào chú Hung Tôn và chú VIO, hữu duyên mong được 2 chú xem lá số ạ
1. Cháu muốn hỏi về vấn đề tình duyên, hạn hôn nhân, đã có thầy tử vi nói cháu kết hôn trước 30 tuổi mà bây giờ 30 cháu vẫn chưa từng yêu ai ạ :D. Có bạn nói cháu có Đào Hồng Cô Quả có thể còn không kết hôn :(
2. Trường hợp của cháu cũng không phải khó khăn gì chỉ là hiện tại cháu đang đi học thêm về Môi trường và không biết công việc sắp tới nên đi theo hướng nào, trước đó cháu học Ngôn ngữ
Cháu cảm ơn 2 chú ạ! Chúc 2 chú nhiều sức khỏe ạ!

Hình ảnhHình ảnh
Sửa lần cuối bởi TalaDanlat vào lúc 11:30, 01/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Nhờ 2 bác cho cháu vài lời về lá số ạ. Cháu yêu thích nghệ thuật nhưng vì đi kiếm cơm nên vẫn đang theo ngành IT. Nhờ 2 bác cho ý kiến về 2 đại hạn sắp tới của cháu nữa ạ.
Đa tạ 2 bác :x
Hình ảnh
Đầu trang

Tedy Yang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tedy Yang »

hungton đã viết: 00:35, 01/01/20
https://www.upsieutoc.com/image/20200101-090900.FlkVEC
Cháu kính chúc Chú Hungton và chú Vio cùng gia đình năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự hanh thông như ý.
Cháu có duyên được chú Hungton xem tiểu vận, đại vận và xác định giờ sinh là đúng, vào năm Mậu Tuất bên dđ tuvivietnam. Nay tại diễn đàn lyso.vn này chaú cũng mong có duyên được chú hungton và chú Vio phát quà xuân năm Canh Tý này ạ!
Năm Mậu Tuất chú xem cho cháu có thay đổi công việc ---> công việc đúng có sự thay đổi nhỏ ạ. Có cơ hội lấy chồng năm 2019----> bây giờ cháu vẫn còn độc thân.
Cháu có dự định đi Tây Âu học, làm việc và định cư ạ, dự định này chỉ mới thôi ạ, trước đây cháu k hề nghĩ mình sẽ đi đâu xa, và sống ở nơi đất khách quê người ạ.
Cháu lúc nhỏ cũng thuộc tuýp thông minh nhanh nhẹn, trí nhớ tốt, học ngoại ngữ cũng tốt ạ. Chắc do càng lớn càng lười hay sao ấy, mà từ khi vào cấp 2 ( khoảng 10 tuổi đến nay ) cháu học ngoại ngữ không còn như lúc nhỏ được nữa. Học tiếp thu chậm, nghe kém, trí nhớ giảm nhiều....
Chú cho cháu hỏi từ đây đến năm 2023 cháu có đi được k ạ. Đi được thì có định cư luôn k ạ, vì theo luật bên đó, làm việc trên 5 năm thì được định cư.
Cháu xin cảm ơn ạ!
Đầu trang

Ntphi93
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Ntphi93 »

Ntphi93 đã viết: 10:26, 01/01/20 Hình ảnh
Chào bác hungton và vio ạ. Năm mới cháu xin nhờ 2 bác xem giúp cháu. Cháu dáng cao gầy, từ nhỏ đến giờ việc thi cử được hanh thông thuận lợi, có duyên với Phật và hay đi chùa tụng kinh, nhà cháu có 3 anh em. Hiện tại cháu đang làm bên nhà hàng khách sạn.
T10 vừa qua cháu có bệnh về da. Tháng 11 chia tay bạn gái.
Cháu nhờ bác xem giúp về công việc sau này có khả quan ko hay cứ lẹt đẹt mãi, tiền bạc có dư dả kinh doanh ko ạ. Tình duyên của cháu sang năm có sáng sủa ko ạ, cháu cũng muốn quay lại với người yêu cũ của mình, cô sinh năm 1996. Cảm ơn bác đã bỏ thời gian xem qua ạ.
Kính nhờ bác cho cháu lời khuyên ạ
Đầu trang

Mậu Thìn 88
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Mậu Thìn 88 »

hungton đã viết: 08:49, 01/01/20
Mậu Thìn 88 đã viết: 07:54, 01/01/20
hungton đã viết: 06:20, 01/01/20
Nhờ Bạn cho biết : đã kết hôn ? NTNgày nào? trắc trở?
Học ngành gì , hệ năm ? nay làm gì ?
Nhờ tuân thủ quy đ̣inh nhé. Nhờ nói về mình nhé.
Mến ,
Dạ. Cháu chưa kết hôn bác ạ. Đã yêu 2 người rồi ạ và đã chia tay lâu rồi ạ. Mấy năm nay cháu cũng ko quen ai. Nên cháu nhờ bác xem giúp cháu xem năm 2020 có tình duyên gì mới không ạ!
Cháu học ngành Vật lý kỹ thuật nhưng đi làm thì làm phòng đào trường học, sau cháu học thêm văn bằng 2 luật, do 1 số lý do giờ cháu làm Hành chính nhân sự của siêu thị ạ. Cháu cũng cảm thấy chưa ổn bác ạ! Bác xem giúp cháu công việc ntn ạ!
Năm sau canh Tý có thay đổi công việc vào Tháng Âm 4, 10 . Tình duyên thì chưa thấy. Có cách sống xa quê hương . Bạn sinh ở đâu ? nay ở đâu ?
Mến ,
Dạ cháu cảm ơn bác nhiều ạ!
Cháu quê Hải Dương, hiện đang làm trên HN bác ạ.
Công việc cháu hay thay đổi mà tình duyên như bác nói đấy ạ (chưa thấy)
Bác ơi, lá số cháu như vậy thì nên làm sao để tốt hơn ạ bác!
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

hungton đã viết: 11:22, 01/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 11:11, 01/01/20
Mến ,
Cung Phu có Song Hao nên thường chồng đi xa ít gần < Không có sát ai hết > Mệnh Đồng Lương là hiền lành có Không kiếp nên hơi nóng giận thất thường.
Mến ,
Dạ vâng cháu cảm ơn chú ạ. Trước có ng xem bảo cháu là vì thân có không kiếp đào hồng lại thêm thiên đồng nên dễ yểu mệnh sát chồng con.
Chú có thể xem cho cháu 1 chút về con cái và công danh được k ạ? Hiện cháu vẫn chưa có cv ổn định.
Sửa lần cuối bởi Thanthatsattuvi vào lúc 12:47, 01/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

hungton đã viết: 11:01, 01/01/20
Lệ Thu đã viết: 10:49, 01/01/20 Cháu chào bá Vio và hungton, chúc hai bác năm mới an khang, đây là lá số của cháu ạ, kính mong hai bác xem giúp cháu hôn nhân và công việc ạ, cháu đi coi tử vi các thầy nói là năm nay sẽ li hôn, cháu đang phiền lòng chuyện gia đình lắm ạHình ảnh
Bạn học ngành gì ? có liên quan Y Dược ? B là con trưởng hay vai trưởng?
B đang ở VN hay Nước ngoài ?.
Mến ,
Thưa bác cháu học y, hiện đang là bác sĩ, cháu là con trưởng, nhà có 4 chị em, hiện cháu đang ở việt nam ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”