Các bác hữu duyên xem giúp em, em hợp làm công việc gì và tình cảm như thế nào ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
yenvi8493
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác hữu duyên xem giúp em, em hợp làm công việc gì và tình cảm như thế nào ạ!

Gửi bài gửi bởi yenvi8493 »

Chào các bác ạ! :x :x
Các bác hữu duyên xem giúp em về công danh, sự nghiệp và tình duyên với ạ! Các giúp em xem e hợp ngành gì ạ? Tình cảm vợ chồng sau sẽ như thế nào ạ?
Em cảm ơn các bác trước ạ!!!!

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: huyenlily93
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Các bác hữu duyên xem giúp em, em hợp làm công việc gì và tình cảm như thế nào ạ!

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Năm sau có một khoảng tài lộc kha khá đấy, có thể là gấp 2-3 lần thu nhập cả năm. Tuy nhiên có thể xảy ra việc hao tốn cần dùng đến tiền nhiều. Dễ có thai ngoài ý muốn hoặc sự việc liên quan đến nhà cửa mà dùng nhiều tiền. Theo tôi, nếu có tình duyên thì khoan cưới, nếu xây nhà mua nhà hoặc sửa chữa nhà cửa thì cũng khoan thực hiện. Năm dần trở đi thì mới tốt.
Đầu trang

yenvi8493
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bác hữu duyên xem giúp em, em hợp làm công việc gì và tình cảm như thế nào ạ!

leroicuaphat đã viết: 04:44, 01/01/20 Năm sau có một khoảng tài lộc kha khá đấy, có thể là gấp 2-3 lần thu nhập cả năm. Tuy nhiên có thể xảy ra việc hao tốn cần dùng đến tiền nhiều. Dễ có thai ngoài ý muốn hoặc sự việc liên quan đến nhà cửa mà dùng nhiều tiền. Theo tôi, nếu có tình duyên thì khoan cưới, nếu xây nhà mua nhà hoặc sửa chữa nhà cửa thì cũng khoan thực hiện. Năm dần trở đi thì mới tốt.
Dạ em cảm ơn anh ạ. Em cũng mới lấy chồng xong mà chồng em trẻ con quá, anh giúp em xem 2 vợ chồng tình cảm sau này thế nào ạ? Em tính học dược và sau mở quầy thuốc liệu có hợp không ạ? Và tầm bao nhiêu tuổi trở ra công việc em ổn định ạ. Giờ em vẫn thấy bất ổn quá ạ!
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

yenvi8493 đã viết: 16:19, 01/01/20
leroicuaphat đã viết: 04:44, 01/01/20 Năm sau có một khoảng tài lộc kha khá đấy, có thể là gấp 2-3 lần thu nhập cả năm. Tuy nhiên có thể xảy ra việc hao tốn cần dùng đến tiền nhiều. Dễ có thai ngoài ý muốn hoặc sự việc liên quan đến nhà cửa mà dùng nhiều tiền. Theo tôi, nếu có tình duyên thì khoan cưới, nếu xây nhà mua nhà hoặc sửa chữa nhà cửa thì cũng khoan thực hiện. Năm dần trở đi thì mới tốt.
Dạ em cảm ơn anh ạ. Em cũng mới lấy chồng xong mà chồng em trẻ con quá, anh giúp em xem 2 vợ chồng tình cảm sau này thế nào ạ? Em tính học dược và sau mở quầy thuốc liệu có hợp không ạ? Và tầm bao nhiêu tuổi trở ra công việc em ổn định ạ. Giờ em vẫn thấy bất ổn quá ạ!
Bạn cưới chồng năm nào ( năm âm lịch). Bạn đang ở đại vận không được tốt lắm, Tôi thấy trong hạn này có tình duyên nhưng cưới sớm thì lại không hợp cách, tôi nghĩ sẽ còn cãi nhau nhiều, khó hòa thuận. Bạn nên làm nghành dược và buôn bán thuốc vì tôi thấy khá hợp. Tuy nhiên phải mất thời gian dài vượt qua khó khăn đấy, từ 34 tuổi trở ra sẽ khá dần còn hiện tại vẫn chưa ổn.
Đầu trang

yenvi8493
Mới gia nhập
Mới gia nhập

leroicuaphat đã viết: 16:51, 01/01/20
yenvi8493 đã viết: 16:19, 01/01/20
Bạn cưới chồng năm nào ( năm âm lịch). Bạn đang ở đại vận không được tốt lắm, Tôi thấy trong hạn này có tình duyên nhưng cưới sớm thì lại không hợp cách, tôi nghĩ sẽ còn cãi nhau nhiều, khó hòa thuận. Bạn nên làm nghành dược và buôn bán thuốc vì tôi thấy khá hợp. Tuy nhiên phải mất thời gian dài vượt qua khó khăn đấy, từ 34 tuổi trở ra sẽ khá dần còn hiện tại vẫn chưa ổn.

Dạ em mới lấy chồng năm nay anh ạ, 2019 âm lịch ạ. Bọn em hay giận hờn lắm vì chồng em bằng tuổi tính vẫn còn trẻ con a ạ. Giờ lỡ cưới rồi thì phải làm gì để giảm bớt hạn tình duyên ạ? Từ 34 tuổi em mới dần ổn hả anh? Thôi đành chịu khó vậy ạ :D. Mất cái giờ em kết hôn rồi mà cv cứ như này, kinh tế không có cũng khó 😵😵Anh xem giúp em xem vợ chồng em có hợp làm bất động sản không ạ? 😍😍 Cảm ơn anh nhiều ạ!!!
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Đúng là thân cư tài lại có tử - phủ nên toàn nghĩ đến chuyện đầu tư, kinh doanh. Nhưng theo tôi thì trong hạn này bạn nên học nâng cao tay nghề hoặc làm việc bình thường đi. Nếu có sẵn một lượng tiền lớn thì cứ đầu tư bất động sản ( vợ chồng bạn nên nhờ người thân đứng tên). Còn nếu không có tiền thì đừng vay mượn đầu tư rất dễ phá sản vì đang ở đại hạn thiên không, nên hạn chế làm ăn lớn.

Còn chuyện tình cảm, tôi thấy hạn cưới sát - phá - tham - hồng - đào khá mạnh nên đành chịu vậy. Giờ vợ chồng nên nhường nhịn nhau, đừng để xung đột là được. Tôi thấy 2018 là hạn cưới, nhưng không biết gia đình bạn sợ hạn kim lâu nên không cưới năm đó, tránh được 2018 kim lâu, 2019 lại là tam tai. Làm lễ cưới có xem ngày cử hành hôn lễ thận trọng không vậy.
Đầu trang

yenvi8493
Mới gia nhập
Mới gia nhập

leroicuaphat đã viết: 18:10, 01/01/20 Đúng là thân cư tài lại có tử - phủ nên toàn nghĩ đến chuyện đầu tư, kinh doanh. Nhưng theo tôi thì trong hạn này bạn nên học nâng cao tay nghề hoặc làm việc bình thường đi. Nếu có sẵn một lượng tiền lớn thì cứ đầu tư bất động sản ( vợ chồng bạn nên nhờ người thân đứng tên). Còn nếu không có tiền thì đừng vay mượn đầu tư rất dễ phá sản vì đang ở đại hạn thiên không, nên hạn chế làm ăn lớn.

Còn chuyện tình cảm, tôi thấy hạn cưới sát - phá - tham - hồng - đào khá mạnh nên đành chịu vậy. Giờ vợ chồng nên nhường nhịn nhau, đừng để xung đột là được. Tôi thấy 2018 là hạn cưới, nhưng không biết gia đình bạn sợ hạn kim lâu nên không cưới năm đó, tránh được 2018 kim lâu, 2019 lại là tam tai. Làm lễ cưới có xem ngày cử hành hôn lễ thận trọng không vậy.

Dạ năm nay bọn em mới tìm hiểu rồi cưới luôn vì sợ sang năm kim lâu anh ạ. E cưới ngày 9/11/2019 âm lịch, thầy coi cũng kĩ anh ạ! Ngày đó thầy nói không phải ngày đẹp nhưng có sao tốt hóa giải sao xấu. Bọn e xem 2 đứa cùng 93 nên cũng khắc khẩu nữa 😐😐
Đây là lá số chồng em ạ
Hình ảnh

Anh xem giúp công việc chồng em, hợp làm gì và bao giờ ổn định ạ? Sau này anh ấy có quyết đoán hơn không ạ? Giờ chồng em vẫn còn trẻ con lắm 😂😂
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chà, Chồng mệnh Cơ - cự - đồng ôm vòng thái tuế, Giống "Đầu voi đuôi chuột" có thể gọi là nói nhiều làm ít, Đôi khi bạn còn phải lo ngược lại cho chồng nữa. Thôi cứ chờ đến năm Dần rồi tính.
Đầu trang

yenvi8493
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ vâng em cảm ơn anh ạ! Em hỏi thêm xíu, đến năm dần nếu em muốn làm thêm bất động sản và mở quầy thuốc thì ổn ko a? Lúc ấy e có thể đứng tên được chưa ạ?
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huyenlily93 »

yenvi8493 đã viết: 01:03, 01/01/20 Chào các bác ạ! :x :x
Các bác hữu duyên xem giúp em về công danh, sự nghiệp và tình duyên với ạ! Các giúp em xem e hợp ngành gì ạ? Tình cảm vợ chồng sau sẽ như thế nào ạ?
Em cảm ơn các bác trước ạ!!!!

Hình ảnh
Cung tài bạch của bạn đẹp! Bạn chắc đào hoa lắm nhỉ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”