Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Re: Quán VIO - Hung tôn : Quà Xuân Canh Tý

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

hungton đã viết: 10:38, 01/01/20
minhkhuebibong đã viết: 09:16, 01/01/20
minhkhuebibong đã viết: 00:44, 01/01/20 Kính chúc 2 bác Hungton - Vio và anh em lyso năm mới an khang, vạn sự như ý
Cháu xin được nhờ 2 bác xem giúp năm Canh Tý 2020 tới về sự nghiệp, khả năng chuyển ngành nghề, Nam tiến có thành công không ạ?
Chuyện tình cảm năm tới nhiều mối hay ít mối ạ? Nghiêm túc hay không ạ? Tốt hay không tốt ạ?
Giờ sinh chính xác ạ, cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Bác Hungton ơi bác bỏ qua bài viết của cháu mất rồi... Cháu là người đặt gạch t3 ở topic này ạ :D Hai bác Vio - Hungton xem giúp cháu với ạ.
Tiện đây cháu xin cung cấp thông tin nghiệm lý như sau:
2018, gia đình xảy ra chuyện lớn, hao tài
2019, vẫn tiếp tục hao tài, tình cảm nhiều thiệt hại, buồn thương, có bị lừa dối ạ
Công việc trong 2 năm rồi thì vẫn tạm ổn ạ
Bạn mê,́n ,
Bạn là con trưởng hay vai trưởng? học ngành gì ? hệ năm ?
Tình cảm NTNào ? Xin xác nhận câu hỏi .
Mến,
Cháu là em gái út nhưng có tiếng nói trong gđ ạ. Cháu học ngành kinh tế quốc tế và đã đi làm được 2 năm ạ.
Năm nay cháu vừa kết thúc chuyện tình lâu năm và cũng vừa trải qua 1 chuyện tình thoáng qua ạ
Cháu cảm ơn ạ!
Đầu trang

Suchio
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suchio »

Suchio đã viết: 01:25, 01/01/20 Cháu xin phép chào 2 bác Vio và Hùng Tôn, cháu xin kính chúc 2 bác một năm mới an khang thịnh vượng và yên lành hạnh phúc.
Cháu kính mong 2 bác xem qua lá số giúp cháu, cháu trước giờ công việc cứ lận đận, đặc biệt năm Kỷ Hợi này là vô cùng tệ. Cháu xin phép hỏi theo bác cháu có theo đường kinh doanh được chứ ạ? Tình duyên của cháu cũng vậy, sắp 30 mà chưa có mảnh tình vắt vai :( Cháu kính mong 2 bác xem qua giúp cháu năm Canh Tý sắp đến cháu có khởi sắc không ạ?
Cháu xin cảm ơn 2 bác rất nhiều. Cháu xin phép gửi lá số của cháu :D

Hình ảnh
Cháu xin phép làm phiền bác Hùng Tôn ạ, lá số của cháu đăng ở trang 2 bị bác bỏ quên rồi ạ :( mong bác Hùng xem qua và góp ý giúp cháu với vì hiện tại cháu đang rất vô định. Cháu cảm ơn bác. Cháu là con cả trong một gia đình 2 anh em, hiện cháu đang theo nghiệp kinh doanh ạ. Cháu cảm ơn bác Hùng rất nhiều :D
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

Năm mới chúc bác Hungton và Vio nhiều sức khỏe
Nay cháu xin gởi lá số má cháu (giờ sinh cháu xin đảm bảo đúng 100%- vì lá này từng được thầy Tử vi Khánh Sơn luận nhưng đã bị thất lạc cuốn tập đã luận đó )
Chỉ 1 câu hỏi: :)
2020 sức khỏe má cháu như thế nào?
Hình ảnh
Xin chân thành cảm ơn ạ !
Đầu trang

Vu_Tham
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vu_Tham »

hungton đã viết: 06:27, 01/01/20
Vu_Tham đã viết: 02:41, 01/01/20
hungton đã viết: 00:35, 01/01/20

̣ Để tôn trọng VIO ,người nổi tiếng nhất DĐ , tôi xin đề nghị mở quán :
VIO- Hung Tôn :Quà Xuân Canh -Tý .
Kính đề nghị Quý MN tôn trọng quy định của Vio và tôi thêm là :
- 1- Không xem cho các lá số : NHỜ XEM cho người khác . Trừ vài biệt lệ không có nơi nào có câu trả lời . khi biết rõ gia thế.
2- Ưu tiên cho các lá số : Đã đi xem nhiều thầy mà không hài lòng về các vấn đề khốn cùng , khó khăn , tuyệt vọng .
3- Các trường hợp khốn cùng , không biết tương lai về đâu ?.
4- Phải có NTNGiờ chính xác.
5- Trao đổi kinh nghiệm thực chứng về luận giải Tử vi .
Huyền Học bao la, kinh nghiệm ít oi , những gì có chút kinh nghiệm cũng chỉ là để giúp MN biết Thiên Định trong Cõi Người Bể Khổ này.
Kính Mời Quý thành viên hảo tâm cùng tham gia để có nhiều tham luận giúp MN để làm tăng sự chính xác của vấn đề.
Nay Kính ,
Tôn Thất Hùng
Mong được hữu duyên với các bác, chúc các bác năm mới nhiều sức khỏe ạ

Cháu là
1. Nam
2. Sinh ngày: 15/04/1998 dương lịch, giờ sinh 6h00 sáng (hơn kém mấy phút ạ)
3. Ngoại hình: Cháu cao tầm 1m65, gầy. Tính cách: Cháu thích làm việc theo cá nhân hơn là tập thể, hơi cô độc một tí. Hơi nóng tính và lười. Cháu được nhận xét là hiền nhưng khó tính và cháu thấy có duyên với các bạn nữ nhiều.
4. Một số sự kiện quá khứ: Nhà cháu có 2 anh em, cháu là con đầu tại mẹ cháu bị lỡ một người anh em đầu, sau cháu là một đứa em gái. Lúc còn bé được một bà đỡ bảo là khó nuôi nên gửi cháu theo hình thức con nuôi ở chùa, 18 tuổi thì rước ra.
Về phần cháu, học tập đỗ trượt có đủ, nhưng cháu đều được đỗ vào các trường chuyên huyện và tỉnh mà cháu mong ước. Bây giờ cháu đang học đại học y ạ. Cháu có mắc bệnh về dạ dày hay đau bụng và cận thị.
Về phần bố mẹ thì cháu hợp với mẹ nhiều hơn, với bố thì hay có tranh cãi, nhưng cháu yêu thương bố mẹ cháu nhiều lắm.
5. Thứ lỗi cho cháu lắm chuyện, bác có thể giúp cháu mấy câu:
- Cho cháu hỏi về công việc học tập của cháu sau năm 2020, cháu dự định sẽ ra trường hè năm 2022 vậy năm đó cháu có đỗ đạt cao không ạ?
- Xem giúp cháu về tình duyên với ạ, tại có người bảo cháu sau này lấy muộn? Đại vận 24-34 của cháu có xấu lắm không ạ?
- Cháu có biết một chút về tử vi vậy cho cháu hỏi thêm là cháu có cách làm nghề y không ạ?
Cháu kính mong bác có thể dành ít thời gian xem cho cháu, cháu cảm ơn bác ạ.
Lá số của cháu ạ
Hình ảnh
Bạn mến ,
Bạn có cách số về ngành Y.
Mến,
Thưa bác, bác có thể nói rõ hơn cho cháu không ạ, cháu cảm ơn ạ?
Đầu trang

ngochoa50
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngochoa50 »

Cháu đã có duyên được chú VIO xem cho 1 lần năm 2016 và rất chính xác ạ, hy vọng lần này mong các chú VIO - Hung Tôn nói vài câu về năm 2020. Cháu xin cám ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hoanghaui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanghaui »

Kính gửi bác Hùng ạ
Cháu có đăng lá số đã nhiều nhưng không có được sự hồi đáp. nay cháu xin dược nhận chút quà xuân từ hội quán. Cháu nhờ Bác và mọi người xem giúp cháu ạ. Cháu cảm ơn.

[ Gia đình cháu có 4 người. bố mẹ, cháu và em gái. Song thân khỏe mạnh, người anh đầu mất lúc 3 tháng tuổi, bố cháu là con trưởng.. Bố mẹ cháu giờ đều trong Cà Mau, cháu làm việc tại Hà Nội.. Cháu và bố mẹ ít có dịp gặp nhau và cũng không thường hay nói chuyện, anh em không hợp tính cũng xa cách nhiều ạ..
Cháu cao 1m72 da trắng, mặt trầm buồn, mắt sắc. Được nhận xét là chững chạc và già hơn tuổi.
Cháu trước học chuyên ngành xa hội, sau lên đại học học bên ký thuật, trí nhớ tốt, làm việc nhanh cản thận, rất chú ý đến tiểu tiết.
---Gia vận
Gia đình có truyền thống làm mộc và nho học. năm 1990 bố bỏ làm xưởng đá bỏ vào nam khai hoang, hiện giờ có mảnh đất 7ha. Rất giàu. tuy nhiên về sau lại không giữ được của cải. Từ khi sinh em gái ga cảnh suy sút đi hẳn.
Cháu từ 5 tuổi sống cùng ôngbà nội. Dòng họ ly tán nhiều, ngành trưởng lụi bại và bỏ quê biệt xứ cả.
---Tình duyên
Lần đâu yêu cho tới giờ, bạn học cùng năm lớp 10. Bố mẹ 2 bên đều rất đồng ý. Nhưng 1 tháng trở về đây bên nhà bé người yêu lại không đông ý cưới đù đã xem ngày. 2 đứa rất yêu tthuong, quấn và hi sinh vì nhau nhiều. Vì chuyện này mà người yêu bữa nay rất buồn.
---Công việc
Cháu ra trường đi làm trái ngành, hiện giờ đang làm forex.. Tiền làm ra có nhưng nhiều chi tiêu nhanh hết, không để dành dược nhiều.
Cháu khá là may mắn, nhưng trong dạo 3 năm gần đây rất nhiều sự việc không như ý muốn tự dưng xảy ra, rất bất ngờ nhưng không có nhiều hậu quả về kinh tế. 2 năm trước cháu bị xon chó xô ngã xe gãy tay trái. hôm qua 31\12 đi qua Hà Nam bị cướp mất 2tr. ...
Điều cháu lo lắng nhất bây giờ vẫn là công việc và tình duyên ạ. Liệu tình duyên sẽ thành chứ ạ. Mọi người xin hãy gỡ giải một chút khúc mắc giúp cháu. cháu cảm ơn nhiều ạ.
Đầu năm cháu chú bác Hùng cùng mọi người trong ban một năm thành công, sức khỏe tràn đầy, hạnh phúc ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Baongoc13 đã viết: 10:29, 01/01/20 Mong bác xem qua. Ngày giờ sinh chính xác ạ
Năm 2019 là 1 năm thật sự vất vả đối với cháu. Ông ngoại mất , rất hao tiền, bị tiểu nhân quấy phá dẫn đến thị phi , có bệnh phải đi lên bệnh viện khám gây hao tài. hiện con đang ở năm cuối ngành dược, việc học cũng bình thường. Tình cảm thì cả năm cãi nhau với người yêu liên tục, có lúc tưởng chừng như sẽ chấm dứt.
Năm sau con ra trường, đang phân vân nên đi làm nhà nước hay tự mở kinh doanh. Bác có thể xem giúp con về công việc được không ạ ? Về đường tình duyên của con mong bác cho con luận giúp con tương lai sẽ thế nào ạ. Con cảm ơn
Hình ảnh
Bạn mến ,
1- làm NNước có KKiếp Hao Tuần thì không lâu bền .
2-Cung Phu : Kkiếp thì phải không bén từ 3 lần trở lên cho dù là cùng 1 người .
3- Bạn là con trưởng < lo cho GĐ nhiều?>
4-Năm Canh Tý ra trường là có thay đổi chỗ ỡ.
Mến,
Được cảm ơn bởi: Baongoc13
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

minhkhuebibong đã viết: 14:33, 01/01/20
hungton đã viết: 10:38, 01/01/20
minhkhuebibong đã viết: 09:16, 01/01/20
Bác Hungton ơi bác bỏ qua bài viết của cháu mất rồi... Cháu là người đặt gạch t3 ở topic này ạ :D Hai bác Vio - Hungton xem giúp cháu với ạ.
Tiện đây cháu xin cung cấp thông tin nghiệm lý như sau:
2018, gia đình xảy ra chuyện lớn, hao tài
2019, vẫn tiếp tục hao tài, tình cảm nhiều thiệt hại, buồn thương, có bị lừa dối ạ
Công việc trong 2 năm rồi thì vẫn tạm ổn ạ
Bạn mê,́n ,
Bạn là con trưởng hay vai trưởng? học ngành gì ? hệ năm ?
Tình cảm NTNào ? Xin xác nhận câu hỏi .
Mến,
Cháu là em gái út nhưng có tiếng nói trong gđ ạ. Cháu học ngành kinh tế quốc tế và đã đi làm được 2 năm ạ.
Năm nay cháu vừa kết thúc chuyện tình lâu năm và cũng vừa trải qua 1 chuyện tình thoáng qua ạ
Cháu cảm ơn ạ!
Đúng số Bạn . Hao tán và duyên chưa bén .
Bạn có quen bạn trai nào là Việt kiều ? ngừơi Nước ngoài?
10 năm này làm có tiền , khó giữ tiền . nhiều thay đổi bất ngờ.
Cuộc đời sẽ giàu có ở Đại hạn 43- 42 Tuổi.
Mến,
Được cảm ơn bởi: minhkhuebibong
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ngochoa50 đã viết: 16:45, 01/01/20 Cháu đã có duyên được chú VIO xem cho 1 lần năm 2016 và rất chính xác ạ, hy vọng lần này mong các chú VIO - Hung Tôn nói vài câu về năm 2020. Cháu xin cám ơn ạ.
Hình ảnh
Bạn mến,
VIO sẽ trả lời cho Bạn nhé .
Nhờ VIO .
Mến,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ntphi93 đã viết: 10:26, 01/01/20 Hình ảnh
Chào bác hungton và vio ạ. Năm mới cháu xin nhờ 2 bác xem giúp cháu. Cháu dáng cao gầy, từ nhỏ đến giờ việc thi cử được hanh thông thuận lợi, có duyên với Phật và hay đi chùa tụng kinh, nhà cháu có 3 anh em. Hiện tại cháu đang làm bên nhà hàng khách sạn.
T10 vừa qua cháu có bệnh về da. Tháng 11 chia tay bạn gái.
Cháu nhờ bác xem giúp về công việc sau này có khả quan ko hay cứ lẹt đẹt mãi, tiền bạc có dư dả kinh doanh ko ạ. Tình duyên của cháu sang năm có sáng sủa ko ạ, cháu cũng muốn quay lại với người yêu cũ của mình, cô sinh năm 1996. Cảm ơn bác đã bỏ thời gian xem qua ạ.
Bạn đang ở đâu? VN hay nước ngoài. ? Từ 25--- 34 Tuổi : Thay đổi bất ngờ.
Phải từ 3 lần trở lên dù là với 1 người mới thành hôn phối.
Mến ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”