Phận làm con gái chưa 1 lần yêu ai nhìn về tương lai các bác ơi xem giúp em cung phu thê và quan lộc vs ạ ế mốc meo lắm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lolan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Phận làm con gái chưa 1 lần yêu ai nhìn về tương lai các bác ơi xem giúp em cung phu thê và quan lộc vs ạ ế mốc meo

Gửi bài gửi bởi Lolan »

Ngày xanh đã viết: 12:56, 14/01/20
Lolan đã viết: 00:18, 09/01/20 Hình ảnh
Xem giúp em cung quan lộc thiên cơ thiên khôi phải chăng hay thay đổi công việc bấp bênh. Nếu đc giúp e xem hộ cung phu thê có phải 2 đò k ak cảm ơn nhiều
Lúc nhỏ đến giờ đã bị chó cắn lần nào chưa bạn?
Ý là sao ạ
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Phận làm con gái chưa 1 lần yêu ai nhìn về tương lai các bác ơi xem giúp em cung phu thê và quan lộc vs ạ ế mốc meo

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Lolan đã viết: 22:19, 14/01/20
Lolan đã viết: 00:18, 09/01/20 Hình ảnh
Xem giúp em cung quan lộc thiên cơ thiên khôi phải chăng hay thay đổi công việc bấp bênh. Nếu đc giúp e xem hộ cung phu thê có phải 2 đò k ak cảm ơn nhiều
Ý là sao ạ

Thấy bạn dễ bị thú dữ tấn công nên hỏi vậy thôi
Được cảm ơn bởi: Lolan
Đầu trang

Lolan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lolan »

Ngày xanh đã viết: 23:41, 14/01/20
Lolan đã viết: 22:19, 14/01/20

Ý là sao ạ

Thấy bạn dễ bị thú dữ tấn công nên hỏi vậy thôi
Dạ đúng là lúc nhỏ có bị chó cắn nên h em lúc nào cũng sợ chó lạ
Đầu trang

ChuNhatHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ChuNhatHuy »

đúng rồi á bạn, lá số bạn còn ế dài lắm, mệnh bạn khốc hư, hoá kị, thân cư thê bạn dính hình riêu k tang hổ, thì mãn số nát chồng. Mệnh không thân kiếp bất hạnh. Thiên khốc hãm địa lâm mệnh thì đau khổ cô độc, thất tình các kiểu. Thân có thiên hình bạch hổ thì hay phải đề phòng thú dữ cắn

Mình nghĩ bạn nên đi tu để tránh khỏi đau khổ trong cuộc đời. ^:)^
Đầu trang

Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

ChuNhatHuy đã viết: 00:08, 15/01/20 đúng rồi á bạn, lá số bạn còn ế dài lắm, mệnh bạn khốc hư, hoá kị, thân cư thê bạn dính hình riêu k tang hổ, thì mãn số nát chồng. Mệnh không thân kiếp bất hạnh. Thiên khốc hãm địa lâm mệnh thì đau khổ cô độc, thất tình các kiểu. Thân có thiên hình bạch hổ thì hay phải đề phòng thú dữ cắn

Bác xem giúp ls này có lấy đc chồng k ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

ChuNhatHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vitamin0607019 đã viết: 00:17, 15/01/20
Hình ảnh
Lá này cung quan lộc với phu quân nát quá, hình kị nhập quan thì dở, cơ lương thìn tuất kỵ gặp hình kỵ đà la, hoả tinh lắm.
Phu quân vô chính diệu mà toàn sát tinh chiếu thế thì khó bền lắm, có thêm bạch hổ chủ mau bạc phận

Mình nghĩ bạn nên đi tu để bớt khổ.
Sửa lần cuối bởi ChuNhatHuy vào lúc 00:23, 15/01/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Vitamin0607019
Đầu trang

Lolan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lolan »

ChuNhatHuy đã viết: 00:08, 15/01/20 đúng rồi á bạn, lá số bạn còn ế dài lắm, mệnh bạn khốc hư, hoá kị, thân cư thê bạn dính hình riêu k tang hổ, thì mãn số nát chồng. Mệnh không thân kiếp bất hạnh. Thiên khốc hãm địa lâm mệnh thì đau khổ cô độc, thất tình các kiểu. Thân có thiên hình bạch hổ thì hay phải đề phòng thú dữ cắn

Thật ko ạ và đừng ns vs t là bạn cà khịa t đúng ko t xém tin đến khi đọc dòng cuối bạn tốt nhất bớt tạo nghiệp đi làm cho 1 người ngây thơ up bài xin xem kìa
Đầu trang

ChuNhatHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lolan đã viết: 00:23, 15/01/20
Thật ko ạ và đừng ns vs t là bạn cà khịa t đúng ko t xém tin đến khi đọc dòng cuối bạn tốt nhất bớt tạo nghiệp đi làm cho 1 người ngây thơ up bài xin xem kìa
Cà khịa để làm gì và được gì. Lá số như bạn thì nên đi tu đi bởi vì ái tình chỉ là hư ảo. Bạn tin hay không là quyền cuả bạn. Khi nào bạn biết được kỹ hơn về lá số của bạn thì bạn sẽ hiểu những mình nói. Bây h mắt bạn còn chưa mở thì sẽ nổi đoá lên thôi. Bạn có thể tu tâm dưỡng tính ở nhà cũng đc mà. Đâu cần phải lên chùa.

Tại sao lại gọi là nghiệp khi chỉ ra cho bạn thấy lá số bạn quá nát về đường tình cảm
Sửa lần cuối bởi ChuNhatHuy vào lúc 00:31, 15/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

ChuNhatHuy đã viết: 00:22, 15/01/20
Vitamin0607019 đã viết: 00:17, 15/01/20
Hình ảnh
Lá này cung quan lộc với phu quân nát quá, hình kị nhập quan thì dở, cơ lương thìn tuất kỵ gặp hình kỵ đà la, hoả tinh lắm.
Phu quân vô chính diệu mà toàn sát tinh chiếu thế thì khó bền lắm, có thêm bạch hổ chủ mau bạc phận

Mình nghĩ bạn nên đi tu để bớt khổ.
Cảm ơn lời khuyên chân thành của bạn nhé. Rất vui vì đc làm quen với bạn. Cảm ơn lần nữa vì dành thời gian trả lời câu hỏi của mình ạ.
Chúc bạn ngủ ngon nhé! :x
Đầu trang

ChuNhatHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vitamin0607019 đã viết: 00:29, 15/01/20
Cảm ơn lời khuyên chân thành của bạn nhé. Rất vui vì đc làm quen với bạn. Cảm ơn lần nữa vì dành thời gian trả lời câu hỏi của mình ạ.
Chúc bạn ngủ ngon nhé! :x
Chúc bạn ko bị mất ngủ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”