Mong được xem cho về con cái

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Mong được xem cho về con cái

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Con đầu cháu mới được gần 12 tháng rưỡi, nay cháu đi siêu âm đã lại mang thai 6 tuần 4 ngày, cách đây 3 tuần cháu không biết mình có thai nên đã đi ép tóc, cháu rất sợ không biết có ảnh hưởng gì đến đứa con trong bụng không, mà vừa rồi lại còn uống thuốc bắc trị mề đay sau sinh nữa mà ông thầy bảo thuốc này không dùng cho người đang mang thai, cháu rất sợ. Nhờ các thầy xem cho lá số cháu về đường con cái năm nay với ạ, cháu xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được xem cho về con cái

Upppppppppppppppppppppppp
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Chả ai xem, chán :-<
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

Có cách giúp cho cháu lấy lại tự tin, cháu có muốn biết không?
Được cảm ơn bởi: lobangtho91
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

KMD đã viết: 10:39, 15/01/20 Có cách giúp cho cháu lấy lại tự tin, cháu có muốn biết không?
Có ạ, nhờ bác xem lá số và cho lời khuyên ạ, cháu cảm ơn nhiều!
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

lobangtho91 đã viết: 15:24, 15/01/20
KMD đã viết: 10:39, 15/01/20 Có cách giúp cho cháu lấy lại tự tin, cháu có muốn biết không?
Trong lúc mang thai, cháu cần cẩn thận với ý nghĩ của mình vì khi cháu khởi niệm thì thai nhi biết rất rõ ý nghĩ của cháu. Lòng cháu yêu thương thai nhi ra sao, nó đều cảm nhận được.

Cháu nên niệm "Nam mô A Di Đà Phật" với tâm chân thành. Niệm Phật giúp cho tâm cháu bình an và giảm những ý nghĩ tiêu cực đi. Sau khi niệm Phật, cháu nhớ hồi hướng công đức cho thai nhi sẽ tạo thêm nhân lành giữa 2 mẹ con.

Cháu cũng nên thực hành hạnh phóng sinh. Khi thả các con vật thì cháu dùng tâm chân thành cầu cho chúng có 1 đời sống mới tốt đẹp rồi hồi hướng công đức cho thai nhi.

Ý, lời nói và hành động của cháu luôn hướng về thai nhi vậy.
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

KMD đã viết: 06:05, 16/01/20
Trong lúc mang thai, cháu cần cẩn thận với ý nghĩ của mình vì khi cháu khởi niệm thì thai nhi biết rất rõ ý nghĩ của cháu. Lòng cháu yêu thương thai nhi ra sao, nó đều cảm nhận được.

Cháu nên niệm "Nam mô A Di Đà Phật" với tâm chân thành. Niệm Phật giúp cho tâm cháu bình an và giảm những ý nghĩ tiêu cực đi. Sau khi niệm Phật, cháu nhớ hồi hướng công đức cho thai nhi sẽ tạo thêm nhân lành giữa 2 mẹ con.

Cháu cũng nên thực hành hạnh phóng sinh. Khi thả các con vật thì cháu dùng tâm chân thành cầu cho chúng có 1 đời sống mới tốt đẹp rồi hồi hướng công đức cho thai nhi.

Cho cháu hỏi thêm 1 câu nữa nhờ bác xem giúp, sinh lần 2 cháu tính sang tỉnh khác để đẻ mà nếu đi taxi mất tầm 1.5 tiếng vì trong tỉnh cháu không tìm được bệnh viện nào an toàn, thật tiếc là như vậy, với lần 1 cháu đã quá tởn rồi nên lần 2 phải đi nơi khác thôi, nhờ bác xem có ổn không ạ, cháu chỉ mong mình may mắn với kế hoạch đi đẻ xa mà vẫn an toàn 🤧
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

lobangtho91 đã viết: 21:18, 17/01/20
KMD đã viết: 06:05, 16/01/20

Cho cháu hỏi thêm 1 câu nữa nhờ bác xem giúp, sinh lần 2 cháu tính sang tỉnh khác để đẻ mà nếu đi taxi mất tầm 1.5 tiếng vì trong tỉnh cháu không tìm được bệnh viện nào an toàn, thật tiếc là như vậy, với lần 1 cháu đã quá tởn rồi nên lần 2 phải đi nơi khác thôi, nhờ bác xem có ổn không ạ, cháu chỉ mong mình may mắn với kế hoạch đi đẻ xa mà vẫn an toàn 🤧
Bây giờ cháu lo nghĩ những việc trên, cháu được lợi ích gì? Cháu lo cho thai giáo có lợi ích hơn nhiều. Niệm Phật là 1 cách thai giáo.

Cháu nên biết, hiện tại mới thật có, và thai nhi và cháu có cùng cộng nghiệp. Nếu cháu thật lo thì cháu nên cẩn thận quan sát thân, khẩu và ý của cháu trong từng phút giây vì quá khứ và tương lai đều nằm ngay trong hiện tại vậy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”